8 về game Lỗi Tại ai ? Lỗi tại ai =))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi trangtit, 30/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cứ nghĩ VỀ STT là lại cay cú :)) Chơi VQ khá lâu mới dám đầu tư mạnh tay =))
    bỏ 13k SJC ra nhờ ông bạn mua hộ Quyển STTCC =))
    mới mua dc khoảng 2 tuần thôi giá tụt xuống còn 6k sau đó 5k rồi 3k giờ thì 1k5 =))
    theo admin thì lỗi tại ai ??? admin nên giữ giá đồ đạc + sách + jewell + cre như ban đầu thì hay
    nhưng giá giờ mỗi ngày tụt xuống dốc không phanh như hiện nay thì nói thật chẳng ai dám đầu tư đâu !
    Thân !
    nhưng theo mình quyết định sai lầm nhất của SV VQ Đó là : Cho anh em tăng reset vô tội vạ + dồn liên hồi số lần reset của những tháng đua top , kế tiếp đó là X2 MT từ lần rs 80.... khiến anh em ngày càng trâu bò ( làm gì có chuyện MT 220 lần giá 2k sjc rao mãi mới có người mua =)) bên TL ko có chuyện giá elf 220 MT giá dưới 15k sjc đâu ) ... kế đó anh em trâu bò thì a e đi săn boss cực dễ khiến thị trương gồm sách TT , đồ đạc , nguyên liệu xoay cánh ..... tụt giá ko phanh , khi anh em khoẻ mạnh + rút thêm các kinh nghiệm chơi các SV cũ thì anh em đại đa số toàn đi săn boss với săn đồ . khiến cho SV ít PK hơn , các anh em thoải mái cầy rs cầy MT hơn ... từ đó anh em suy nghĩ chẳng cần mua đồ làm gì cho mệt vì mua có đánh nhau với ai đâu :))... ngày trước mình cắm SV TL : ko ngày nào là ko pk ko ngày nào dc yên ổn tối nào cũng phang nhau như điên =)) thế nên mới phải đập đồ cho trâu ... qua bên này chơi 1 time đến chính mình cảm nhận thấy rằng bên này cắm khá thoải mái ít pk ... tâm lí a e đại đa số là vây nên ít a e đầu từ vào đồ đạc . khiến giá cả thị trường càng ngày càng đi xuống như hiện nay !!!
    -) hy vọng Admin cùng toàn thể anh em BQT MUHN sv Vương quyền có hướng đi + chiến lược phát triển để SV VQ trở lại ổn định như trước . Thân !
    Xin chào vs hẹn gặp lại anh em 1 ngày ko xa :) !

coixuongkk thích bài này.
  2. Chào thân ái ^^

3. Thế nào là ổn định như trước ?
    Thực ra tới h vẫn chưa ai trả lời dc câu hỏi này đâu.

4. time đầu mới ra mình thấy SV ổn mà ... theo mình nên bỏ X2 MT :)) anh em toàn cầy MT cho kip top cầy xong thì het ngày time đâu mà đi PK :))

5. topic đủ cả hỷ nộ,ái,ố,ai,lạc,bi bức xúc quá đây mà ;))

trangtit thích bài này.
  6. Chủ thớt đang tiếc thay cho bản thân. Chủ thợt thanh lý cho e đi . Kêu làm gì cho mệt

7. nhắc đến TL là thấy vui :)) cắm k4 qua đêm là sáng thấy ở cổng :)) vất vả mà vui :)) cày acc lên 200 MT bán cũng 12k 13k sjc 1 acc :))

Ngôi Sao Trắng thích bài này.
  8. vì thần long cày k4 ko bùa chỉ vỏn vẹn 8 đến 9k exp,ai như bên này :))

9. chuyên mua acc nhiều PO, nhiều PD vào arca kiếm pet rồi ra k4 đây :))

10. TL cày chay chỉ đc có 4-5k thôi bạn à.

11. rao 2 acc 190 + 220 MT = 4k sjc :(( đến hôm nay mới có người rước hộ :)) rao 2 tuần nay rồi =))
    cái w2,5 + 13 luc PH3%SD của elf rao 1 tháng ko có ai hỏi mua =)) liều ăn nhiều đập nên 15 bị gobin nuốt mất :((

12. acc elf + DL + RF ở bên TL 200MT ko có giá 13k đậu cậu bèo cũng phải 15k đấy !
    elf tớ 260 MT bên TL bán còn dc 22k SJC nữa là =))

13. tớ bán rẻ thôi =)) cái đợt lão Hà chơi 800MT dư, mình bán phải tầm 20 con F 200 mt treo chợ ảo mất =))

trangtit thích bài này.
  14. Mình nói thế này thôi, game là cho tất cả mọi người, người này thấy dở, kẻ khác thấy hay. nhìn cách tổ chức sv của GM là tháy đang hướng đến 1sv dễ thở cho tất cả mọi người rồi chứ ko đặt nặng vấn đề cày kéo.
    Mình chơi là mình cứ chơi, chả quan tâm chính sách nó thế nọ thế chai, cũng chả bao h so sánh với mấy cái sv đi trước làm gì cho mệt.
    Vui thì chơi, chán thì nghỉ, trước h vẫn thế.
    Thoải mái đi

vinhnct2Phiêu đã thích.
  15. bạn train k4 ngược ah :)

16. Sao bạn nói thế .mình kiếm cả wing vs vk nữa mà :))

17. ờ tớ nhờ thằng hà mua cho cái Quyển STTCC gía 13k :)) đấy :)) mua xong 2 tuần sau nó xuống 6k :)) hại não !!

18. biết là thế nhưng vẫn akay :((
    đồ đạc đang ngon lành a e bỏ cả đống tiền vào đầu tư
    oạch cái tụt như chơi cổ phiếu :((

19. mình buôn MT nên kiếm rồng hoặc dơi thôi rồi té :)) 4 acc 1 team k4 :)) acc còn lại thì săn huyết quỷ kiếm tí jew :))

20. mình cũng chỉ kiếm wing pet để đi dv7 thôi :)
    kết nhất kiếm wing ,vì biết cách lên rất dễ :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi