Lời xin lỗi tới toàn bộ anh em trong Guild AngeL !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BọCạp, 6/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vấn đề anh em chuận bị kỹ càng và rs vip tốn rất nhiều sjc vào gần cuối ko thấy đăng ký tèo mới tình nước rút cho an hem sang G khác đua để cho đỡ tốn công sức chuẩn bị có gì tèo gánh trách nhiệm nên câu ko phai lo lắng

2. Em không phải là chủ Guild - em luôn ý thức được em là ai . Anh Linh nói thế là có ý gì ? Mong anh nói thẳng . Anh em trong Guild quan trọng nhất là Ý THỨC . Đã ở trong một Guild thì phải xác định : SINH CÙNG SINH - TỬ CÙNG TỬ . Khi nào anh ở địa vị của một chủ G thì anh sẽ hiểu cảm giác khi Thành viên rời bỏ G để sang G khác nó như thế nào .
    ...
    Xin lỗi nếu em nặng lời .
    !!

BọCạp thích bài này.
  3. dangcap solo thua bg muốn lấy mấy chăm sic để bù đắp thằng e ging thông cảm cho nó nhá :))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

4. anh kô hài lòng vói chù 1 việc
    sao chú lại bao? bọn anh là nhũng lúc cần thì bọn anh bo? đi hết
    thế là sao , mà anh cũng nói thật là sáng hôm qua anh kô OL đuọc thàng bạn anh nó kày thôi

SIC thì mình cũng đã nhò chuyen? sang cho CuongBaoMa đê? thuê w3 rồi lên h ko còn là bao nhiêu

Last edited: 7/6/10
    BọCạp thích bài này.
  5. không biết nói gì hơn sin lỗi anh thuấn nhé

6. Game mà , tự do là của mọi người , không ai có lỗi gì hết . Nhưng nếu 1 ngày nào đó các nhân vật của chú có lỗi với anh em AngeL , Scor là người đầu tiên không bỏ qua ,kể cả chú em và bất cứ ai khác . Hơn nữa , Scor chưa bao giờ dẽ dàng bỏ qua bất cứ việc gì .

Sắp tới event của AngeL được tổ chức , đây cũng là cơ hộ cuối cùng cho mọi người đã từng là anh em của AngeL tham gia cùng . Tất nhiên sẽ không nhận lại.

7. Vâng , bỏ qua chuyện này đi anh Linh ! Em xin lỗi đã nặng lời . Anh em cùng Guild , xí xóa cả nhà ta lại cùng vui !
    ...
    Đã xóa là phải xóa cho hết đấy nhé , cấm để bụng Tào tháo rượt T.T

8. kut3 gay Ging :)):)):):):):):):):):)=))=))=))=))=))

9. Uây, hay hay, nhưng kô biết tham gia đc kô ^_^

Kô tham gia đc thì đóng góp chút ít gọi là...... nhờ ! :D

10. anh thì ôk ngay nhung tạm thòi anh đi lang thang 1 thòi gian đã

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi