Lật tẩy bộ mặt xảo trá của hacker

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TOUCH, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TOUCH

TOUCH Chiến Binh

sau 1 cuộc nói chuyện và mình đã biết sơ qua về vụ hack đồ TOUCH1, không biết có đúng sự thật không, mình vào game và gặp 1 thằng MG với cái tên nghe rất kêu "yrutfyu" ^^. nó pm mình và cho mình biết về vụ việc trên, nó cho mình hay kẻ hack đồ mình đang ở quanh mình và đó chính là "VIETBABY" 1 đại gia MU. 1 người lâu nay mình vẫn ngưỡng mộ :D, 1 thủ đoạn rất là tinh vi: các bạn hãy cùng áp dụng nhé, nó vào top đại gia và thấy tên mình trong đó sau đó là mò pass2 (công đoạn này rất là dễ) vì pass2 và tên acc của mình giống nhau, mò xong thì đăng nhập trang chủ vào và đổi pass1, tiếp đó đăng nhập vào game và chuyển toàn bộ đồ của mình đi, 800m zen trong ngân hàng thế là cũng đi theo lòng tham vô đáy của tên này=)).
    mình viết bài này là để các bạn rút kinh nghiệm và cảnh giác hơn với tên này nếu sự thật đúng như trên còn không phải thì cho mình có lời xin lỗi "VIETBABY".
    Cảm ơn các bạn đã đọc!
    1 số hình ảnh xem cho vui mắt nè

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không nói nên được điều gì

yêu cầu mất đồ trình đơn .... Khônh phán đoán gây hiển lầm

3. anh GangTerMU nói tên người hack TOOCH1 cũng được,để A E bít mặt thật của thằng hack,em không dám nói trước nhưng VIETBABY và emxinh_bg là 2 thằng cặn bã bẩn tính nhất MU mà em từng gặp,bọn nó chưa=ai cả nhưng giết người trước lại còn chửi,PDS lên muộn giết người cướp bệ thờ,săn nhện rình cắn trộm để cướp đồ,e nói để A E bít tẩy chay 2 thằng này,MU có chúng nó bẩn cả game ra

Last edited: 17/1/10
  4. May mình chưa súc w2 của VIETBABY, mình kêu nhận w3 trc nó ko cho, ko thỳ ôm hận, tiền mình bỏ ra xay w3 chắc mua dc 2 cái w3 DW rồi, nhưng thjk đập hơn là mua VND, nhưng tối nay lại ra w3 DL nữa chán vãi

5. đập vẫn sướng hơn,ra W3 DK MNL lụck thì...đừng hỏi

6. thế cậu có chắc người ta lấy của cậu kô ??? hay cậu mới nghe từ 1 phía tốt nhất cậu làm cái đơn nhờ anh GT làm rõ chứ sao phải xoắn đồ mất thì kiếm lại đc chứ mất lòng nhau thì khó lấy lại lắm :">

7. Thằng này lập topic vớ vẩn ,đoán già đoán non bảo người khác hack đồ.Mất đồ cũng tại mình chứ ai bảo hiểm to lù lù đấy sao ko đăng kí đi.Đặt pass thì dễ thì nó chẳng mò ra.Giờ chỉ mong ADM xem thằng nào hack cho anh em được nhờ thôi.

8. đặt pas kiểu này nè : nectdkalb ( nếu em có thai đừng khai anh là bố ) ;)) :))

9. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ngày hôm qua tức ngày 16 thì chỉ có duy nhất 1 Ip lạ vào acc của cậu thôi :
    đó là Acc :heineken Có char rs lớn nhất là LanhLung. Phần còn tôi ko giải quyết , chỉ báo tên người đã đăng nhập để tránh hiểu nhầm mà thôi. Còn vấn đề Items tôi ko can thiệp sâu . ^_^

10. TOUCH

TOUCH Chiến Binh

e rất cảm ơn a Gangter đã làm sáng tỏ vụ việc trên, đã tìm ra thủ phạm và khuyên a e nên cảnh giác với tên này "LanhLung", 1 lần nữa cho e xin lỗi "VIETBABY" về sự hiểu lầm này
    pp các bạn!:-h

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi