8 về game Mời anh em vào xem sự ức chế của 1 trẻ trâu :D

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TuyệtTình.Cốc, 14/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tao vẩn là tao thôi đệch gì phải bênh ai . Éo cần nói xấu ai cả :)):-q

2. Có vẻ như bạn không đọc những cmt ở trên của mình và của mọi người ý nhỉ.chịu khó kéo lên đọc lại hộ tý

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Loạn hay không do chính các bạn mà ra. Chúng tôi phải mất công dọn dẹp !

4. Tôi nói 1 số thành phần bênh chứ không nói là bạn bênh.chẳng lẽ bạn nằm trong số ấy.tôi không quan trọng là ai đâu.

5. MasterPie

[/QUOTE]
    Tôi đã trao đổi việc này với admin Thiên Thanh Hi, anh ấy đã hướng dẫn chúng tôi thứ cần làm. Các bạn đang cố bên vực với cái sai rành rành như thế, ngồi đó chờ đi.

6. THiên Thanh hi , có Hưỡng dẫn các bạn lập Toppic kêu người khác Là Tre trâu bôi nhọ người khác ko ạ,

7. Thật sự "Khâm phục" và "Nể" các thánh cãi cùn và thiếu nhận thức :))[​IMG]
    Nhất là MasterPK

8. Nói cho chuẩn vào mod sinh năm93 à, nói rồi bọn tôi ko bênh ai, ai sai thì chịu, vấn đề các bạn mod lập Toppic thế kia menber đọc vào thế nào, bọn tôi bảo thế thì loạn, các bạn kêu bọn tôi bênh, ban xem tôi đã bênh ai chưa, bạn mới bằng tuổi em trai tôi thôi kém 6 tuổi chứ mấy

9. Mod DD cũng chỉ là trợ lý , cộng tác viên cho TTH thôi mà ,
    và chuyên quản lý , Sóc hàng những thành phần : Chém Gió , ăn tục nói phét , nói bậy . sai quy định diễn đàn .
    AE cứ theo quy định diễn đàn mà làm . Mod có bắt lỗi vào mắt :)
    Mod mà nói Memb là Trẻ Trâu và Sửu Nhi thì cũng nên xem lại tư cách của Mod.
    tay thì viết nó là Sưu nhi ,trẻ trâu không thèm chấp , nhưng lại lập hẳn 1 cái Topic lôi Tin nhắn riêng lên bày trước mặt thiên hạ ,
    Mod làm như vậy có được coi là sai quy định diễn đàn không ??
    không thèm chấp thì lập topic làm giè :)

Last edited: 15/7/16
    tranthuanMasterPK đã thích.
  10. Ngộ nghĩnh trẻ thơ :))
    Bởi vì mod thấy bình thường ngoan ngoãn tử tế lắm nên bóc phốt cho rõ ràng :))

11. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Trẻ trâu nào không biết chứ tôi là tôi tự nhận tôi bản lĩnh và người lớn lắm ;)). Theo nội quy của diễn đàn việc chát cá nhân là việc trao đổi riêng giống như các bạn alo nt cho nhau. Yêu thì nhắn ngọt ghét thì chửi đó là việc cá nhân. Hoàn toàn không liên quan đến việc nội quy diễn đàn đã đưa ra.
    Còn ai là trẻ trâu ? ai không phạt thẻ nổi mới phải mang nên đây để bàn tán. Đây hoàn toàn là việc cá nhân và tôi giải quyết theo cá nhân, tôi tôn trọng toàn bộ anh em khác ở diễn đàn, nội quy diễn đàn, nên tôi mới chát riêng. Đừng thể hiện sự ấu trĩ và bất lực bằng cách này, nghe nó không giống đàn ông lắm.
    Giống như trong Game nếu bạn chát riêng và chửi 1 ai đó là hoàn toàn hợp lệ. Nhưng khi chát kênh All Kênh Gen là bạn sẽ bóc lịch. Tôi không thách thức ai nhưng rõ ràng Mod đang cảm thấy bất lực nên mới lập Pic mời anh @Thiên Thanh Hi. Nhấn mạnh với Admin TTH là em rất tôn trọng nội quy do anh đưa ra nên em mới giải quyết cá nhân không anh hưởng ai và không làm xấu bộ mặt diễn đàn. Ghét hay yêu là phải đến tận nhà gõ cửa mà nói, chứ đừng mang ra chợ bàn.
    Đây là Cm cuối cùng của tôi tại topic này.

12. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Cũng xin nói luôn vs các bạn được coi là phần tử cực đoan chống đối mod hay nói thẳng là ghét và ko thích cũng như ko muốn sự có mặt của mod.Tôi biết đó là ae của mấy cậu nên dù nó có sai trái đến đâu các cậu cũng vẫn có lý do để bênh cho cái sai của nó mà trách tôi chuyện quá bt :D.Tôi gọi nó là trẻ trâu hay sử nhi thì cũng chả có gì là sai trái suy cho cùng nó cũng chỉ là 1 từ nói về tính nết của 1 người tuổi thì lớn nhưng tâm tính thì "trẻ con".Nếu như là 1 người có ăn có học và biết suy nghĩ thì ko bao giờ lại làm cái hành động đó và văng ra những ngôn từ vô văn hóa đó.Các bạn không làm gì được nữa thì bắt đầu soi mói vào chủ đề vào topic của tôi để bênh vực cho cái sai rành rành của bạn các cậu.Rồi cố cãi sống cái chết điều đó tôi hiểu quá rõ mà.Nếu như tôi có banned nick dd của nó mà ko lập topic này thì kiểu gì các cậu cũng kêu gào mod làm ăn ko có lý do rồi cái lọ cái chai.Ôi miệng lưỡi thế gian kiểu gì cũng nói được.Còn tôi nói thẳng tôi lập topic này để muốn cho mọi người thấy bộ mặt giả dối giả nhân giả nghĩa của nó trước mặt mọi người.Còn sau lưng thì đầy thủ đoạn vô văn hoá.Các bạn nếu ko thích tôi có thể im lặng mà theo dõi nhé.Và tôi cũng ko hoan nghênh những phần tử cố chống đối khi biết sai rành rành mà còn cố bênh.

To TonyNguyen vơis riêng cậu tôi ko muốn nhắc đến 2 từ sủu nhi hay trẻ trâu mà cậu đề cập ở trên để chỉ trích tôi.Vì tôi quá rõ cậu thế nào rồi.tôi biết tuổi cậu cũng hơn tôi nên cậu người lớn lắm.Nhưng xin thưa với người lớn tôi lập topic này chẳng có gì gọi là sai trái cả cũng như là loạn như 1 số kẻ đã nói tôi.Và tôi cũng chẳng lấy hình ảnh của ai đó up lên diễn đàn để bôi nhọ hay xúc phạm người ta rồi khoe của như 1 ai đó.Người lớn mà làm như vậy thì hèn lắm ko có tư cách nói tôi đâu :D.Người ta chửi tôi thì tôi up lên đây cho ae bá vương biết tôi chẳng bôi nhọ ai vì chính tôi mới là người đang bị xúc phạm thế nhé người lớn Tony Nguyễn :D

Miss3390 thích bài này.
  13. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Ở đây không dám xưng bố xưng con nữa ah :)) ko dám chửi nữa ah.Sửu nhi trẻ trâu hay trẻ con những từ đó ko sai khi dành cho em,em nhé.anh không đàn ông nhưng anh ko đâm sau lưng,anh ko như em ko dám chửi trên dd nên phải pm riêng để xúc phạm mod,cay cú ức chế khi bị ăn thẻ rồi pm chửi.Nhưng em ah em chửi member thường thì anh ko nói,nhưng em chửi mod tức là em đã xúc phạm ngưởi của bqt.em sai rành rành ra thế sao em vẫn cố cãi nhỉ.đặt địa vị nếu như em pm chửi gangter TTH rồi em cũng nói em pm riêng không ảnh hưởng đến dd thì như thế cũng coi được ah :D.Nếu em có cái suy nghĩ đó thì anh phục em 3 phần rồi đấy.
    Còn em ạ làm thằng đàn ông thì dám làm dám nhận,không việc gì phải tiểu nhân đâm sau lưng thế nó hèn hạ lắm ko đáng mặt thằng đàn ông đâu.Anh ko làm gì được em hay em ko làm gì được anh thì còn chưa biết.Nhưng qua topic này anh muốn cho mọi người thấy cái thủ đoạn và văn hoá của em nó ntn để mọi người rõ em nhé.bản chất xấu xa thì dù có ở trong vỏ bọc hoan hảo thế nào đi nữa cung sẽ có ngày bị lột trần thôi em a.

14. MasterPie

Tôi nói cho bạn biết Gia cát Lượng. Bạn đang cố tình lách luật để chửi cho sướng miệng, tạo tiền lệ xấu cho người khác làm theo. Ngày xưa có Smod xử lí các tình huống này, nhưng hiện tại không có Smod nên admin TTH đưa ra 2 giải pháp:
    1. Chụp ảnh làm bằng chứng và gửi lên TTH tố cáo.
    2. Mặc kệ chửi để rèn tính kiên nhẫn.

Tuy nhiên, xét thấy việc bạn chửi quá nhiều lần, càng ngày càng quá đáng nên chúng tôi tiến hành tố cáo.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi