mod vào giải quyết dùm tôi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi suavinamil, 28/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

tôi chơi acc apolo18 có 1 character la apolo18 và 1 là Mr_Access. Character apolo18 bi del nick thì lấy được rồi. nhưng character Mr_Access thì ko thể tạo lại được vào bị báo là trùng tên. điều này chứng tỏ sau khi bị del thì người del nick đã cố tình lấy character dw này. mong mod xem xét lại cho tôi

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

GangterMU sẽ giúp Bạn ...................

3. Del đi rồi thì lấy lại làm gì :D

4. và còn 1 điều đó là khi ông del char đó đi. thì acc khác không thể lập được tên nhân vật như thế, nếu có lập thì cũng ko thể rs, khi rs nó tự trở lại acc cũ, đã test, ko thì tôi chuyển hết mấy con khủng sang 1 acc à, thế có mà loạn

5. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

tôi đã tạo lại char đó, báo là đã trùng tên. giải thích thử đi. người del nick và muốn lấy char đã ko biết điều đó nên đã tạo lại bên acc khác. thực tế thì điều này bên MU khác làm được

6. thế thì có người tạo ra char đó để làm cảnh rồi, hj, nếu nó cày rs thì nó lại về acc ko còn không thì nó là char làm cảnh bên acc khác, thui bỏ đi vậy chứ sao

7. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

báo là se giải quyết mà mãi không tìm hộ lại tôi. TÔi muốn biết ai là người đã del hết nick của tôi thôi. GangTer làm việc lề mề quá

8. cái này khó đấy , ng del nick bạn ngồi quán nét thì sư phụ GT vào đây cũng ko giúp đc đâu >:D<

9. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

đâu. tôi cần tìm là tìm cái character đã bị del bị acc nào lấy. từ đó tôi biết người đó thôi. chứ ko thì làm sao mà tìm được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi