MaKet ra đi( GangTer + DUCNHAT cần vào.)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ma Kết, 21/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm qua đồ đạc acc maket171 vẫn còn
    hôm nay sáng thức giấc vào MU thì ring + mũ Anubis đã ra đi.
    và như thế em đi>>>>>> Mũ anb mua = 150B của DUCNHAT +0 đập lên 9 mất gần 100B ( các ày anh GT xem xét)
    Ring anb mua trực tiếp =450 kVND tai 21 Lương Thế Vinh. vậy nên hôm nay tôi phải lên 21 LTV 1 chuyến nữa .
    DUCNHAT ko trả Tiền tôi thề cho cái công ty máy tính DUCNHAT tan nát.
    có vạy thôi.

2. Ủa hồi nảy anh Thọ kêu mua ring anb thật mà=)) Ông anh lên đó quạy tụi nó cho nhân viên ra còng đầu đó

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ra đi thì cứ ra đi , nếu bạn đủ kiên nhẫn và bình tĩnh thì xin hãy ở lại với chúng tôi. Không cần phải chạy lên chỗ DucNhat . Tại sao họ lại bán bằng VND , giờ tiền đã vào tay trả lại hơn khó ! Làm ầm chuyện chả có tích sự gì , Hãy vào trang http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=29585 để báo . Tôi sẽ có phần tổng kết và giải quyết cùng 1 lúc

4. Oán thù không nên trả lại bằng oán thù mà hãy trả lại bằng sự bao dung và độ lượng. Bạn bị quét đồ DUP (tôi cũng dính cơ số đồ nhưng đã được GangterMU giải quyết) thì bạn hãy báo lại với GangterMU. Cậu ấy sẽ có hướng để giúp đỡ bạn. GangterMU sẽ không bao giờ làm thiệt hại đến các Memb trong Bá Vương đâu.
    To: Maket_:Tuy không chơi thân với bạn nhưng nhưng anh em có uy tín trên Games thì không có nhiều, bây giờ chỉ còn đếm trên đâu ngón tay thôi. Hãy ở lại cùng chúng tôi và tạo dựng cho Bá Vương ngày càng lớn mạnh

5. vậy là anh trung đã quét tiếp đồ lần 2 rồi à, kiểu nài chắc còn nhiều người kêu khóc lắm đấy, quả thật h người uy tín trong game ít quá, mình cũng còn chả tin vào ai đc,

6. nu_tac

nu_tac Guest

có cần thiết phải làm như thế ko
    nếu ông giải quyết = cách đó thì: MU cần j đến BQT
    Ông Cứ Bình Tinh Xem GT Giải Quyết Nhá :-c

7. Ec .. Anh bị mất ring + mũ a`.. chán nhì . chỉ tiếc cái mũ đập gần 100B mới lên đc +9.. thui a à . mọi người trong G vẫn ủng hộ anh mà. anh mà off game thì chắc mọi người cung off theo anh

8. mình bán mũ xịn thì không chịu xúc, 2`

9. ko phải là ra đi khỏi BV. hiểu nhầm rồi anh GT
    ý là đồ của

em ra đi :))

10. vẫn cười toe toét thế kia là ngon rồi,

11. thế vụ 100B cái mũ mới lên +9 không biết anh GT co tính không nhì.

12. hôm qua ông trung chém mình 1 bữa acc thât.đúc cho cái robo rồi trước khi wet vào xin luôn :)):)):)):)):))
    cám ơn anh trung con lô 87 nhé hehehhehehehe

tớn đập đồ thần không quá 15B+15s lên +9.chỉ Pro mới hiểu :)):)):))
    mua cái tay hyon của maket đập 1 phát +9 có 7s5b :)):)):))
    cái quần vici tối qua thì mất nhiều hơn chút 12b 14s :)):)):)):))

Last edited: 21/4/10
  13. 100b mới lên +9 thì đúng là quá gà thật, nếu đập =b cùng lắm xịt 2 lần lần thứ 3 cũng lên +9 mất 20b là cùng, chả hiểu đập kiểu j mà nghe vô lí quá, trừ đập = s thì toàn xịt là đúng rồi

14. xin lỗi toàn thể anh em BV vì topic này.
    ý mình ko phải là ra đi khỏi mu BV mà là item của MaKet sau ngày thứ 2 mới bị quét mất.
    Mình cũng muốn nói rằng mình sẽ Gắn bó với Mu BV này
    Anh GangTer MU này rất tốt nhiệt tình và có trách nhiệm.
    cảm ơn mọi người nhiều nhé
    >>>. Ai bị Quét mất đồ vui lòng vào đây bấo cáo>>>http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=29585

15. Em ghe nói anh đã lấy lại được tiền . chúc mừng a. thế còn cái mũ thì sao anh. :D

Chán nhì. Ai ban đồ Ahruan thi pmm em trong Game nhá . TeenV

Last edited: 21/4/10
  16. mũ chờ anh Gangter giải quyết sau Lan ak :))

17. ơ thế anh không vaog game a. mà anh tú đi đâu cũng chẳng thấy onl. chán ra DD đọc cho Zui

18. anh bận làm báo cáo tốt nghiệp quá trời. chắc mấy hôm tớ it ol lắm ak. có j em vào acc anh ma nghịch. pas bảo anh Tú cho nhé +_+

19. 0986189604

0986189604 Guest

ôi ôi thế là thôi, tiền là thế đó ....:D

=)) ôi sự thật quả là nghiệt ngã

20. -bạn nên tìm hiểu kĩ khi chém gió.
    -chém xong rồi thì vào đọc cái này:http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=29762
    .

biết ít tưởng mình biêt nhiều , biết nhiều mơi thấy minh ko biết gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi