8 về game Lời cảm ơn tới Admin Fantasy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi akaydontgo, 2/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cảm ơn bạn, mình xin nhận tấm lòng ae thôi.
    Ae cho hỏi ai Mu này có dùng đc auto click chuật trái k nhi? Mình đào ngọc mà bấm mỏi tay quá hihi

mymanhapt thích bài này.
  2. Chúc ng ae luôn khỏe mạnh. Công nhận cái game MU này là cả một bầu trời tuổi thơ. từ cái hồi còn đang học cấp 2 trốn học đi ra nét chơi ngày đó tạo 1 ac soul cầm gậy shop đánh quái vật ở Lorencia khỏe khỏe chút loi nhoi lên icarus nhặt gây rồng và zen xong về mua ngọc ép lên +9 để về Takan2 quẩy rồng train rs, nhớ cái ngày mưa rét cứ ngồi trong quán nét vừa chơi vừa run xong tiết kiệm mua đc cây gậy có hình đầu gà full +13 và 1 bộ SH ex +9 cảm giác sung sướng vô cùng. kaka do tính chất công việc mình đã bỏ chơi nhiều lần nhưng vì nó ngấm vào máu rồi 1 time lại quay lại. Cảm ơn Fan đã duy trì game MUHN đến ngày nay để cho ae chúng tôi có cả 1 bầu trời tuổi thơ mai này game có sập thì vẫn có kỉ niệm đẹp về môt tựa game mang 2 chữ Huyền Thoại

Hunter87, Thiên Thanh Hiakaydontgo đã thích.
  3. Bạn sn bn vậy? Bị bệnh như vậy giờ có làm gì ko? T

akaydontgo thích bài này.
  4. M sn 89, bệnh vậy giờ gần như thời gian của mình là ở viện đtri. DC về nhà thì chơi mu cho khuây khoả,

5. Bạn ở viện nào thế, mình cũng thường xuyên ra bệnh viện K1 hà nội thăm người nhà.

6. Trước mình ở K3 Tân Triều tới tháng 2 bsi đtri trả về thì tới tháng 5 mình đtri ở viện ung bướu HN :)

7. Có auto dí chuột đào ngọc đấy. Cậu xài thì t gửi link cho :))

8. cố gắng nhé
    buitoai shichivn -2000 bạc 1

9. Cho t xin nhé

10. Trời sao b cho mình nhiều thế? Mình chỉ xin nhận 1 nửa, mình gửi lại bạn 1 nửa. Rất cảm ơn bạn nhoều

manhenNhân viên Thuế đã thích.
  11. cái ac shichivn vẫn là của bạn đó chứ :D
    vừa
    có ji đâu
    bạn cứ nhận đi

manhen thích bài này.
  12. Thôi mình vừa gửi lại b 1k . Mình cảm ơn mng đã hiểu và động viên mình. Đặc biệt ng ae đã giúp giúp mình. Chúc bạn chơi game vui vẻ :)

13. Zậy là E đã đọc đc 2 bài về bác Fan Già rùi
    1 là đã thanh lý acc và chuyển tiền cho ng thân khi game thủ ko may tai nạn
    2 lần này gặp bác nữa
    Chúc bác sớm khỏi bệnh và tự tin vào cuộc sống nhé AE MU lúc nào cũng mừng cho bác
    A Fan ok lắm đó nhỉ

manhen, maxbabyNhân viên Thuế đã thích.
  14. Hay và cố lên , hi vọng bác Fan vào đọc đc

15. Chúc bạn vui vẻ thêm sức khỏe để chơi lâu dài nhé. Fan hnay tốt tính sáng 7h nhắn tin đã đổi số đt cho acc mk mất cách đây 3 năm nhưng vẫn còn Bảo vệ IP đến bay giờ. May quá!

16. chuẩn quá. anh ở Long Biên hay ở đâu vậy a

17. buikien shichivn -1000 tr.Zen tặng bạn ít zen, chơi game vui vẻ nhé ! 23h18 7/8
    Luôn mạnh mẽ như hiện tại bạn nhé !

akaydontgomaxbaby đã thích.
  18. Hay lắm ng ae

19. Cảm ơn b rất nhiều !

20. Bạn có đam mê mu vậy. Bạn đọc sdt mình tặng bạn dàn acc và 1 ít đồ. Mấy người hỏi mua nhưng mình ko bán. 1 acc 2k max dư max quả 1 số acc cave víp thời xưa nâu rồi ko vào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi