Mời Admin và AE vào tham khảo ý kiến...

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThuyTop, 7/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Điều đầu tiên nói về vấn đề này thì thật sự tôi cũng không bao giờ dám nhận là tôi đúng, chỉ có phần hơi bức xúc về nhiều cái mà MUBV của chúng ta đã thay đổi rất nhanh và rõ rệt, không những riêng mình tôi bức xúc mà tôi cũng biết rằng nhiều AE chơi MUBV cũng giống tôi và đồng tình ở cái quan điểm này. Trước hết nói về vấn đề số lượng thú nuôi linh hồn và mấy thứ đồ linh tinh ( lâu ko nhặt đc quên hết tên rồi) ;)) nói chung ngày trước đi BC 7-8 tỷ lệ % rớt ra rất cao, bây giờ % rớt ra ít, uk ko sao, AE nào chịu khó kiếm zen vẫn đủ rs trong 1 ngày, ai có điều kiện thì rs = SJC. Bây giờ đã ít mà giá đồ bán vào shop lại toàn giá " ảo ", ngày trước đc 5 củ giờ 3 củ ko nổi, vẫn ko sao. Bây giờ có thẻ bài chaos, ai có điều kiện nạp SJC thì xoay, đỡ mất thời gian đi kiếm nhiên liệu, ra đc đá nguyên tố thì chăng hiểu sao đá xịn thì ít đá cùi thì nhiều, quay đến gần 40 viên đá thì phải nói là cũng là 1 kì tích, W1-2 thì đép đi ko hết. Nhưng sự đời thật đáng buồn là chẳng thấy 1 viên đá SÉT nào cả =)), Admin xem xét thế nào chứ " trò chơi nào cũng vậy, phải có may rủi thắng thua, cũng như lô đề vậy, thua hết rồi lấy đâu mà chơi" tỷ lệ % ra đá SÉT nếu ko có thì xoay đến viên thứ 1000 đc 1 viên, tiếp tục ép cùng ngọc nguyên tố xịt thì cũng coi như ko ra =)).
    Bài anh em cứ băm chém nhiêt tình, nếu tôi nói sai thì cứ đè tôi ra mà cướp zen nhé =)) !

2. cái gì cũng có cái hay của nó bạn ạ ;))

3. Rs + online miễn phí thì cảm thấy hay , nhưng đã dính đến nạp SJC thì cũng thấy ko hay cho lắm. Nạp SJC thì có thể chứ mất tiền mà lại ko đc như mong muốn thì chẳng có gì gọi là hay. Nói chung đã xác định chơi là phải chịu rồi, nhưng cái gì cũng có giá của nó, 40 cái đá nguyên tố mà ko có cái nào gọi là " sét " thì qua thật... nản

4. Các cụ bảo rồi, 100 bó đuốc cũng sẽ bắt được con ếch ^^
    mới có 40 đá Nguyên tố thì ăn thua gì ^^, quả này gian nan quá nhỉ

5. chắc toàn đồ thần cùi :)
    giống bên THN mình xoay 20 đồ thần lởm toàn ra gió, nước lởm
    đến 1 hôm săn kundun đc 2 món tàm tạm: quần aiko và khiên hera
    xoay quần aiko ra ngọc băng :)
    xoay khiên hera đc ngọc lửa
    ko biết có phải đồ thần cao thì ngọc ngon hơn
    cái đó thì mình ko dám chắc

6. 40 viên NT , nhưng w1-2 ra hàng tấn thì cậu bảo chưa ăn gì ak , thế tớ chịu cậu rồi =))

7. Không pahir xoay = đồ thần , toàn mua = SJC quy đổi cash vào cash shop mua " thẻ bài chaos " mang ra xoay ở thằng thẻ bài chaos đứng ở Loren mà :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi