Lời Xin lỗi toàn thể anh em Guild Victory và anhem NgocHa

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ma Kết, 16/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sáng cup điện cả khu . 11 Giờ có Điện và ol . kiểm tra lại Danh Sách tham dự CTC . Giật mình khi ko có tên G mình trong đó . thực sự sock.
    Tháng 5 này mình đã Đăng kí và nạp 300 Rena nhưng hôm này vào sem Danh Sách tham dự CTC ko có tên G Victory.
    Thực sự mình rất buồn và ko muốn như thế.
    Mình đã phá hỏng bao công lao chuẩn bị của anh em.
    Tháng này theo mình thì nguyên nhân là do mình nạp quá ít rena so với 2 G còn lại là AngLe và ADMIN ( họ đều nạp trên 5000 rena).
    mình chỉ thắc mắc 1 điều là tại sao tháng trc G AngLe nạp 138 rena mà vẫn có tên in ds CTC. trong khi tháng này mình nạp 300 thì ko có tên .
    Mình thực sự xin lỗi toàn thể anh em G Victory và các anh em Bên G NgocHa vì đã vùi dập khát vọng chiến đấu ,cống hiến và thể hiện mình
    Chưa bao giờ mình có cảm giác tự tin như trong lần CTC này .
    3 lần CTC mình đã tham dự và thất bại , Nhưng ng ta thường nói thất bại là mẹ thành công
    Lần này mình đã chuẩn bị đầy đủ lực lượng + chiến thuật mà ko có dịp cống hiến. thực sự mình cũng rất tiếc nhưng Dòng Đời xô đẩy . Đành chấp nhân. :((

2. Chia buồn với MaKet>>>>>>>>>

3. theo mình thì có tối đa la 3 LM tham gia CTC. lần này nếu tính cả G Victory mới là 3 .
    Hiện tại chỉ có 2 LM AngLe và ADMIN.
    có lẽ nào là lỗi gì đó/
    Mình đăng kí ngày thứ 2 và nạp rena ngày thứ 4 như thường lệ.

4. Không biết ông K4AXD đã đăng kí chưa nữa. chán

5. K4AXD đang LM với Guild ADMIN -->>> K4AxD ko đăng kí + nạp rena
    Tháng này chỉ có 3 liên minh napfj rena là AngLe ADMIN và Victory

6. Oc vậy sao lại không CTC được có 3 LM mà Maket dang chuan bi ngoi phong an rui con 10k point chua dam cong vao cay LV lâu quá mà giật mình. Thui thì chẳng có sao đâu. Đành nhìn bên ngoài vậy. Cảm giac win CTC^^ mệt lắm

7. khac ak cứ chuẩn bị tinh thần CTC đi. mình cố gắng xin anh GangTer fix lại may ra còn kịp CTC mà. tại sao chúng ta ko Hy vọng chứ.

Tiện thể ai có SDT anh Gangter làm ơn chuyển số vào ĐT của mình 01689918025 mình
    cảm ơn rất nhiều

Còn nước chúng ta còn tát ....

Last edited: 16/5/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi