Mọi người vào coi rùi góp ý nhé !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xompro, 27/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xompro

xompro Cư Dân

bác GM ah em nghĩ là nên thả quái ra map arena kô thì tự nhiên có map arena mà lại chẳng có quái thì có làm gi` có quái ở tất cả các chuồng thì sẽ thuận lợi cho việc train lv cho tất cả các anh em mà kô phải ks tranh giành lẫn nhau các pro thí kô sao nhưng các cháu thiếu nhi thì ức chế cực kỳ nhưng kô làm gì được! Em góp ý như vậy mong bác GM xem xét nha! 8->

2. Mình bỏ 1 phiếu cho cậu!!!

3. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Từ từ. Không thấy ADM bảo CTC xong rồi xem xét à. Mở Arena thì mấy ông thiếu nhi cũng không train an toàn đâu. Đẫu trường đẫm máu mà.

4. quả này mà mở arena em nguyện đi phá bãi suốt ngày :))

5. Mở map arena cũng tốt nhưng phải giảm độ khỏe của quái đi ,quái tarkan 2k5 agi mà bem 100 máo !

6. mấy cái ông này, lười đọc diễn đàn mà cứ ý kiến ý cò, ADM kêu sau CTC sẽ QD mở hay ko và có 1 loạt event cho anh em tham gia, đừng thắc mắc nữa nhé, tớ đọc dc bài viết này khá lâu rồi

7. Các cậu có biết rằng làm như thế sever sẽ như thế nào ko
    mọi người sẽ đổ hết về arena chứ ko còn biết các map khác
    nếu anh GT mà mở map ảena thì nên có phí để vào map
    map này chỉ dành cho những ai ko có nhiều thời gian nhưng vẫn muốn giữ top :D

8. Nếu thế thì tốt quá , 1 mình bãi vip lost 7 .MU SS4 mà không có map arena thì lạ !

9. sv Mu Bá Vương và Tân Hợp Nhất đi theo đúng nguyên gốc Mu hàn
    còn arena có quái hay ko thì chỉ cần admin add quái vào là đc
    nhưng số lượng quái nhiều quá thì phải giảm quái ở các map khác hoặc xóa bỏ toàn bộ quái nếu máy chủ sever cấu hình yếu
    nên để như đúng vị trị và các sport như Mu hàn
    chơi Mu mình mới biết đánh quái nào ra lông vũ
    đánh quái như nào ra chaos
    đánh quái như nào mới ra các skill để học

10. Stadium mở mới hay chứ! thế mới giống ngày đầu chơi MUHN:D
    Boy xauzaj nói đúng:D bít đánh quài nào rớt cái j, nhưng mà ở MUHN quái nào cũng rớt C,LV tùm lum, có làn đánh A4 rớt LV, đánh quái mạnh vẫn rớt C.

11. =))ôm con mg đi phá bãi để chết tại bải ko về dc thì có =))

12. [K]au[C]hu

[K]au[C]hu Cư Dân

tôi cũng đồng ý lun??mở Arena là hay đấy

13. bác Soul_CF còn chơi game kô nhỉ cho em giao lưu thử sức tí h khác xưa nhiều lắm rồi \:D/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi