LangTuNo1 and TuylipDen pp MoiNguoi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tuyenvn, 21/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cho choi van chi la cho choi 1 ngay nao do ban chan va nghi lai se thay time janh cho GAME troi di vo nghia va ha Tuylip va LangTu nhan ja dieu do tuy la hoi muon nhung se ko vo nghia khi time jo` day de? chu tam vao cong viec neu ai cho rang tim kiem j do trong game goi la HanhPhucAo nhung joi 1 ngay ban nhan ja thi do se~ la sai lam thoi chao tao the anhem MU giugin suc khoe luon vui ve dung qua chu tam choi Game ma hay janh time lamviec vui ve ben jadinh ban be nguoi than HanhPhucAo Mai Van Chi La HanhPhucAo Ko Bao Gio Den Ben Ta

2. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

thế lag nghỉ ah..
    sao ko chào anh em một cau hả.._
    ah
    tuy lip vào tớ cho 1 s...
    hiiiiiiii
    langtu co cai kiém robo dẹp ko choi nũa cho minh đi....i....i....i...i

chuc cau luon gạp nhieu may mán và thành công trong công việc nhà..
    hãy nhỏ đến mình và g cave nhè tuylip..

3. nhok_lak

nhok_lak Guest

lừa đảo xong nghỉ à????????

4. cái vụ w3 chưa giải quyết xong đã nghỉ àk =))

5. vegetakaka

vegetakaka Tân Thủ

ê ê sao nghỉ thế người anh em nợ còn chưa trả mà T_T

6. AllYoU

AllYoU Hiệp Sĩ

<TuylipDen ah!!?Đúng là hạnh phúc ảo!!kể từ bây giờ làm sao mà wuên được bóng hình em đây!T_T.kẻ sy tình Ctrl123.kể từ bây giờ chắc gác cây Thiên Tử Kiếm,máu và streng!!về ở ẩn>biết dc những dòng này tìm anh ngay em nha.^_^

7. pt_online

pt_online Guest

vay la ko con duoc thay 2 ban nua 1chuc 2 bna thanh cong trong cs pp
    co gi cu vao dien dan chem gio nha 2 ban

8. nghỉ game thì Mod lock nik luôn cho nhanh, viết ko có dấu khó hiểu quá

9. Chơi vui ve thui mà làm gì mà quá quan trọng. Cuộc sống quanh ta có nhiều việc pải lo nhưng vào Game để giải trí thư giãn. Không nên quá ăn thua đủ làm gì. Cùibap ra đi xây dựng cuộc sống HP nhé. Saobang2 của tớ cũng đã từng delete, nhưng rùi buồn lắm vào Game chém gió với các bạn trẻ cũng vui mà.
    Học không chơi pí hoài tuổi trẻ.
    Chơi không học đạp đổ tuơng lai.

10. thang Be CuongBaoMa +dangcap anh nghi game chu co lam j dau ma bap blok nich anh voi lai vu w3 dau pai o noi anh nhung moi chuyen wua roai cho wua ma anh chua chu it vietkey cho lam thongcam ko muon viet nhu nay dau

11. Có chia sẻ hay viết bài thì cũng viết có dấu bạn ơi ... viết thế ai hiểu được ? Lại còn sai chính tả từa lưa

12. Úi, mình đc làm thằng bé mới sợ

Phát này phải trẻ ra tầm 30 tuổi mất ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi