Mọi người vào xem thằng "khac" có đẹp ko

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BiaMo, 13/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lúc 2h15 sáng mình vừa rs con DW CuHi, vừa lên de3 thằng "HoaYeu" chửi minh ngay
    -Lại thêm 1 thằng điên ( lúc đó có SM ThienDia nó chửi mình và cậu này ).
    Hình như lúc này thằng HoaYeu mới rs, nhào zo xoay kiểm mình, thế là mình cho về làng. Sau đó nó log acc "khac" vào dí mình với SM 7x đánh, còn lăng mạ nữa.
    Bực mình mình lấy o0XauGai0o vào, nó đánh ko lại kêu thêm winner200x zo, mình chấp 2 thằng thế mà 2 thằng thua mới **. Thế rồi ko thấy tăm hơi nó đâu, mình chạy lên tarkan train lv nhường bãi ThienDia cày zen. Ai ngờ gặp ngay thằng "khac" với winner200x, thế là mình ctrl ^^!. Bọn nó 2dk vs mỗi mình mà thua, thế là lại chạy về de3 ăn hiếp ThienDia. Làm mình lên tarkan rồi về de3 vài lần.
    Mình viết bài này có lẽ hơi nhãm nhí, nhưng mình viết để mọi người bik rằng thằng HoaYeu (hay "khac" ), chỉ là hạng tiểu nhân chuyên ăn hiếp nood. Ai bị nó đánh cứ pm mình nha, miễn phí ko tính công đâu
    Mong rằng HoaYeu (hay "khac" ) + winner200x sau khi đọc bài này đừng có giở giọng ta đây đi ăn hiếp dw nữa nhé :-q

2. hôm trước DK khac gạ solo với DW mình trên bãi d3 cuối cùng bị mình cầm DW cho về làng đến hơn chục lần log DK vào lại chạy như con cún =)) song dọa gọi người bem mình thế thì mình sợ thật rồi =))

3. mẹ trong game đánh nhau thắng thua là chuyện bình thường,
    cái bọn cứ ra DD nói xấu người khác mới là bọn rẻ rách. =D>

4. chứ kô phải là có người ức chế à log DK vào chạy như con cún còn vào DW thì lại đến song DK thách đấu DW nghe mà chết cười lúc đấy anh Bách cũng ở đấy nữa cơ =)) mà cuối cùng vẫn bị DW mình cho đo ván gần chục phát ;))

Last edited: 13/1/10
  5. tôi ko ý kiến, nhưng thằng # Dk cũng mạnh sao nó gà thế ko biết, đồ cũng ngon nữa, mà nói chung h` ko có chuyện đó rồi, ko có SV2, Dw hết ăn dc DK rồi

6. cứ hỏi anh Bách và anh em ở SV 3 hôm qua xem tôi có nói điêu kô nó giết tôi đc 1 lần và tôi giết nó ko dứoi 7 lần :">

7. cũng tùy ak ông ơi, bữa đó nó ko cộng máu thy` ăn BT, trên 45k máu sao ăn dc, đồ RD nó+11 với 12 ko đấy, nhưng có tăng zen nữa mới đau, RB ws+13

8. nó combo với NgTinhNo9 mãi tôi dám khằng đinh nó trên 50k máu nó chết vì gà chứ kô phải vì ít máu ông ạ =))

9. po tay rồi, chơi DK mà để gà thế thỳ ko ổn

10. Thang nay dung la loai hen` con gia mom`.
    DK lv 330 chua x3, toi da bao? doi 10lv nua thick thi chieu,thang nao hen` ma cu bem'. Mai joi lan sau di.
    Con chuyen PK voi nhau ma may cho ra dien dan, tao thay mai moi la cai loai tieu nhan, tuoi it bong bot.
    Con chuen mai voi thang KHAC ban tao nhu the nao tao voi khac con chua len tieng nhe. Thang khac no bao vao train cay zen, 2 thang mai` zo con choi no', noi ji`. Mai thick thi vao sv dung co ra dien dan post may cai bai lang nhang vo van nay nhe.\:D/

11. Ong nay joi sv2 hoi xua hack cao thoi, jo het to mom sv3 roi

12. người khác thì kô dám nói nhưng riêng khac DK với DK 50b/1 trận gọi OCN ra lầm chứng và nhờ GT kiểm tra IP :">

13. những thằng chơi Dk từ đầu đồ ngon mà sao nó gà thế không biết.nói thật gà vậy thì chuyển sang DL moa dậy cho cách tăng poin+PK mà vẫn win DK như thường

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

chuyện nhỏ ấy mà;)) DL mà win Dk thì cộng giống DK hỏa âm vào mặt thì nó cúi chào mình liên tục ấy mà;))

15. thằng gà này biết cái gì mà nói toàn nói nhảm cút về THN chu em cứ thử tăng DL như chú em bảo chiến với DK anh xem win không nói linh tinh là tài lượn vè THN đê

16. Bác bia mộ phải 113 hay là cuhi thế.
    bác cầm con DL xấu gái pk với 2 đứa đó gà thì nói làm cái gì.2 ông ấy pk gà giỏi thì gặp mấy cái thằng pro mà chiến ấy .cỡ DL đòi đánh DK vờ lờ quá nhỉ.Ko phải win 2 bọn đấy mà ra DD post bài đâu .Làm như thế ông mới là rẻ rak đó.

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ta vẫn xài DL DamThan rs 200 PK vẫn die DK trên 22x bt` có sao đâu=))

18. Thick thì ngày mai vào sv3 hôm nay tao bận ko vào dc. Mày nên đọc kĩ trong topic của tao có dòng này nha
    Mình viết bài này có lẽ hơi nhãm nhí, nhưng mình viết để mọi người bik rằng thằng HoaYeu (hay "khac" ), chỉ là hạng tiểu nhân chuyên ăn hiếp nood. Ai bị nó đánh cứ pm mình nha, miễn phí ko tính công đâu
    Mong rằng HoaYeu (hay "khac" ) + winner200x sau khi đọc bài này đừng có giở giọng ta đây đi ăn hiếp dw nữa nhé :-q
    Còn những ai thick xía sọ thì please sv3, oke
    Chuyện kêu mài 10 lv thì lúc đó a kêu lên bãi trên train sao mài ko lên, lúc đó thấy mài wa sv4 train mà tao online đến 4h30 sáng đâu thấy quay lại tìm nhỉ.
    Còn chuyện mày kêu thằng KHAC cày zen, tao vừa lên sao bik tao ks zen mà phan chửi tao 1 câu liền. Lúc đó tao chỉ xin SM ThienDia cho tao đánh đủ lv lên a2 chứ tao chả cần phải ks zen loại mày

Last edited: 13/1/10
  19. ghê quá PO ơi vào SV3 chiến thử DL tớ xem câu thắng đc bao nhiêu ván tam DK 50>60 K thì cứ thử solo 10 ván xem thẳng nỏi tớ mấy ván mỗi ván solo xong 2 bên dổi nhân vật cho công bằng

20. ho ho DL chỉ đc cái ra buff rồi đứng từ ra tấn công chứ có cái gì.DL đánh với DK tớ dám chắc ĐK 1 win 2 hòa hiếm có chuyện thua lắm BAOCHUA ạ ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi