Mời gm_tung vào đây giải quyết gium

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi XinLoiEmYeu, 28/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

Sau khi tớ lấy lại được nhân vật nhưng bị ảo với toan anh em. Mình có Thể nhìn thấy anh em online nhưng anh em lại ko thấy mình online. tớ di chuyển tất cả các sv thi thấy mình ko hiện lên mình đang ở vs nào nữa. anh em cũng ko thấy mình làm chủ hội. Mong cậu giải quyết gium tớ. Xin chân thành cảm ơn

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Sau khi bảo trì : thì Giuld cậu mới trở lại bình thường đc. Hiện tại do cậu bị Del Giuld nên khi tôi can thiệp vào sẽ bị lỗi đó. Chờ đến ngày bảo trì vào tối ngày 28 tháng 11 nhé.

3. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

Cảm ơn cậu. Tớ sẽ cố gắng cùng anh em làm cho MU Bá Vương ngày một vưỡng mạnh. Chúc anh em Admin có một sức khỏe dồi dào đẻ đồng hành với anh em cùng đưa Bá Vương ngày một lớn mạnh.

Last edited by a moderator: 28/11/09
  4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Đây là lý do tại sao anh ra nhap G thần chết ^^ cùng tiến nên G thiếu lâm không mạnh nhưng G thiếu lâm đoàn kết

5. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

anh em cho dù mình bị hack đồ nhiêu lần đi chăng nữa nhưng mình ko thể bỏ anh em ở lại được. Như thế ra đi đâu có thanh thản. đúng ko phải làm tròn bổn phận của một chủ gui chứ. cảm ơn anh em đã cùng mình sát cánh trong thờ gian wa. ThanChet chuc anh em ThieuLam co một sức khỏe tốt để học tập, làm việc và chơi game vui vẻ:x=D>

Last edited by a moderator: 28/11/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi