Lịch thi đấu Mu-League BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 1/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LãnhChua

LãnhChua Chiến Binh

Theo mình thì tỗ chức sv4 cũng hợp lí.Thới gian như vậy cũng ok rồi.Tranh tài thôi

2. LãnhChua

LãnhChua Chiến Binh

__

Lịch Thi Đấu Thì Do GM Quyết Định Thôi Chứ Thay Đổi Theo Thành Viên Thì Khó Lắm.Thôi AE Cố Gắng Thi Đấu Cho Đúng Giờ

3. anh GT xem lại cái anh nên tổ chức vào tối chủ nhật đi 20h là khoang time đẹp nhất để thi đấu mong anh chấp nhận vào 20h tối chủ nhật hàng tuần

4. San~ sàng chịu mọi hình thức kỉ luật của ADM. 19h00 la thời gian Gia đình sum họp quây quần. làm sao ma e đánh lẻ đi đá banh đc. --> mong anh GT xem xét lại time cho hợp lý.

5. gio do thi tui phai di rui tham gia sao duoc

6. ạc thế này người bảo SV 3 người thích SV 4 chẳng buýt đâu mà lần

chúc even thành công và vui vẻ :)

7. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Lịch thi đấu đã sửa đổi . Xem thử Ok chưa nào
    Còn Server thi đấu chắc mặc định là Server 4.
    Cặp đấu nào muốn Server 3 thì đồng loạt 2 đối thủ trong cặp PM tôi để giải quyết. Hoặc viết lên trên diễn đàn. Xác nhận tôi là chủ Giuld ... đồng ý quyết đấu với Giuld ... ở Server 3. Cả 2 bên ký tên xác nhận

Last edited: 2/12/09
  8. đã là game thì pải pk mới vui đúng ko . muốn giành đc banh thì pải dc bem đối thủ để cướp chứ , cũng coi như tập chiến thuật của 1 pt pro làm thế nào để hạ gục đối thủ cướp banh và ăn điểm :D chưa bit ai mạnh ai yếu nhưng mình rất mong anh GT tổ chức hết ở SV3 .

9. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Trong thông báo đăng ký tham gia event GT không nói rõ là bao giờ hết hạn đăng ký nên bọn em không biết. Bây giờ G em muốn đăng ký có được không hả anh GT. Mong anh giúp đỡ! Còn về vấn đề thi đấu như thế nào thì chúng ta phải tôn trọng ý kiến của GT. Riêng ý kiên cá nhân tôi thấy GT tổ chức tại sv4 là hợp lý. Như vậy những bạn yếu hơn cũng có thể tham gia. Cặp nào thích chơi theo luật rừng có thể tự thoả thuận. Nếu chỉ ở sv3 thôi thì những bạn tham gia BV muộn làm sao có thể tham gia event đựơc vì gần như không có cửa chiến thắng. Đây là event chung cho tất cả mọi người nên để tất cả mọi người đều có thể tham gia và cơ hội của mỗi bên là như nhau.

10. đá bóng Pk cũng hay nhưng không công== cho các mem mối chới khỏe thì cứ PK còn yếu thì chơi Sv4 =))

11. 12h trưa là Ok rồi, BC còn muốn ji`, thx ADM.
    CÒn các bạn muốn pk sv3 thỳ thõa thuận với đối thủ mà đổi SV, cứ lăn tăn mãi thế

12. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Đối thủ của mình đâu nhỉ , nếu đồng ý thì cùng pm với admin để thống nhất qua sv 3 . Trên game ít gặp vì online ko cùng giờ.
    Giờ đấu đã sửa mình hết thắc mắc , chỉ còn biết cố gắng sắp xếp thời gian hết mình thôi .
    @ anh em AngeL : Vui là chính , thắng hay bại các bạn cũng sẽ nhận được quà từ Guild . hãy cố gắng hết mình^^. i love you :-*

13. GM oi sua lai gio dj sao lai 12h the
    gio do em con dang an com anh a`
    dj sao dc

14. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Sao không để SV mặc định là sv3?

15. Mario

Mario Cư Dân

Mario thấy tổ chức ở sv4 la hợp lý vì đây là Even đá bóng chứ không phải là pem nhau. Tôi thấy còn về thời gian thi nhất trí như ADM đã ra. Đến ngày thi đấu G nào không đủ người hoặc không tham gia coi như thua.Chúc Even thành công.

16. LeePeen

LeePeen Tân Thủ

:>:>
    GM da xap thj GM se co cach sao may ong hoi nhju wa vay.
    neu nhu hom do to chuc benh sever may ong thua rụ dien lenh jiec het nguoi ta lam sao nguoi ta cay lv cho dc , ney nhu vay thj se do? wa sv4 ma cay thj coi chung bi Fun sv4 mat<):)

17. LeePeen

LeePeen Tân Thủ

=))-=))-=))-=))-=))-=))_ngox_ngox_ngox_ngox_=))-=))-=))-=))-=))-=))

18. kô đủ người vẫn đc tham gia chứ cho người ta cố gắng vì kô phải ai cũng onl thường xuyên đc còn kô góp mặt thì phải chịu thua !

Last edited: 3/12/09
  19. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

ADM ơi bây giờ có thể bổ sung danh sách tham dự không? Vì không biết bao giờ hết hạn nên G em có phần hơi chậm trễ

20. LãnhChua

LãnhChua Chiến Binh

GM ơi cho em hỏi sao ko để giờ như ban đầu.Buổi trưa thường là bận hơn buổi tối.Khoang 8h tối là đẹp nhất.Anh cho bảng B của bọn em thi đấu 8h đi.Cảm ơn chân thành

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi