8 về game mời ae king vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kyuc9x, 15/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vậy là ctc cũng đã xong và chúng ta lại một lầm nữa thất bại.xin chúc mừng lm đối địch vẫn gĩư được thành.thay măt ae lm king mình xin gửi lời cảm ơn tới tất cả ae lm kinh đã cố gắng hết sức vì lm.chúc các bạn gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc..
    Cuộc vui nào rồi cũng có hồi kết.ae tớ đã nc và quyết định từ tháng sau ko ctc nữa.một phần do game nó nhạt và nhièu lí do khác nữa..đoàn cao dư a.quyết cũng nghỉ rồi..còn chủ lm king tom mai cung òff luôn. Tất cả ae đều có li do riêng của mình.lên ae đừng trách gì họ.hãy luôn gĩư những kỉ niệm đẹp nhất về ae.dù chơi game có sic mic với nhau hay không.ra ngoài gặp nhau vẫn cứ chào nhau.
    Vạy mong ae thông cảm..G thì bọn tớ sẽ vẫn gĩư lại.ae nào muốn ở lại thì vẫn oki.còn ae nào muốn tìm hướng đi riêng khác cho mình thì cứ đi.ae tớ luôn ủng hộ quyết định các cậu.ko oánh trách gì cả.
    Khi nào mọi việc của ae ổn thỏa hết.có time quay lại game cùng ae.lúc ấy ae tớ sẽ xắp xếp và kêu gọi ae quay về để ctc.
    Chúc ae những lời chúc tốt đẹp nhấy.hi vọng một lm king vững mạnh sẽ luôn ở trong tim ae..
    THÂN ÁI

Chào và hẹn gặp lại.

2. vẫn còn ae mình chơi mà^^

3.  
    hoangdieuNgaoBai87 đã thích.
  4. Thế Anh Bán Cho Em Cái Sw3 Dk Full Đi Anh Em Thoả Mãn Đk Anh Ơi

hoangdieuKiên99 đã thích.
  5. Ae họ nghỉ chứ mình có nghid đâu.vẫn ol đều mà

hoangdieuAnhChamSoc đã thích.
  6. Vâng

hoangdieuTuấn JP đã thích.
  7. Vầng

Tuấn JP thích bài này.
  8. văn anh Liêm rất hay. Rất cảm xúc kiki

hoangdieu thích bài này.
  9. hãy mạnh mẽ lên :D....Bv ko bớt nhạt ae lại hội tụ 1 chỗ liền ấy mà

HungArshoangdieu đã thích.
  10. thật sự là đã nhạt thật rồi
    CTC hôm qua thì quá haizz
    li do là các máp sv20 khác thì move lên dc riêng lorendep thì cứ move lên là diss acc ?
    hỏi ae như thế thì còn muốn chơi game nữa hay nghỉ nhỉ

11. Mấy ae thân thiết cũng nghỉ hết.tự nhiên vào game gìơ thấy buồn.cứ một mình cắm acc mk roi tắt mấy đi ngủ.hết

12. Ầy....giờ game chỉ cày master chảng nhạt, chẳng có cái event pk gì sôi nổi sao được...

hoangdieu thích bài này.
  13. Còn anh mà, chỉ thích quay tay...hehe

Kiên99hoangdieu đã thích.
  14. vâng e thì gục liên tục...1 mìn ko thể mần chi đc

15. Hum qua tớ quá mệt mà cũng ko có đồ nên ko tham gia CTC cùng ae dc;))

16. Tớ có mấy acc cùi cắm ren vs mt trong lm ae ai chủ G đừng kích ra nha: HanhChuong, hoangdieu, MCok, QuynhChi, ConKhiSat, ChamChi. Để trong G cho đỡ lạc đàn :))

17. Do công việc 2 tháng nay mình cũng đã nghỉ và k on chúc ae chơi game vui vẻ hẹn ae 1 ngày k xa .
    (P/s sr Tom Hoàng Liêm Cao 1 số ae nhé hứa qua on nhưng đột xuất k về kịp)

18. Tao đi cùng cty méo onl đc. vào rừng thì mất sóng.
    Về đến TP mới có sóng. nhưng bị lôi đi nhậu. méo thể nào CTC đc.
    Khả năng cao là cũng sẽ nghỉ 1 thời gian. Đợi em quay lại tao sẽ quay lại vậy :)

hoangdieu thích bài này.
  19. các anh tài bv nghỉ hết thì còn ai đây :P

20. ra đi cả thế =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi