Lời cảm ơn!Toàn đã trở lại sv

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 334545, 23/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 334545

334545 Hiệp Sĩ

Sau 1 thời gian chú tâm vào học hành,không có thời gian tham gia sv cùng toàn thể A E Bá Vương:hôm nay mình ( Toàn ) xin phép trở lại sv
    Mình xin cám ơn chân thành tới : Anh Lâm và đặc biệt là Anh Mạnh và Tài-3 người này đã quan tâm với 334545.luôn rs đầy đủ.
    chẳng býk nói gì hơn là CÁM ƠN 3 người đã bỏ chút thời gian dành cho 334545

À! qua đây xin thông páo tới thể anh em 1 lần nữa.nếu ai chơi BV thỳ chắc hẳn cũng biết đến [T]ai_94.nhưng do mất đồ đã quyết định bỏ BV.sau 1 thời gian đứng đằng sau 334545- núp gió chờ bão:-)):)):)):)):)):)):))
    nay đã trở lại sv khi giao dịch thành công với chủ acc GiaVoYeu.và 2 bên đã GD sòng phẳng ( trừ Tài chưa đổi đc số điện thoại bảo lãnh)
    nay GiaVoYeu chính là Tài.ai đã từng là bạn của [T]ai_94 thì bây h có thể liên lạc qua NV GiaVoYeu
    ai muốn liên lạc với chủ Ac GiaVoYeu cũ có thể liên lạc = số 01663660412

pót bài này cho a.e đc býk thôi
    THANKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK
    EM CÁM ƠN NHA ANH MẠNH,ANH LÂM
    và cám ơn Tài nhá
    pipi

2. nhok_lak

nhok_lak Guest

1 thang truoc còn thấy kêu la thảm thiết trên diẽn đàn:)) chắc ông này thần đồng học 1 tháG thành tài

3. bọn này vê lừ quá , mua acc liên tục :))

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Liên lạc với Game_Enter để nhận các phương án phòng chống hacks đồ

1 trong các Gương mặt tiêu biểu vì bị hack đã trở lại và tôi không muốn sóng gió lại lổi nên

5. chuc mung nhe ong ban hom nao vao ranh pk voi minh may van nhe hehe PromNight luon chao mung ma mua acc day nhieut he no ban cho toi 500k nhung minh ko mua dinh mua luctjeucoj 750k duoc ko

anh G_E oi em co chut chuyen muon nho anh day cho em sin kai yahoo anh nhe

Last edited: 23/3/10
  6. Game_Enter

Game_Enter Guest

thienduong_mangtenem1

Alo 01685438888

7. 334545

334545 Hiệp Sĩ

oài
    anh G_E nói em thế thỳ ngại mặt em quá
    để em bảo thằng Tài pmmm anh nhá.nó mua acc mà.ko phải em:-":-":-":-":-":-":-":-":-":-"
    àk mà PromNight cẩn thận nhá.Tài nó bảo gặp ông là nó PẺM đó =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
    anh Hoàng nói vê lờ là sao.èO..........................
    MÀ ông nhok_lak nhá.tui bảo 1 tháng học hành chứ bảo 1 tháng thành tài đâu????????????:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P
    sao trở lại BV độc thấy nói chuyện trong G AnhEmHN là Vui thôy.còn ngoài sao vắng vẻ quá:-":-":-"
    chẳng lẽ chuyển hết sang ss5 à

oài.GangterMU
    bao h thỳ men mới đc thuê w3 vậy.SUM,EF đc thuê rồi
    chán nhỷ

Last edited: 23/3/10
  8. ok thôi bảo tài tớ luôn sẵn sàng chào đón với ai chứ với tài thì ok DK àh sao phải soán

9. Đưa acc đây là cách bảo vệ tôt nhất =))

10. thằng Tài chắc phải cho nó uống thuốc chống hack mất , acc nào cũng 1 tháng là đi =)) =))

11. kp1110

kp1110 Chiến Binh

*** cái mặt mày học *** j
    :)))))))))))00000000

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi