Mời Gangter và Anh em Bá Vương vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 20/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Server Bug đã không thông báo lại còn tiêu thụ đồ Hack. Vấn đề tôi chưa xử là may lắm rồi. Tôi đã trừ 1/2 số B đã đc bán ngày hôm qua. Xem như cảnh cáo.
    Server đã free đến tận cổ. Cả kinh phí thu đc từ các bạn còn chưa đủ để đóng tiền mạng và tiền điện. Chúng tôi đã cố gắng tạo ra cho các bạn sân chơi Free 100% . thì các bạn nên biết tôn trọng và sân dựng nó. END

Xin lỗi ông anh . Trước khi giao dịch em còn pm hỏi OngChuNet + Game_Enter hỏi sao sv nhiều bles thế . Cả 2 cung trả lời là bles bán Webshop .... không thể có bles dup .

Tôi là người giao dịch bán hàng đầu tiên trong sv thì sao mà biết được bles hack hay không hack . Sau khi giao dịch mới thấy loạn cả loren lên về bles .....

Vài trăm bles đối với tôi không quan trọng -- nhưng cái cách mà Gangter giải quyết vấn đề không làm cho anh em phục 1 chút nào .

Xin hỏi Gangter trong ngày 18/12/09 có bao nhiêu cuộc giao dịch với các nhân vật có nhiều bles trong sv ?????????? Gangter co phân biệt được đâu là bles hack đâu là bles xịn của sv không ??? để mà quét . Hay là chỉ thấy ai có nhiều bles là quét ...

HÃY NGHE NHỮNG GÌ member ĐƯA Ý KIẾN

Game muốn phát triển thì phải có nhiều member tham gia và cùng làm nó phát triển , đừng vì vài vấn đề đơn giản mà mất hết anh em ủng hộ . Sv phải có các đại gia , các tiểu thương gia và dân thường , các đại gia có đầu tư thì sv mới phát triển --- Vào game mà toàn đồ shop và ex lỏm thử hỏi game lấy gì mà phát triển ????

Amind đã tạo game Free nhưng vẫn phải mở các dịch vụ Webshop + thuê đồ để lấy chi phí tồn tại . Các member bỏ thời gian + công sức + tiền bạc để ganh đua với nhau , tất cả chỉ vì 1 mục đích nào đó : người thì đua top người thì muốn sở huu các đồ game khủng , người thì PK Pro . Vậy lên hãy để ý đến quyền lợi của member .

Cám ơn anh em đã vào đọc

2. Đức nói hay lắm
    ủng hộ đức luôn :D

3. Chính xác lắm. Mình vào game thấy bọn nó bán 50m 1 viên b thấy rẻ xúc ngay biết thế nào được thực hư. Ko nhanh tay lại lo thằng khác hốt mất. Phát sinh lỗi là do ADM vậy mà người gánh chịu lại là những gamer chân chính.

4. B đang 70M giờ xuống 40M,ko biết đâu mà lần,anh DUCNHAT nói rất đúng,bán đồ có ai biết là Bug game đâu,do game có lỗ hổng bọn dup đồ khai thác được,em chúa ghét trò đup hack,nhưng cũng phải thông cảm với ADM,giờ mà thu phí thì chả ai chơi,ngồi net đã không có tiền rồi,có lẽ ADM lên lập 1 topic riêng về vấn đề này để game được duy trì lâu dài,em rất muốn gắn bó với MU này,em cũng có ít kiến thức về mạng MT,nhưng do bận lên em không làm Mod được,TG tới rảnh em sẽ cố gắng giúp A E với vốn kiến thức của mình,Mong MU Bá Vương sẽ càng ngày hưng thịnh,đừng để các anh tài lần lượt ra đi,buồn lắm.

5. chuẩn đấy MU BaVuong Sap Den Ngay Tan Lui roi No4 Ra khong phai vi thieu B cua Sco
    ra di vi BaVuong
    qua Nhieu Loi
    ra di nhung van tiec cho baVuong
    ngoi Nha thu2 minh da gan bo vay ma gio cac ban Quan ly MU bavuong tai sao de baVUong xay ra nhieu chuyen nhu vay that su toi la 1Gamethuvn
    so thich dame MU rat lau roi nhung voi nhũng tinh trang nhu nay toi cung phai ra di thoi hix

6. Vừa thấy đi lừa Sco mà. Thấy Sco kiện mà lại vào đây chém à

7. nói chung là adm ngừng bán B trong cardshop đi , B tụt giá , h cứ lắm tiền là đồ ngon , ngày xưa lắm tiền cũng chưa chắc đc làm đại gia trong game , vì nhìu tiền nhưng ko biết cách sắm đồ , h cứ nạp tiền vào , B nhìu thì nhìu đồ ngon, lúc trước bán đc set HD ws 10% 40% = 20B , khoe cả lũ , thằng nào cũng nhìn với con mắt them thuồng , h cầm cả trăm B chả thấy đứa nào ý kiến , đi cc đc B + s là cả lũ súm vào hỏi , h thằng gà nhất hội cũng có bone ws mặc , võ lâm thật , ADM NGỪNG BÁN B TRONG WS ĐI , CHỨ CÁI KIỂU NÀY BÁ VƯƠNG SẼ NGHỈ SỚM HƠN 1.0 VÀ ss4 ĐẤY

8. DelNickBoDi

DelNickBoDi Guest

Sắp sập rồi , ai có đồ ngon thì thanh lý nhanh còn có khi không kịp =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi