Mừng xuân 2017!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 25/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ngày xưa tôi chỉ biết dupe zen bằng cách để 2 tài khoản chuyển khoản ngân hàng cho nhau và cùng enter thôi. Cũng biết dupe đồ nhưng không thích vì mình cũng sớm ý thức được điều ấy gây hại cho game, tuy nhiên thấy bạn bè dupe đồ thì cũng xin ít để dùng :))

2. Thiên Thanh Hi

Bạn là một trong số những "lão quái vật" vẫn gắn bó với MU 13 năm qua :D

3. chúc mừng năm mới. mình chơi MU từ năm 2003 lúc đầu mua bộ full +11 là max rùi. bị mất đồ tiếc gần chết vì lúc đó đồ đắt lắm lại phải đi sang cả Bắc Ninh để mua chứa ko có TG như bây jo.
    sau đó năm 2006 bắt đâu rộ đúp đồ mình có 10 acc toàn đồ full +13 ( lúc này đồ đã lên 13 rùi có cả full thần nữa ). lúc đó thực sự là xuống cấp của MU mình bỏ mất 2 năm ko chơi nữa vì đúp mãi cũng chán cho thằng em ở quê chơi. jo chả còn bộ nào nữa lại về cái thới cởi truồng hi hi
    jo mình chơi ef bên HaNoi và DL bên BV
    nói chung là đã chơi nhiều game nhưng vẫn thích MU nhất
    chúc gia đinh MU luôn thanh công và ngày càng nhiều thành viên hơn nữa

MasterPie, Thiên Thanh Hitocbacvjp đã thích.
  4. Không thấy có event gì nhỉ

5. Thiên Thanh Hi

Anh em thân mến, hiện nay tôi không còn tham gia vào việc đưa ra các sự kiện trong game, do đó tình hình như thế nào tôi cũng không nắm rõ để có thể đưa ra câu trả lời. Các admin game hiện nay đều khá bận, chúng ta cứ chờ những thông báo mới nhất vậy :D

6. Cũng là tiếp tay cho giặc hết ấy mà. Nếu thế hệ MU đời đầu mà ko biết dupe hay dùng đồ dupe thì mới là chuyện lạ. Lúc mới học đại học thấy các quán game nó chơi MU lúc đấy là đang train o takan nước nhìn thấy ai cũng chơi, thấy cái bình máu vs mana thì như game diablo nhưng ko biết nó là gì, mãi mấy tháng sau mới bập vào :D

MasterPieThiên Thanh Hi đã thích.
  7. Em cũng góp thêm vài kỉ niệm:
    .
    Kỉ niệm1: Ngày xưa thời 2003-2004 em học lớp 9 gần nhà em có quán nét, đêm trốn nhà ra chơi, bật máy chơi thoải mái, trông quán cho chủ net nó ngủ, sáng về sớm chém gió ông bà là đi thể dục về. Rồi 1 lần ông bà lên phòng kiểm tra không có, sáng dậy đi về thấy ông cầm thắt lưng da đợi ở cửa, giờ chân vẫn còn cái sẹo lúc đấy.
    .
    Kỉ niệm 2: Thời đấy ăn sáng được có 1k-2k, 2 thằng góp nhau mua cái thẻ rs, đúp thẻ rs để rs chung. 2 máy sát cạnh nhau cùng gõ 1 cái mã thẻ, đến lúc enter thì nhọ là máy mình nút enter nó bị kẹt, thành ra nó rs được còn mình không được. Thằng ôn lại cứ cười mình, thế là đấm cho mấy cái, sau đấy 2 thằng đang thân nhau cạch mặt nhau gần 1 tháng.
    .
    kỉ niệm 3: Thời 2006-2007, nhịn ăn sáng bao nhiêu lâu mua của người nọ người kia 4 cái kiếm rồng full để đổi lấy cái rìu cre cho dw(giờ là rìu bán nguyệt). Đến lúc trade thì rõ ràng thấy nhét rìu vào, mà lúc ok lại mất kiếm rồng mà không thấy rìu đâu. Sau vụ đấy 1 phần chán nản và bị rủ rê cho acc bạn bè và sang FPT cày kéo cùng bên đấy, đến mãi 2011-2012 sau về lại mái nhà gamethuvn.

MasterPie, Thiên Thanh Hitocbacvjp đã thích.
  8. Thiên Thanh Hi

@MrDH. Vụ thứ nhất nếu bạn bảo ông là cháu tập thể dục cả đêm với cô bé học cùng lớp, ông muốn đánh cháu thì đánh sau, giờ cháu cần lành lặn để gặp gia đình nhà người ta thì đảm bảo ông đứng hình, không đánh được cái nào đâu, sau đó nhất định ông còn thương bạn hơn, cho bạn vác quần áo ra quán net ở để tiện cày game, khỏi phải trốn :))

MasterPietocbacvjp đã thích.
  9. Tôi chơi MUHN thực sự chỉ vì kỉ niệm ngày xưa vẫn còn trong tâm trí, ở tuổi này rồi, vợ con đã có nên ko còn nghiện ngập gì nữa. Vào game ko tranh đua, cũng chẳng tranh chấp. Chỉ auto, săn bắn...để có cảm giác game vẫn đag tồn tại, sự thật thì game vẫn đag tồn tại. Năm mới, xin chúc MUHN sẽ sống mãi với thời gian, dù BQT đã ko còn quan tâm nhiều tới game nữa nhưng HÃY GIỮ NGỌN LỬA MU LUÔN CHÁY SÁNG!

10. Năm mới sắm hàng chiến đê ae!!!

11. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

năm mới sắp đến Chúc Gia Đình MU luôn bền vững và phát triển.

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thực ra những ai đã gắn bó vs gamethu từ những ngày đầu cho đến h đều trải qua những kỉ niệm đó cả. Với bản thân em thì nó có quá nhiều kỉ niệm nếu mà kể ra thì nhiều lắm. Giờ đây chơi game cũng chỉ là nhớ về những năm tháng đã qua, những con ng từng gắn bó vs mình. Người còn người đã mất, nhiều cảm xúc đan xen . Nhưng chung quy lại là có nhiều bạn bè AE và cùng chung niềm đam mê . Như vậy là đã đủ cho 1 cuộc tình gắn bó vs MuHN :).

13. Chúc toàn thể BQT và ae năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG - VẠN SỰ NHƯ Ý!

Thiên Thanh Hi, MasterPietocbacvjp đã thích.
  14. chúc tất cả anh em.một năm mới hp và ấm áp bên gia đình,...!

15. chúc toàn thể anh em năm mới vui vẻ và thành công, chúc gamethuvn ngày càng phát triển

16. Chúc BQT MUHN làm ăn phát tài để phát lộc cho game thủ !!! Nếu làm được điều này thì già móm hết răng chắc cũng chưa hết chơi MUHN hihihi chúc mừng năm mới tất cả anh em game thủ

17. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Quái vật gì đâu :(
    Học sinh - sinh viên - đi làm :))
    1 cái vòng luẩn quẩn như vậy nhưng đếu biết chơi trò gì cả :D Thôi thì cứ vét lại cái máng cũ chứ ăn máng mới không quen !
    1 phần vì bận, 1 phần vì ko có anh em quen biết như MU . Game nó trở thành 1 phần của cuộc sống.

18. Thiên Thanh Hi

"Lão quái vật" là câu trong truyện kiếm hiệp dùng để nói mấy ông già tu luyện lâu năm, công lực cao cường ấy mà :))

19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thí chủ đam mê kiếm hiệp quá đó mà :)).

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  20. may mà lão quái vật chứ không phải Lão Động Vật nhỉ bác Hi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi