8 về game LM XaQue chào anh em Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Gia Cát Lượng, 19/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào anh tuấn. Bố mẹ bạn còn sống không? Hay đã chết tức tưởi trong ngày sinh nhật của bạn rồi?:-"Nếu chưa chết thì cho mình gửi lời nguyền rủa đến họ và mong rằng cặp vợ chồng súc vật là bố mẹ của bạn mau mau ra đường bị ôtô đâm chết cho xã hội này bớt đi 2 con súc vật như bố mẹ bạn , bạn nhé!;)

2. Chửa đẻ, mà đã biết trai hay gái. cũng tài :))
    Chửa sang mà đã rầm rộ thắng vs thua. cũng Vi Diệu :))

3. G ẩn trên núi MeLinh kính chào AE PH sát nhập vào BV :)

DatSmile thích bài này.
  4. 3 tháng siêu âm là biết trai hay gái mà thằng e.cần gì đẻ ra mới biết =))

DatSmile thích bài này.
  5. Có lẽ nào bạn đói ráck quá mà ganh tị vs Tuấn chăng? TINH TRÙNG KHUYẾT TẬT. Vì Tuấn theo phật nên sẽ ko chấp mấy trẩu sủa nhắng đâu. Thiếu thốn jì thì cứ nói, Tuấn sẵn sàng giúp đỡ và ngay lập tức ra chợ mua hàng mã đốt để thân gửi tới bạn và cả cái dòng họ khuyết tật nhà bạn ngay. Bạn hãy an tâm và đừng ngại nhé =)) THÂN GỬI TINH TRÙNG KHUYẾT TẬT

6. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Các bạn chửi nhau đã chưa ? Mod quản lý box Bá Vương đâu ?

7. Tớ có chửi đâu. Kiki. Thằng đó nó đi cắn cả sv BV đấy cậu

8. gớm qua =)) Bem nhau cả trênDĐ

9. Be
    Bem ai đâu. Cùi bắp bem đc ai đâu =)) cũng chẳng biết nó là thằng nào. Chỉ biết 1 điều là nó la liếm chửi ae BẮC KÌ trên Diễn Đàn suốt, ae gọi nó vs cái biệt danh TINH TRÙNG KHUYẾT TẬT và nó cắn hóng tớ suốt từ hum tớ mở event phát b cho ae hum SN Tuấn 8/5. Trong game Tuấn biếy nó là thằng nào thì Tuấn xử đẹp nó luôn rồi

10. cái Thằng STING đó à ^_^

11. Kiki. Ra vậy. Mềnh bem nó suốt mấy thập kỉ qua rồi =)) đáng đời cái tội láo :))

12. bá chạo bá chạo =))

13. chào nhau = mồm xuông thế ah Hiệp

14. Thánh ni quê ở mô

15. Sát nhập, cuộc chiến lại thêm phần gay cấn :)

16. Quản vào loz con mẹ mày 2 lit tinh trùng của tao à súc vật hại bạn bè. Bố thằng rẻ rách dupe đồ mua AirBlade 2007, dis con cụ nội nhà mày thứ vô đạo đức sống thua ăn xin :))

17. Tinh trùng khuyết tật là cái thứ mà con gái mẹ mày ngày nào cũng xin được bú và nuốt đấy hahhaa:)) Thế mới đẻ ra loại con hoang chuyên chửi bố mày. Biết thế ngày xưa tao không đjs vào loz con mẹ mày rồi Tuấn à^#(^

18. đùa trứ mấy đồng chí này rảnh quá ta

19. Chưa sát nhập mà đã có xích mích 2 bên rồi ý :))

20. Cậu có thể đọc mọi cmt hết khôgn @@ báo ko báo tag tên ko tang

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi