Góp ý Lời góp ý toàn bộ GameThu Vương Quyền gửi BQT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DanChoiHT, 1/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước tiên thay mặt toàn bộ game thủ gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới BQT @GangterMU @ViperMUHN @fantasymc đã tạo ra sân chơi lành mạnh cho toàn bộ anh em game thủ có những phút giải trí sau giờ làm việt mệt nhọc.

Dưới đây là những nguyện vọng của tất cả game thủ chúng tôi gửi tới BQT mong các bạn lắng nghe và giúp đỡ anh em chúng tôi:

(*)Thứ nhất: Mối liên kết giữa game thủ và BQT không ổn một tẹo nào. Những thắc mắc của anh em, hay kiện tụng tố cáo ko biết gửi đi đâu về đâu. Fanpage mu vương quyền là do BQT lập ra, sao các bạn ko tiếp tục duy trì nó mà để vườn không nhà trống không ai quản lý. Group mu thì các mu khác quảng cáo lan man, đăng những video viruts và nhiều thành viên lừa đảo trục lợi.
    Nguyện vọng toàn thể anh em thế này:
    Thứ 1:Mong muốn có các mod làm cầu nối giữa ADM và game thủ. các mod đó có facebook công khai để khi anh em có thắc mắc hoặc acout bị lỗi gửi cho các mod đó báo lại cho admin xử lý nhanh nhất tránh thất thoát. Có rất nhiều mem tâm huyết server này ADM có thể tuyển họ
    Thứ 2 : Nhiều anh em còn chưa biết đến diễn đàn.Mà chỉ quen với fanpage vậy mong ADM có bài hướng dẫn cụ thể cho anh em biết tới diễn đàn. Biết khi nào cần hỗ trợ cái gì thì vào mục nào.hoặc trao đổi kinh nghiệm thì vào đâu.

(*)Thứ hai: Các event game thực sự chưa hấp dẫn hay nói một cách khác quá tẻ nhạt. Vào game giờ ngoài đi train master vs cày rs thì chả có biết làm gì. Không thấy có sự phấn đấu và cạnh tranh các gui và các thành viên. Sau khi lấy ý kiến tổng hợp của rât nhiều anh em tâm huyết và gắn bó từ hồi open tới giờ mạn phép mong ADM chỉnh sửa một số event trong game sau.

Thứ nhất: Mong muốn có một event đua tốp cá nhân. Mỗi thành viên sẽ được rs 1 lần/ 1ngày. Ngày cuối tháng rs không hạn chế. phần thưởng 1 món đồ 380 luck vs 2 dòng hoàn hảo hoặc cái gì đó tương đương. Nếu ADM sợ cách tốp quá xa thì chỉ tính phần thưởng rồi chỉ add 1 lần rs ngày hum đó. Thèm cảm giác cả 1 gui bảo vệ 1 vài thành viên đi cày reset chứ giờ chỉ áp dụng cho các thành viên kép tốp với giải thưởng ko thực sự hấp dẫn member ko hưởng ứng cho mấy

Thứ hai: Sự kiện tranh tài bang hội, Thay vì phần thưởng là vũ khí full dòng có hạn dùng thay bằng phần thưởng 1 món đồ 380 luck vs 2 dòng hoàn hảo hoặc cái gì đó tương đương. Khi đó toàn bộ các gui cố gắng tranh đấu chứ thự sự mình đang chủ 1 gui mà chưa bao giờ tổ chức cho a em đua gui cả.

Thứ ba: Sự kiện công thành chiến. Phần thưởng 80k bạc đã bị admin cắt khá lâu và ko được áp dụng. Chỉ mong admin trao giải bằng 1 nửa số phần thưởng còn lại.
    Góp ý nhỏ cho sự kiện CTC: giờ tất cả game thủ đồ cũng khá là ổn hi vọng admin bỏ x2 thủ trong ngày CTC. và xóa bỏ góc lag bên ấn phụ 2. vì góc lag ấn phụ 2 soul chỉ có tele là ko làm gì được. Mong ADM fix lại để cho anh em có buổi pk máu lửa ngày CTC.

( Anh em gui nongdan nguyện đóng góp mỗi tháng 10k bạc để ủng hộ quỹ trao thưởng game mu vương quyền nếu BQT giúp được toàn bộ gamethu event trên)

Mu vương quyền có một lượng mem khá lớn và áp đảo hơn hẳn với các mu khác. Hy vọng BQT quan tâm tới anh em chúng tôi. Tôi chứng kiến nhiều anh em vì không được hỗ trợ mà ra đi. Mong mọi người và BQT đông tâm hiệp lực để chúng ta có sân chơi lành mạnh bổ ích vui vẻ sau những bộn bề về cuộc sống.

Một lần nữa thay mặt toàn bộ game thủ gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới BQT @GangterMU @ViperMUHN @fantasymc.Hy vọng sau bài viết này nguyện vọng của các gamethu sẽ được gửi đến BQT. Xin cám ơn!

2. Úp
    Hãy Hành đông khi còn có thể..:)

DanChoiHT thích bài này.
  3. Sơ qua thì thấy cái 3 là dc. cái 1 2 mà ra thì có mà loạn à:)) thử tính 1 tháng 3 đồ mỗi event thì bao nhiêu lâu đồ đạc tràn làn :))

4. ĐỒNG ý kiến thứ 3 chứ 1 2 thì có mà sập sv

5. 1 tháng cùng lắm ra 2 đồ lượng mem bao nhiêu người chơi. mà chỉ giải nhất mới được, mỗi lần 1 món thử hỏi bao nhiều mới đủ sét?

6. 1 tháng cùng lắm ra 2 đồ lượng mem bao nhiêu người chơi. mà chỉ giải nhất mới được, mỗi lần 1 món thử hỏi bao nhiều mới đủ sét?

7. Thứ nhất: Mong muốn có một event đua tốp cá nhân. Mỗi thành viên sẽ được rs 1 lần/ 1ngày. Ngày cuối tháng rs không hạn chế. phần thưởng 1 món đồ 380 luck vs 2 dòng hoàn hảo hoặc cái gì đó tương đương. Nếu ADM sợ cách tốp quá xa thì chỉ tính phần thưởng rồi chỉ add 1 lần rs ngày hum đó. Thèm cảm giác cả 1 gui bảo vệ 1 vài thành viên đi cày reset chứ giờ chỉ áp dụng cho các thành viên kép tốp với giải thưởng ko thực sự hấp dẫn member ko hưởng ứng cho mấy
    cái thứ nhất. đã là event cá nhân thì tất cả mọi người cùng đua=> top 2 3... chẳng nhẽ không được gì. Kể cả đáp ứng được yêu cầu của bạn đi nữa thì chẳng nhẽ cứ 1 char top1 mãi=> đủ sêt 380. lại mất cân bằng chủng tộc
    Thứ hai: Sự kiện tranh tài bang hội, Thay vì phần thưởng là vũ khí full dòng có hạn dùng thay bằng phần thưởng 1 món đồ 380 luck vs 2 dòng hoàn hảo hoặc cái gì đó tương đương. Khi đó toàn bộ các gui cố gắng tranh đấu chứ thự sự mình đang chủ 1 gui mà chưa bao giờ tổ chức cho a em đua gui cả.
    cái thứ 2. đây là event G. tất cả các thành viên tham gia đều được phần thưởng. Nếu giờ đáp ứng yêu cầu của bạn thì trả tràn lan à? Nếu chỉ thưởng 1 đồ thì đồng nghĩa vs vệc chỉ chủ G được các thành viên còn lại thì trả thế nào. có gây xích mích không?
    Đây là ý kiến góp ý của mình :D

8. cái event thứ nhất mọi người có sự công bằng nhất định khi đua tốp cá nhân. Cần sự bảo kê của nhiều người chứ ko phải riêng mình mà bạn giành giải được. thế nên ko có chuyện 1 người nhất mãi được. còn cái event thứ 2 đã là 1 gui nếu được thành quả thi đương nhiên có chiến lợi phẩm thành viên nào muốn lấy đồ quy ra sjc rồi chia đều cho toàn bộ anh em tham gia đua gui. Mình từng chơi bản muhn cũ ADM từng áp dụng và rất thành công. Còn bạn suy nghĩ thế kia thì bạn hơi thiếu kinh nghiệm rồi

9. Góp ý về cái gì mà nó mang tính chất tập thể chút ấy. Như là admin vào game làm giải pvp đấu trường.Các ông cầy cắm tem tủng hằng ngày gì ko cần biết, nhưng mà nếu gọi là bản thì vào đấu trường, thế nó mới là bản sắc anh hùng. Còn mấy cái pk team tủng hổ lốn với nhau thì hằng ngày hằng giờ tự thiết kế mà chơi
    Còn nói chung là mấy cái góp ý ở trên loanh quanh 1 hồi liên quan đến cầy là cái thứ nhất ( lại vẫn là cầy, cầy làm *** gì lắm thế ), liên quan đến bán đồ , tiền bạc là cái thứ 2 , nói chung vẫn chỉ là đòi quyền lợi cá nhân, ko có tính tập thể.

10. toàn thánh tôi hỏi bạn có đòi quyền lợi cho riêng một ai ko. quyền lợi cho toàn thể anh em. chứ còn cái giải solo pvp mới là quyền lợi cho từng riêng người

11. Ngheo8888

Ngheo8888 Cư Dân

ủng hộ chủ top

12. dài quá đọc mà mỏi mắt :D

13. đồ 380 2 dòng tràn lan thì sever sẽ bay về đâu=>đại gia sẽ 1 sét 380
    người nghèo cứ đồ cùi mà chơi. mình ko thích lắm, anh em còn sét +7 1 2 dòng cùi chinh chiến đầy đường kìa bạn ơi ^_^

14. opppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

15. ngothanhhd91

ngothanhhd91 Hiệp Sĩ

Đồng ý vs chủ topic . Nhưng nếu thay đồ event = bạc thì nghe vẻ hợp lý hơn << Dù sao cũng cảm ơn bài viết << Vì 1 VQ ổn định bền vững ^^

16. lại đòi thay đổi ctc . nó có sao thì vậy đi . trước giờ vấn thế . người ta làg mình cũng lag dc có lam sao phải sửa cho mệt bác nhỉ :D

17. 100 like cho 1 topic có tâm vs MUHN .

18. Đầu tiên xin cảm ơn những đóng góp của bạn! Những ý kiến của bạn sẽ được chúng tôi cân nhắc áp dụng vào sv sau, tối đa khoảng 3 tháng hoặc có thể sớm hơn. Còn hiện tại chúng tôi đang có những mối quan tâm hiệu quả thiết thực đối với chúng tôi hơn là vực dậy một sv đang trong quá trình đi xuống theo thời gian!
    Cảm ơn!

ly93BachCongTu đã thích.
  19. ủng hộ thớt

20. Đã xem!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi