Lỗi auto khoảng cách skill bão đỏ SUM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mymanhapt, 14/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi các bác Mod, Admin,

Auto đánh skill bão đỏ của SUM bị lỗi, quoái đứng ở khoảng cách skill đánh chưa tới nhưng auto lại tính là tới nên cứ đứng đó đập nát cả đất đến sáng không chạm được vào quoái. Lỗi này rất hay xảy ra làm cho skill bão đỏ phế dã man. Mà đây là skill chính của SUM. Mong các bác xem xét fix nó.

Em khiếu nại vấn đề này trong nhiều topic báo cáo lỗi từ version ss10 đến thử nghiệm rồi đến giờ nhưng vẫn chưa thấy lỗi được fix.
    Em không biết các bác có cấu hình được phần đánh auto này trong game không nhưng em có ngu ý thế này,
    skill bão đỏ kkhảng cách đánh là 6. Vậy chỉ cần chỉnh auto tính khoảng cách là 5 là xong.
    Nhân vật chạy đến cách quoái khoảng cách là 5 rồi đánh skill, thì sẽ không còn lỗi nữa.

Xin 1 lời phản hồi chính thức từ phía admin là fix được lỗi nãy hay không ? để em biết.

Cảm ơn.

2. cái này bị từ hồi ss8 mà,bạn cài thêm skill giật set bên skill thứ 2 trong bảng auto và để delay 5s (khoảng cách đánh vẫn là 6 nhé) sẽ thấy sự khác biệt

mymanhapt thích bài này.
  3. cài auto giật sét bên trái , auto bão đỏ bên phải để sl đánh quái nhiều hơn 2

mymanhapt thích bài này.
  4. Mình đang định làm e sum về làm cave,thế này chuyển sang mg mất thôi:)

5. Bác cho em xin cái hình được không ạ? thanks bác

6. Mục cài auto có 2 vị trí cho skill, bạn chọn skill 1 là bão đỏ, skill 2 là giật sét.

mymanhapt thích bài này.
  7. minhkhuong92

minhkhuong92 Hiệp Sĩ

Đâm gio' DK, chem' lửa MG, Triệu hồi chim Dl cũng lỗi tương tự nhe'. Adm quan tâm fix dùm rồi thông bao' cho ae train đỡ khổ.

8. Em vừa để vậy xong. Vẫn lỗi mà bác @SumSex @Thu Muộn . Chỉ có điều sau 5s thì nó chuyển sang giật sét.
    Em đành phải làm theo cách của bác @Vũ Tuấn Định là để giật sét là skill chính, còn bão đỏ là skill phụ thứ nhất tự động đánh khi có nhiều hơn 2 quoái.

Vì em tăng nhiều point vào bão đỏ nên đam quoái bão đỏ cao gấp đôi giật sét, nên bão đỏ ko phải skill chính thì tiếc đam quá.

9. Giật sét giết quái đơn nhanh hơn mà,hồi thần long con sumsex kéo 1 cái là chết quái k4,bãi vip thì quái vừa ra chết ngay :))

mymanhapt thích bài này.
  10. Rất mong bác chụp cho em xin cái hình tham khảo với ạ. :D . Em config các kiểu thì bão đỏ nó vẫn đánh sai khoảng cách, có điều sau 5s thì giật sét bật lên phang.

11. Và em ý kiến các bác phát là nếu em bỏ thêm 20 điểm MT để tăng vào Quyền lực sách gió thay vì Quyền lực sách sét (văng quoái ra xa) để kiếm tỉ lệ làm choáng quoái thì với sách Fantom và 2 skill giật sét + bão đỏ có làm cho quoái bị choáng không ạ?

Em xin kinh nghiệm thực tế vì tẩy MT tốn đôi tỉ zen + mua lại hết skill + mất thêm 20 MT so với hiện tại cũng tốn kém lắm.
    Cảm ơn các bác.

12. Tìm hỏi thằng @Vinataba8x mà hỏi cách + điểm sum,còn vụ chỉnh auto giật sét sau 5s là để chống lag quái khoảng cách bão đỏ k đánh đến dc đấy,chỉ cho rồi,làm dc rồi còn kêu gì nữa?

Vinataba8xmymanhapt đã thích.
  13. Vâng. Thế cảm ơn bác. Em hỏi thôi mà, phàn nàn gì đâu.:-h

14. close topic

15. e khoái cái vụ tăng max vít và mặc sét 5% buff pc quái tự nằm lăn ra chết =))

mymanhapt thích bài này.
  16. Và mặc bộ silk của ELF cho nhìn nó xuyên thấu dễ phản đam =))

17. h mình mới biết

18. Sum thấy cũng bthường. Mấy con ở xa đánh k tới đc thì xài thêm sét. Đã ks thì cứ đứng 1 chỗ nhảy chả sướng hơn.

mymanhapt thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi