8 về game Máy AE hay PK Thần Mã vào nhé :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mhdetan, 18/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Toi thi ko bao h can tm ma nhung ko nen nhu vay .neu block acc cua cac thanh vien nhu the thi qua ich ky phai chang mod c
    Cung cay mt va bi bem day la vi loi ich rieng ma block acc nguoi khac ko tot cho lam

2. chỉ áp dụng cho CN,các ngày bt vẫn bị bem ^^ Iem là iem mất mấy con tiểu quỷ rồi ấy ^^ :)

3. mod vô lý nhỉ .tân thủ đeo TM bị AE max MT PK họ bục đi PK TM thì lại bị Blood ai cũng kêu PK là quyền ai không thích bị PK thì vô SV 1 với 4 mà chơi . đeo lên tự chịu tự bảo quản mình cũng chơi Bv nhưng là tân thủ bị PK TM hoài mà chả thấy ai blood những thằng PK mình

4. giờ lâu lâu không vào lại thấy như này thì vô lý quá

5. bạn hùng thế là sai rồi
    sinh ra sever PK làm gì, nếu sợ sever 1 va 4 mà cày
    còn PK là quyền của người ta
    rỉa thần mã là quyền của người ta
    mỗi người 1 cách chơi
    rienge tôi bị chết TM ko nói 1 câu
    thế nên ai bị tôi bem ma chet TM đừng hối tiếc

6. Cu em noi cung hoi dung hjhj co choi co chiu kaka

7. cái này Long ML ko nên đưa lên, để xem thằng nào bị Block cho lên TAB để ta xem nó là thằng nào. ta mà Block thì ko bao giờ ghi chuyên cắn TM đâu. Block ko có lý do để chúng đưa lên TAB xem chủ acc là ai :))

8. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

Tớ đi chết mấy chục TM6 rùi chứ ko phải mình chủ nhật mới chết. Hôm qua chủ nhật thấy anh em bức súc nhiều. Thấm hiểu nỗi khổ của anh em nên duy nhất chủ nhật hôm qua mình đã phải xem xét block 2- 3 trường hợp chuyên pk TM trên arena. Theo tớ được biết rất nhiều trường hợp chuyên rỉa TM chứ ko phải 2 trường hợp trên. Tớ nghĩ những anh em có ý trái chiều lên xem lại và suy nghĩ lại. Tết gần đến rùi mong anh em nghĩ thoáng 1 chút. Thanks

Last edited: 19/1/15
    cuongcualo thích bài này.
  9. chắc mấy thằng bị blook kia rỉa thần mã của mod à :))

10. ]Tớ đi chết mấy chục TM6 rùi chứ ko phải mình chủ nhật mới chết. Hôm qua chủ nhật thấy anh em bức súc nhiều. Thấm hiểu nỗi khổ của anh em nên duy nhất chủ nhật hôm qua mình đã phải xem xét block 2- 3 trường hợp chuyên pk TM trên arena. Theo tớ được biết rất nhiều trường hợp chuyên rỉa TM chứ ko phải 2 trường hợp trên. Tớ nghĩ những anh em có ý trái chiều lên xem lại và suy nghĩ lại. Tết gần đến rùi mong anh em nghĩ thoáng 1 chút. Thanks[/QUOTE]
    cai nay nen noi cau nghi thoang ay chu du lau ko hay vao onl nhung ko nen nhu the cau ah . trong khi do nhung nguoi ny can tm ma xong ho cung da nghe nhung loi xuc pham ko hê nhe do ban ah

11. ria may chuc con luon do em :Đ

12. thế bị blook là phải :)) dám rỉa thần mã của mod. bọn này láo thật :))

13. hungvxhb9

tớ có bao giờ đeo TM trên arena đâu mà bem được ^^.thui cậu và anh em cứ chặt chém thoái mái đi nhé.tết gần đến nơi rùi,cũng muốn cho anh em có chuyện vui để bàn tán,thế nhé nghĩ sao thì tuỳ cậu mà^^.tớ cấm sao?
    cloce topic nha ^^.chúc anh em chơi game vui vẻ

HajYen thích bài này.
  14. em biết có ngày a chuộc TM 2 lần ko :D kệ thôi mỗi người một sở thích em ah:D

15. even thỏ ngọc vủa rồi tôi bị bem ko dưới 10 em TM

16. cũng hay đấy nhé !

17. HUNGG

HUNGG Chiến Binh

chơi game có nhiều vấn đề mâu thuẫn phát sinh, đã là mod thì phải biết điều này
    sv PK, PK là quyền cá nhân k ai can thiệp, k hack, k chửi thề...
    theo tui biết thì mod này chơi game cày MT bị PK nên khóa những TK ấy
    nhân vật của bạn là TINH hungvxhb9 và 1 nhân vật j` nữa mình k nhớ tên
    làm vậy là bạn cậy quyền giải quyết mâu thuẫn cá nhân dựa trên cơ sở cộng đồng

18. hungvxhb9

Tớ biết,và cậu ko cần phải dạy,thứ 2 là cả game có mấy nghìn người tớ ko thể làm vừa lòng,tất cả
    và nhầm rùi^^ hungvxhb9 ,hungvxhb là của tớ ^^,acc TINH tớ bán lâu rùi =)),còn gì để nói ko nói nốt đi.nếu đúng như nhưng câu nói trên thì đúng ra phải 3 tháng này tôi chết hơn 30 con TM chắc tôi phải block gần 30 trường hợp nhỉ^^.cứ đặt câu hỏi tôi sẽ trả lời

19. hungvxhb9

Coment gì tuỳ ý,đừng bẽ xé to,đừng xúc phạm nói sai sự thật là ok rùi

20. thể loại này trên ảrena nhiều mà . có dl Giavoporo này DuongTM này .... nhiều nhiều lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi