8 về game Mog cũng lên săn nhện sao

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi cuongzquaytayz, 28/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chủ pic bị pk thì tự hiểu nhé vài hôm tfc mình có xem đc 1 bức ảnh mà chủ pic pk người khác để cướp viên life vì vậy bị pk đừng chửi người khác rr

2. mày ngu thì câm mồm đi pk ở dưới map BT tao k hé răng nữa lời mày ? những thằng săn nhện sem ở trên hang nhện pk khác gì rẻ rách cái đó còn gọi là cắn chộm

3. ông nên biết phân biệt Ralkion và map thường đúng sự thật thì như nhau luật Mu có thì game thủ cũng có têể quyươớc cho nhau 1 luật

4. cái loại mày cũng thế thôi pk há mồm ra cắn chộm thế à

5. vầng giải thích luôn săn nhện pk trên hang nhện gọi là rẻ rách còn pk dưới map khác thì là BT

6. Bạn Lập cái Pic có ai đồng tình vs Bạn ko :))

7. chúng mày ngại nó cưứ tao còn khuy làm Mod cho tử tế nói thẳng 1 câu chúng mày thiếu gì ôồ mà làm trò đấyưừ nếu thích thì xin bảo nhường kiếm ýt ôồ SK xoay ôồ tao có tao tặng hoặc có ý kêến gì nói thẳng cưứ im im vào hang ms pk thì phải mày mày nghĩ lsao người tử tế tao kêu = a riêng tầm này chỉ xứng đáng = tao vs mày .... còn ai có đồng tình hay k thì k phải là vấn đề vì ýt nươời lên săn nhện lsao mà hiểu đc mà đồng tình :)) hỏi thừa thế ? lzi

8. Bạn đúng là rảnh vãi :))

9. bem hết

10. có đầy ng rãnh hơn gấp mấy

11. mod thì làm sao chỉ là 1 thằng chơi game
    cũng phải giết người kiếm đồ
    chung quy lại ghét thì mua đồ khủng bem chết con mẹ đứa nào giết mình đi :))

XeOmDeNgày F9 Tối Afk đã thích.
  12. đồng ý là thế thế mà AE cứ nghĩ Mod xinh ra để hỗ trợ AE :)) nực cười

13. hỗ trợ về giao dịch
    hỗ trợ cái khác
    chứ ko săn đồ Mod cũng *** có đồ ma chơi
    :))

14. bem chết chủ thớt đi =))

15. :)) có 1 câu nói thế này thì yên tâm hơn :))

16. ta đâu có sợ cho dù đồ ngon tới đâu mà cắn chộm người ta vẫn khinh :))

17. mod cũng là 1 game thủ thôi.làm gì mà phải chửi nhau.mình bị pk ở máp đấy nhiều rồi nhưng có chửi ai bao giờ đâu. ma hinh nhu kể từ khi có cái khiên tt5sk của cậu nên ms thế

18. A Ha cứ PK n đê :) Kiki

19. nói đi nói lại thằng này cũng chẳng ra cái trò trống gì . nói người ta rr mà đầu óc không phân biệt dc thế nào là lành vs rách :)).

20. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

cuongzquaytayz sài rùi.sv pk ko cấm pk mà,nếu có gì thì nhẹ nhàng nói chuyện,cứ như tớ nè,lắm lúc đi arena bị bem TM 6 liên tục,có ngày chết 5-6 con TM,hix.biết là ức chế nhưng ko làm gì được,còn lên diễn dàn vi phạm văn hóa là ko hay rùi^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi