Lời Xin Lỗi Ngọt Ngào ^_^

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngTrumNo5, 19/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào tất cả anh em lâu không vào diễn đàn thấy mọi chuyện lung tung đảo điên hết lên
    Sco (Thuận) này Hoàng xin lỗi vì mấy lần hẹn bạn lên đưa B nhưng do công việc mình không online đưa cho ban được bạn đừng nghĩ hoàng Lừa Đảo
    chiều Hôm qua Hoàng vừa bị Hack hết sạch đồ bên MU-FPT Sv Noria
    chán nản định sang BaVuong Choi thi vào Hom Do 1050B khong canh ma bay
    thử hỏi xem có chán không. nhưng với Hoàng mất thì làm lại sẽ có không có gì phải ngại không có gì là khó cả
    Còn việc cậu nói với VietAnh NgTinhNo9 bảo la Block acc Hoàng acc
    các cậu có biết là hoàng chơi ở MU baVuong Này bao nhiêu acc Không
    Bật mí không dưới 10acc
    còn việc tớ thiếu cậu 350B cậu yên tâm hôm nay là ngày 19/12/2009
    hẹn cậu 3ngay tôi sẽ gom đủ B giả cậu
    con 1kB không cánh mà bay thi ADM kiếm tra đùm Hoàng nhé
    22/12/2009 Hoàng Giao Đủ 350B cho bạn thành thật xinloi Sco nhé
    Trên Đây: hoàng cần Thanh Lý Chút đồ cùi bắp Kiếm B Giả Nợ
    Ngọn Lửa Codor=150B SLL hoàng có 18cai anh em mua LH:0975756021
    SLL 2mon Víc=200B Chân Hion=60B Mu Ahruan=60B
    uppppppppppppppppppppppppppppp

2. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Tớ bực vì cậu ko thèm online yahoo nhắn 1 câu , ngay cả admin cũng tin tưởng cậu khi nói cậu lừa hắn giật mình kêu " ặc " , anh em trên sv ai cũng bên cho cậu thì tớ không có lý do gì ko tin cậu . Nhưng đặt cậu vào vị trí của tớ xem cậu nghĩ tớ thế nào ?
    Số B kia chỉ cần cậu nói như vậy là ổn rồi , tớ cho cậu thời gian 3 ngày đến 5 ngày pm yahoo tớ , hoặc Scorpion trên sv 4 hoặc 3 .
    nhường tớ 1 ngọn lửa Codor + 200 B .
    Lời xin lỗi của cậu tớ xin ghi nhận , và cũng mong cậu đừng trách giận gì tớ vì thực sự là tớ rất bực nên ăn nói như vậy ( nói thật Duy 1000Dong gom đò thần giúp tớ phải tự bo B ra , gom tất tần tật vào vẫn còn nợ lại cậu ta một ít )
    Nói vậy thôi , nếu có lần sau chắc chắn tôi vẫn sẽ tin tưởng cậu mà giao hàng trước vì bài viết này của cậu .
    Chúc cậu ngày cuối tuàn vui vẻ . Nếu còn muốn kết bạn với tôi thường xuyên online yahoo nói chuyện , chém gió diễn đàn , ... mọi chuyện xảy ra với cậu thật đáng tiếc nhưng hãy vứt bỏ hết đi , ...

3. anh Hoàng có lông 7 màu ko bán em vài cái ! à còn W3 elf ko anh ^_^

4. acc No4 Bị Khóa Với Hoàng Không Còn Gì hết Con EF hôm nay GD với Sco la acc Cua Hoàng đấy cậu quá nóng giận rồi đừng nghĩ tôi Lừa Đảo<<< nhung gio co muon tra cung khong duoc roi
    acc OngTrumNo4 bi khoa cau hai long chua Sco<<<

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cậu sai rồi , tôi khóa acc của cậu ko phải vì vụ của Scorpion mà liên quan đến vụ hack toàn bộ đồ của Kem_Mut. Cậu không thể bảo quản đc acc của mình còn để hung thủ tiếp tục phá hoại , hack đồ người khác ư ? Cậu phải là người chịu trách nhiệm cho vụ hack đồ của Kem_Mut

6. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Có cái vụ kia à ? Sco chưa giao dịch với Elf nào cả. Còn nữa acc của No4 nghe nói bị del nhân vật , nên tôi có nói với admin 1 câu , "thôi bỏ đi " tôi cũng không muốn con elf đó bị khóa . Đằng nào thì cũng lỡ rồi , coi như số tiền đó tôi ky niệm cậu làm quà chia tay MU đi . Chúc cậu vui vẻ .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi