Lịch thi đấu Mu-League BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 1/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. oach

Dù ademin quyết định như thế nào tôi _KEM__MUT_ chủ G __VIP__ cũng tham gia được. hen gặp lại toàn thể anh em.
    Có gì thay đổi mong Ademin va GM thông báo trên trang chủ MU BaVuong.
    Tiện đây GM cho tôi thay đổi đôi hình trong thi đấu vì 1000Dong trong danh sách tham gia thi đấu giờ đã chuyển qua G khác.
    Mong GM không nên theo danh sách đăng ký vì có thể những thành viên trong G đăng ký lại có lý do riêng không thể tham gia trong thời gian cua Ademin thông báo được.
    Theo em GM nên cho danh sách thi đấu theo G. tức là có chủ G và co nhóm PT gôm 5 người cầu thủ và 2 cầu thủ dự bị trong G online trong thời gian thi đấu. Mong GM va Ademin xem sét y kiến của em.
    Chúc EVENT diễn ra tốt đẹp. Chúc toàn thể anh em BaVuong và toàn thể BQT MU BaVuong 1 sức khỏe tốt.:-h

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

ko biết event này có đi đén cuối ko.giống như THN thì bó tay=))

3. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

@ Kem : sao tui mat Liên minh thế >"< . omline sv 1 hoặc 3 thì gọi , cắt mịa ... giờ >",.

4. KEM đừng nói thế nhé, D vẫn ở G LM, KEM kick LM voi AngeL ra đây nói ji`

5. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Gangter ơi là Gangter :(( ông điêu quá h đó Trùm chưa có đi làm về:(( 12h00 tan ca còn dọn dẹp xưởng làm 12h30 mới về:(( 12h45 mới có mặt tại nha để online ông ra lich thế này Trùm nghĩ đá thôi:(( đừng có block acc vì ko tham gia đó:(( Chán

6. ZzDeMonzZ

ZzDeMonzZ Cư Dân

sắp xếp 1 cái lịch mà phù hợp với mọi người chẳng khác gì làm dâu trăm họ, chơi game online thì đủ mọi tầng lớp mọi lứa tuổi công việc, người đi làm người đi học người đi cưa gái... nếu ngày mà không được thì tốt nhất anh em tổ chức muộn lại, 9-10 giờ tối chẳng hạn, nếu mà vẫn còn bận thì chơi hẳn đêm cho máu, 11-12h mạng càng khỏe càng ngon, dân game online thức tầm này là chuyện quá bình thường, với lại mình thấy mọi người online đông nhất là vào buổi tối, hợp lý quá còn gì. ai mà còn kêu ca nữa anh GM cho nghỉ ở nhà mà đá bóng với vợ, hết cách.!! anh thấy thế nào?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi