Mời CongTuMU và BoKjnhVan vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 24/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. riêng BKV gặp anh ko 10_0 anh đi tù ( ối dời ơi xỉ nhục =)) )

2. Gà vẫn hoàn gà :D
    Tính thế này nhe cởi trần ( cầm 2 kiếm ) và mặc độ SHOP LOREN chả khác là bao nhiêu Defen cao hơ chút thôi Ở THN và BV đều được GangterMu Edit giống nhau lên khả năng phòng thủ của DK ở 2 SV này ko khác nhau gì cả Chỉ có khoảng cách khác biệt khi điểm nâng vào Agi cách tới 4k Poit còn từ 2k đổ về thì ko cách nhau là bảo có khác ở speed thôi

3. Tao Thua Mày 10-0 á thế có giám solo ko đồ ko

Thua 10-0 hay ko cả Sv BV nó Biết anh em nhà mày

Solo ko dồ tao giám chấp mày 2 Win trước Thằng Em Mày Thì 3 Win

Ok Pm Bên THN

Kể Cả Solo Dell Acc Tao Bỏ Tiền Mua Acc Solo Với 2 Anh Em Mày

4. Xin hỏi anh em ở BV chút : CongTuMu và OWEN solo với thằng Long chơi con DK TheCoTan thì thế nào ??? Tỉ số giữa các trận PK ?? Tỉ lệ WIN bên nào nhiều
    Nghe trước lúc TheCoTan nghỉ BV CongTuMu solo với TheCoTan có vẻ yếu yếu :D

Last edited: 25/12/09
  5. Nói thật với 2 CongTuMu này nhe nhìn CTC bên BV tôi xem mà buồn cười lắm =)) như xem đánh trận trẻ con ấy :)) và có nhiều thắc mắc CTC quá củ chuối hồn nhiên như...... ấy ;)) ko = 1/3 trình độ CTC bên THN

6. cởi thần nguy cơ 1 hit K.O là điều có thể sảy ra , mặc 1 bộ shop loren lên để đảm bảo ít nhất 2 hit , ko mặc đồ ông nào may mắn combo dính trước thì người kia thua ko phục , mặc 1 bộ shop loren lên cũng chả có gì , nên nhớ CTMU có hẳn 1 bộ QN full nhưng vẫn chấp nhận mặc 1 bộ shop loren như thế là quá đẹp rồi , Mu sinh ra đồ làm gì nhỉ để ngắm àk

7. Bv ra đc bao lâu còn THN ra đc bao lâu , nghĩ kĩ hãy nói nhé

8. còn hơn CTC bên THN có ai đâu toàn đứng chơi sao đây chém cái cec:D:D:D bọn tao chơi vui hơn tụi mày nhiu , chúng mày đăng kí như thế thì đi chơi sướng hơn \:D/

9. ho ho BV thì cũng chuẩn bị đến cái ngày giốn Hợp Nhất và THN thôi Hãy nhìn lại 4rum của BV gần đây thì rõ thôi và nhìn SV thì biết THN và BV chỉ giống nhau thời điểm đầu lúc mới mở thì đông lắm càng về sau càng vắng cái này cung ko phỉa do admin quản lý Như Hợp Nhất cũ đó GangterMu quản lý nhưng cuối cùng cũng đi về dĩ vãng Games Onlien giờ tốc độ bão hòa quá cao rồi ko cứu vãn được đâu
    Còn muốn so tài CTC hay là đề nghị Admin làm một SV cho BV vs THN cái nhỉ :D là biết ngay chuyện di chuyển Data sang 1 SV chung chắc đối với ÂDM Gangter chỉ là chuyện nhỏ còn về đồ đạc thì lên đê W2 :D và đồ EX 2 dòng ;))

10. Hơn được có 3 - 4 tháng thôi bạn ah Quan trọng cái tài cầm quân của bên nào hơn thôi THN quy tụ rất nhiều anh em từ Hợp Nhất cũ sang và từ bên FPT sang Trường hợp CTC trước của TheCoTan là ví dụ điển hình đó TheCoTan bên THN chuyển sang và có sự tham mưu hỗ trợ của anh em THN về chiến thuật lên LM __Vip__ nào ăn được :">

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

eo mẹ CTC mà còn đếck biết thế nào hỏi như đúng rồi mà còn chê THN=)) hài *** ra:D

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chỉ cần 1 phút mà KemMUT 1 tay cừ khôi của HN mà ko biết thua ví sao đã đủ hiểu trình độ THN đén đâu=))

13. Thằng Trường KEM MUT gà ko nói
    Trước nó tuy có mấy lần CTC bên HN cũ nhưng chỉ biết nhảy vào bem bem và cùng lắm là PA phụ thôi
    Cái quan trong là chiến thuật dành cho cả LM và khả năng chỉ huy lãnh đạo của chủ LM
    Hãy nhìn CTC lần đầu của BV thấy KEM MUT và nhiều người thắc mắc gì nhe tai sao Lm Dont Ask PA xong chúng tôi bị đẩy về đầu =)) Tại sao tôi đang PA mà tôi Die :)) ( Sum phản chiếu chết chứ sao =)) ) và khi con 15ph cuối chỉ 2 LM VS nhau và ko chiếm lại nổi PA phụ mà PA thành công ( 3 LM VS nhau còn chấp nhân được ) và buồn cười nhất là LM __Vip__ ko nộp Rena :D ko biết vì quên hay vì ko nắm rõ cái tối thiểu ngày nộp Rena nữa ;;) cuối cung phải nhờ admin can thiệp :D

Last edited: 26/12/09
  14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế mà kêu pro mới ghê:D hài ** ra nhỉ=))

15. NguojTjnhNo9

NguojTjnhNo9 Chiến Binh

Gio OWEN lên tiếng à. Cũng thế cả thôi. có ăn đc đâu mà lên tiếng hả OWEN

16. thằng này cũng chỉ đc cái mồm , mồm to hẹn ngày vào game solo:-"

17. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Anh em giữ bình tĩnh nhé!
    Cố gắng đừng xúc phạm nhau.
    Hãy nghĩ đến quyền lợi của các bạn khi tham gia sân chơi này.
    Đừng để bị block nhé. Thân!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi