Lòng Tin A E....

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi huysay, 7/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bây h thì biết rồi đấy....

HuySay acc cũng chẳng có gì có zif to lớn cả đâu tớ cũng chẳng thèm báo ADM làm gì cả....

Nhưng sống sao cho đúng với lương tâm của mình ý....

Sống thế ng ta khinh cho

Sao lấy hết đê lấy cả sét zen để để chết đói luôn....

Nhưng thế là tao hiểu... ai là bạn....

tao sống tao chẳng tin cả bạn bè trong game mà tao quen là ng mà tao tin tưởng nhất... nhưng h thì *** tin ai cả...

Lớn cả rồi sống sao cho đúng là thằng đàn ông....

Tao chưa bao h phải lừa đảo hay ăn cắp đồ ng khác đâu....

Kể cả khi tao nghèo tao hOk bằng ai nhưng ko bao h tao làm thế anh em như mày đâu tài à....

Tao hứa tao ko để tụt top và chăm sóc chard thằng hùng thì dù mất huy say tao cũng hOk bao h để mất lòng A E....

Tao viết toppic này nói trúng thì trúng ko trúng thì miss dù sao đồ cũng mất rồi....

Cố gắng sống tốt bằng sống tốt đó nhé...

2. Trum

Trum Cư Dân

cho ku Huy 1 tát :D ah nhầm 1 phiếu :D

3. ngon anh à bây h thì hiểu nhiều thằng sống theo tư cách cặn bã của xa hội:))

4. sao thế thằng bạn đểu :| bị thằng nào hack thế ???

5. H0aLanDo

H0aLanDo Chiến Binh

anh Tài lấy j của ank hay bị thế nào hả anh huy. cùng g mà sao lại làm thế

6. Trum

Trum Cư Dân

Tài nào thế Này thì 20 ký tự nè

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Gửi lời chia buồn đến huysay vì cái tình bạn của ông

8. ?, tài là thằng nào, chơi acc nào để còn tránh chứ hhj

9. tai94 phải không,biết ngay mà thằng này cách nói chuyện đã thấy không tin tưởng rồi

10. à thằng MG cùi đấy hả =)) thằng bạn đểu ơi sao tin người thế thôi rút kinh nghiệm nhé ai cũng có lòng tham cả chỉ cần 1 phút bộc phát thôi thì cho dù thân đến đâu cũng bị nó lấy thôi :|

11. Tình hình là Police113 cũng chuẩn bị mất sét RD WS, 3 món hyon, vs cặp robo 13 vs W2 13. Mẹ giao hết acc cho mình làm mình nhìn phê cả mắt =P~
    Xấu ơi mua robo 13 = vnd ko pm Yahoo cho tui nha :P

12. = VND thi thôi vậy :|

13. thôi bỏ đi các bạn à 1 lần là biết mà tớ cũng đặt hàng lại toàn bộ sét SK mới từ đầu đến đít rồi :)

à mà tí quên ai còn ring pedan ws bán lại cho huy nhé ^^!

bị nó thó mấy rùi

và huy xin cái W2 DK cùi :P

14. xem lại xem có chắc chắn là Tài lấy ko. hôm trước cũng thấy Tài kêu mất set HT ws mà.

15. đúng là vớ vẩn , thằng baba ai cũng đưa pass dc[-X giờ đừng cho linh tinh nữa>:P

16. 1 thằng lừa nhân vật của mình lấy 5m nhận rằng kéo đến 250 lever , tiền xong chạy mất đây =))

17. Nếu bán thật thì PM ThuyTop tại sever 1 và 4, chuyên nhập hàng lậu từ Trung Quốc về, bảo đảm 100% không bao giờ sai hẹn giao hàng và tiền đây =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi