Mừng xuân 2017!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 25/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Thân chào toàn thể anh chị em,

Chúng ta đang cùng nhau đón tết 2017, cái tết thứ 12 của GamethuVN và năm 2017 sẽ đánh dấu sinh nhật lần thứ 13 của MU Hà Nội.

12 năm, đó là gần 1/5 thời gian trung bình trong cuộc đời mỗi chúng ta, và tại GamethuVN ngày hôm nay, vẫn còn những "lão quái vật" đã gắn bó suốt 12 năm qua.

Đối với nhiều người trong số chúng ta, MU online đã không còn là game nữa, đôi khi chúng ta vào game và như nhìn thấy một cuốn phim, kể về những ký ức cũ và mới. Nhiều sự kiện trong đời chúng ta, có thể gắn với MU online:
    - Ngày vào đại học, bị quét mất bộ đồ full mới mua
    - Tốt nghiệp đại học, tham dự buổi offline lớn cùng anh em
    - Thời điểm reset 500 lần, có bạn gái
    - Thời điểm reset 900 lần, chia tay bạn gái
    - Lần đầu tiên đi làm, hứa bỏ game
    - Sau 03 tháng đi làm, nghiện trở lại
    - Có đứa con đầu lòng, Mu lên phiên bản mới...

Mỗi người trong chúng ta đều có một câu chuyện, và chúng ta cũng biết vô vàn câu chuyện khác từ anh em, bạn bè... để rồi đến một thời điểm, ta bất ngờ nhận ra, MU online đã gắn bó với ta nhiều hơn những gì ta nghĩ.

Đôi khi, ta nhìn thấy trong game là một bức tranh đầy nghệ thuật.

Tôi thích nhất hình ảnh những con thuyền ở MU 1.0, phiên bản mà ở thế hệ của tôi có nhiều kỷ niệm nhất. Quan trọng hơn cả là thông điệp mà nó đem lại: Tiến lên, khám phá những điều mới mẻ!

Chúng ta có thể đang đi trên hành trình vô định, MU online hay bất cứ game nào, có thể sẽ không dẫn đến một đích đến nào đó cho cuộc đời của chúng ta, nhưng nhất định cho chúng ta những ký ức tươi đẹp, và chỉ cần vậy là đủ. Chỉ cần chúng ta tiếp tục ở bên nhau, 13 năm, 15 năm... nhiều hơn nữa, chỉ cần ta có cảm giác vẫn còn những người bạn, những kỷ niệm đâu đó quanh đây, vậy là đủ!

Mừng năm mới 2017, mừng cái tết thứ 12 của GamethuVN, tôi xin thay mặt Ban quản trị chân thành kính chúc toàn thể anh chị em cùng gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, nhiều niềm vui tiếng cười, nhiều kỷ niệm và hạnh phúc.

Bằng tất cả tấm lòng,
    Thiên Thanh Hi.

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Năm mới chúc toàn thể BQT và AE MuHN 1 năm sức khoẻ dồi dào vạn sự như ý. Mong muốn sang năm mới BQT quan tâm hơn tới gamer. Happy New Year !!!

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Kính chúc tất cả thành viên Ban quản trị cùng toàn thể anh em một năm mới bình an, hạnh phúc, sức khỏe, tài lộc và gặp nhiều may mắn.

Chúc Mừng Năm Mới.

Happy Lunar New Year.

4. chúc mừng năm mới ..! mọi điều tốt đẹp nhất đến vs tất cả ae trong năm mới nhóe ^^Koko13

5. chưa có lịch sự kiện tết à sếp ơi!

6. Ôi nhớ oanh liệt nay còn đâu nữa...
    Happy new year 2017

7. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

1 câu nói đơn giản.
    Happy new year
    Chúc Mừng Năm Mới lần thứ 12 của Gamethuvn
    Chúc toàn thể ACE có 1 năm mới An khang. thịnh vượng. mọi điều tốt lành sẽ đến với tất cả ACE.

8. Nhân dịp Năm Mới 2017 Kính Chúc toàn thể Anh Em, Ban Quản Trị, Các Anh chị Em của Gamethuvn.net một năm mới Vạn Sự Tốt Lành , Chúc cho cụm Gamethuvn.net ngày càng vững mạnh

Happy New Years :)

9. Chúc cho ai đọc cmt này 1 năm mới nhiều tiền nhiều lộc nhiều sức khoẻ

10. a Hi viết ngắn gọn xúc tính mà hay quá. chúc ban quản trị năm mới dồi dào sức khoẻ.

11. Chúc toàn thể tv bqt cùng hơn 500anh em gamer 1 năm mới dồi dào sức khoẻ và thành công

12. nốt hôm nay mới nghỉ tết chưa gì đã chúc mừng rùi ^^,Happy New Year ...............

13. Hồi 1.0 nhờ thằng em mà biết chơi mu hà nội sau cả năm g thành con vẹo di buôn bán đồ bị lột acc 4 lần bị lừa đảo mất 6 lần lên các phiên bản ngu người lại bị mất 2 lần ss8 lại bị nó lấy mất acc today 1mg bị bảo lãnh quên mất ko vào mất g thì cứ an toàn thì gd ko thì thôi cái thòi ngu người nhâdt của em ky niệm dán nhớ
    Hiết năm tết đến chúc anh em mạnh khoẻ làm ăn phát tài phát lộc chúc anh em mau lấy vk chúc các thím đi thịt thần mã thật lắm

14. YenZ175

YenZ175 Cư Dân

Không có event Tết à? 28 rồi còn j.

15. tết nhất ko nên ra event để AE còn đi chơi tết cho trọn vẹn kaka.
    Hép Pí Niu Zé

16. bảo trì sv 30 mùng 1-2-3

17. Năm nào mình cũng không nhớ nhưng mình đã đạt giải nhất 1 cuộc thi ảnh do @Thiên Thanh Hi tổ chức, được thưởng 5 tấm thẻ rs :D. Đó là 1 trong những kỷ niệm rất đáng nhớ với MUHN :x
    Năm mới chúc anh em gamethu cùng toàn thể đại gia đình 1 năm mới An khang, Thịnh vượng!!!
    Gửi @Thiên Thanh Hi : Mình dự thi 5 tấm ảnh năm đó, giờ vào tìm lại để tải về nhưng không hiểu sao ảnh đã lỗi. Vậy nếu có thể, TTH có thể khôi phục lại và gửi cho mình xin để lưu lại 1 kỷ niệm đáng nhớ?

18. Ngoảnh đi ngoảnh lại đã hơn 13 năm, mặc dù thời gian sau năm 2004 mình ko còn chơi MU do cv, nhưng nhớ lại kỷ niệm dupe thẻ rs năm 2k3 mà đau ruột. Ông a còn mỗi cái thẻ 50k để 2 máy sát nhau điền sẵn mã nạp rồi quay ngược 1 bàn phím để 2 chữ Enter cạnh nhau. Mình nhanh đẩu đoảng gõ luôn khi ô a chưa ra hiệu thế là mình nạp đc còn ông a thì móm, ông kêu um lên vì lúc đấy đã 3h sáng kiếm đâu ra chỗ bán thẻ =))=))=))=)). Ngày xưa chơi MU chỉ tốn 1 nửa phí thôi hehe. Đồ dupe thì dùng nhoè. 13 năm là cả 1 chặng đường dài đều in dấu ấn của các ae yêu MU và hơn hết là niềm đam mê game này của ae và BQT. Chúc BQT,các game thủ và gia đính 1 năm mới có nhiều niềm vui mới, sức khoẻ dồi dào, nhiều thay đổi mới và nhiều người chơi mới để tiếp bước con đường mà mọi người đã chọn nhé

19. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Nhanh quá. Từ cái thời trốn mẹ đi nét giờ cũng đã 14 năm. Từ bản Mu97 rồi 1.0 đến giờ cũng vẫn chơi Mu :))
    Thôi năm cũ sắp qua và năm mới sắp đến.
    Chúc tòan thể a chị em cộng đồng gamethuvn năm mới vui vẻ và thành công !

20. bác @fantasymc @Thiên Thanh Hi
    năm nay e có đề nghị là đóng cửa tất cả các Sever từ ngày mùng 1 đến ngày mùng 6 tháng 1 năm 2017 (âm lịch)
    để tạo điều kiện cho các game thủ nghĩ nghơi,vui vẻ cùng gia đình,bạn bè
    giải lao mấy ngày để phục hồi sức khỏe sau 1 năm cày kéo mệt nhọc
    :))

MasterPie, tocbacvjpThiên Thanh Hi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi