Bang hội Lập Pic Solo đấu trường không buff Với RF BxSalem

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi oLi0nelo, 23/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vào xác nhận đê rồi vào chiến, trong 10p mà *** xác nhận thì câm mẹ nó mõm đi nhé

AI THUA DELL acc

2. thằng trẻ ranh lên thể hiện đi, kều bố lập pic xong mất hút thế

3. 10p của mày sắp hết rồi đấy :-j:-j:-j

4. chơi game pk là chuyện thường mà, đừng cay cú nhau quá làm gì. có chửi nhau hay c*n nhau thì cùng là ae chơi chung 1 game :)

5. Lion có chơi dell acc với lexus ko

6. nhịn.................... cho chúng nó số 1 là ok :D

7. ai thừa ac cho tui dell làm giề

8. Ahihi. Rõ ràng là có 2 trẻ trâu. Và trong cuộc chơi này bạn là người thua cuọc =))

Ông Linhanhtu1995c đã thích.
  9. *** cái thằng BxSalem chỉ giỏi lên map đào ngọc pk tân thủ

10. xin các anh cho iem 1 zen. :D top bá đạo nhẩy

11. Nói chung mấy xếp thần long qua cũng hổ báo lắm cơ. Ỷ mt cao đồ hơn nên oai lắm. Mình cày icarus với ăn mấy con bos thôi mà bem xong còn chửi

12. chơi game PK nhau là chuyện bt, mà nó thể hiện trên ảnh đấy, bảo lập pic, ra lập thì *** thấy xác nhận, còn tôi đi pk miết, không ăn đc thì chịu thua, có sao đâu, núi cao có núi khác cao hơn, đây cũng chỉ là game thôi.

và hãy thử đặt vào TH là các bạn để cảm nhận nhé, các bạn cũng k khác gì tôi đâu mà bảo t trẻ trâu :)) :))

13. trẻ trâu thì hơi quá lời :))

14. Dell hết đi hihi

15. Mới co tí thôi mà lôi nhau lên đây rồi =)). Hêt tháng này k có gì thay đổi. Hứa là ae hổ báo Thần long qua sẽ gặp hàng =))

16. nó bảo lập topic đấy thôi, tự dưng lôi lên =)) =))

17. cứ 1 câu 2 câu vơ đũa cả nắm vào vậy, TL có người này người kia nhé. có phải ai cũng có dk mặc set 15. trong khi số lượng w3, sw3 , 3.5, set 15 3op của VQ nhiều hơn TL. thua gần 2k poin vợ chồng ? ghét ai thì đánh nhau người đó chứ cứ 1-2 TL này TL nọ ngứa hết cả hàng

0932273666 thích bài này.
  18. bị ăn hành nên thế =)), cay cú cũng khác gì đâu mà :)) :))

19. làm cái toppic cược bạc hay tiền vnd ý chủ thớt chứ dell acc thì có gì đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi