Làm xong NV 13 nhưng ko nhận được exp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ReivenX, 11/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhờ GT kiểm tra lại nhân vật Reiven , tk 8778203 đã làm xong NV13 và nhận thưởng nhưng ko đc Exp MT
    Hiện trạng:
    hôm qua đã max 280 MT sau đó có cắm train đêm ở MV, đến sáng này em làm nhiệm vụ ngày và nhận thưởng nv13 (500m exp mt) nhưng khi vào game lại thì ko thấy MT tăng. Trong khi Elf buf của em cũng theo quá trình tương tự như đã nhận 500m exp mt (bình thường) và max rồi Untitled-1 copy.jpg

GameThuVN(01_11-14_06-0000) copy.jpg

pyongseng thích bài này.
  2. có lẹ đợi tý bạn ơi
    đổi nv hày thay đổi phòng thử coi

3. Đã đổi nv, sẻver, log out tắt game và ơr lại vẫn ko có kết quả

pyongseng thích bài này.
  4. upppp cho ADM giải quyết. Mình vừa nhận dc exp cua nv 13.

5. Có thể là đang bị như này: Do bạn cắm đêm qua cũng dc 1 ít rồi + 500m exp sẽ quá giới hạn nên ko dc. Mình vừa nhận 500m bình thường do vẫn còn 10% nữa mới max

6. Kô đâu, ef của mình làm nv13 nhận thưởng vượt Max nè

pyongseng thích bài này.
  7. hay nv bạn mã rồi thì ko nhận dc zz

8. Cho hỏi mỗi lần làm xong 1 nhiêm vụ là đc hưởng phần thưởng của nhiệm vụ đó luôn hay chỉ nhận đc phần thưởng cuối cùng

9. Dw mình mới có 280MT và 80% à. chưa max

10. Xong thì chưa nhận thưởng đc, phải tích vào nhận thưởng, đã nhận thưởng rồi thì ko làm đc nv tiếp theo.
    Nếu chọn nv tiếp theo thì ko được thưởng nhiệm vụ hiện tại

11. Ra vậy. Thế giờ mình đến gđ cuối cùng rồi. Nhưng chán ko làm đc thì ấn X để hủy nhưng nó ko cho hủy.

12. 3. Nếu bạn chưa kịp hoàn thành tất cả nhiệm vụ để nhận thưởng cao nhất trước 23h45 ngày hôm nay, hãy dừng lại và nhận thưởng (click dấu ). Sau 23h45 sẽ hủy bỏ toàn bộ kết quả

13. Nếu đã nhận đến Q15 mà ko làm đc thì ko trả Q đc đâu, chấp nhận tay trắng. khi bạn chọn Q15 là coi như đánh 1 canh bạc rồi, mình chỉ dám làm Q15 vs acc chính, còn buff vs mns mình cho làm Q13 rồi ngưng

14. Mình vác cả team lên đánh thì nhân vật chính có nhặt đc ko hay phải chính nhân vật đó đánh mới nhặt đc

15. Nhân vật đang có Q đó và dame to nhất (ăn hơn 50% máu quái nếu ks) sẽ nhặt đc.
    Giả sử bạn có 2 char đang làm q15 và cùng pt, cùng dame 1 chỗ. như mình là GL vs DW thì 90% số sao là do Gl nhặt, còn Dw 10% nhặt đc sao thôi (cái này là mình làm Q hồi hôm qua đấy)

16. thế thì khó nhỉ. Tại con F mình yếu nhất mà mình lại đang làm cho mỗi con F. :(

17. Ef làm Q13 thôi, ham hố chi Q15, trừ phi bạn 1 mình 1 bãi

18. uh lần đầu mình làm ko có kinh nghiệm. Từ mai ko tham nữa :D. Tks bạn nhé

19. thế thì chịu rồi
    mong ad cho bạn ấy câu trả lời

20. GL ks nổi Q15 trên arena ko em yêu :D?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi