Mọi người xem đây có phải là cố tình lừa đảo ép giá không nhé!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi emkulan, 11/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. emkulan

emkulan Tân Thủ

Tình hình là thấy nhân vật Souls rao mua acc, mình mail bán và thỏa thuận giá 1k7. bạn ấy không muốn mua bán trung gian để ko phải đổi tên tài khoản. oke thì mình treo bán, bạn ấy đã đồng ý bao giờ acc mua đc thì sẽ mua, mình còn để lại số điện thoại có gì liên lạc. hôm nay acc đã bán được mà ko thấy mua, mình nhắn tin gọi điện đều không được, vào game đc câu phán fixx xuống 1k3 thì xúc khác nào éo giá mình?? mua bán cái kiểu có ý đồ rõ ràng thế anh em cẩn thận nhé! thôi mình ngu thì mình chịu, cũng mong anh em cẩn thận và ad nếu có thể xử lý được thì xử lý giúp mình. Tks!!! GameThuVN(01_11-12_08-0000).jpg GameThuVN(01_11-12_11-0001).jpg

2. hôm nay acc đã bán được mà ko thấy mua
    ?

3. nói chung cứ trung gian cho chác an zz

4. linhkent3

linhkent3 Chiến Binh

đen thôi đỏ quên đi

5. a e còn ef nhau hơn đấy zz

6. linhkent3

linhkent3 Chiến Binh

a e *** j bán thế là k đk

7. kiểu là cho lên chợ hết thời gian chờ rồi.nhưng ng ta k chịu mua với giá đó.
    ông kia chơi nhau vc. thoả thuận rồi lại ép giá.

8. tieudamta

tieudamta Hiệp Sĩ

Cái này là bình thường mà , bạn phải đủ thông minh và tỉnh táo nếu ko muốn bị chọc phá, trong game mình thấy nhiều rồi ví dụ ngoài chợ ảo rất rẻ mà trong game bán đắt lòi , thằng nào đó thích trọc bạn bảo treo đi, do bạn bán cao thì tất nhiên ko ai xúc, nếu rẻ thì họ đã xúc ầm ầm , cũng một phần do bạn thôi . . .

9. nói chung đạ bị lừa đâu zz
    đây là đưa anh lên chiến tích chút bị lừa đấy chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi