Mong ADM giải quyết vấn đề này

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi doremonlov, 21/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM vừa qua dù ADM đã có Update bản mới với hình phạt zen nặng nhưng vẫn còn người vẫn không sợ. Họ bất chấp mọi sự, chỉ muốn khao khát thèm muốn được cái thú giết người của họ. Hành động đó rất là đáng chê trách.>:P>:P
    Đề nghị của em là : tăng số tiền rửa tội lên nghĩa là ngoài việc chi trả số zen trên còn phải bù thêm số bless tương ứng với số nạng nhân mà họ sát hại và nếu trong ngày đó họ giết từ 3 người trở lên thì đó số lần rs trong ngày đó sẽ mất
    Mong ADM hãy giúp những người mới chơi có những cảm giác an toàn khi chơi game @};-@};-
    ADM kính mến
    (*)(*)(*)

còn người đã cố hành vi đó thì em xin được giữ bí mật

Last edited: 21/4/10
  2. Sabotage

Sabotage Guest

hé hé.Game là thế.Đả chơi Game là phải Chấp nhận sự thật.Tàn sát trong game củng là 1 niềm vui của nhiều người.
    Nhưng nếu bạn thân thiện hơn thì Chả nhẽ họ tự nhiên bèm bạn.?_____?

3. nếu ko muốn thấy cảnh tàn sát trong game thì sang game khác mà chơi
    ko ai ép

4. Nhạt hơn nước ốc .

5. vâng tôi công nhận đây là một việc bình thường
    tôi chỉ xin ADM tang số tiền rs thôi mà
    tôi biết mấy bạn là những người tốt nên chắc chăn sẽ không bị nộp phạt đâu nhỉ
    :-":-"

6. empty9x

empty9x Guest

thui biến đi
    nêu lên ý kiến dở hơi
    mu mà hok giết người gọi *** j mu
    nghỉ mẹ mày đi cho đỡ lag SV :)):)):)):)):))

7. ThienDia

ThienDia Hiệp Sĩ

thực ra 50m đa là mọt số zenko nho đố với BV.Minh thấy nhu thế la hop lý roai kon j.Các bác đừng được voi đòi hai Ba Trưng đi.MU ma ko co ty pk thi kon j la vui nữa

8. qua những lời nói của các bạn thì mình cũng đủ hiểu phần nào về các bạn
    Có thể nói các bạn là những người rất nông nỗi, hấp tấp về những việc làm của mình
    Mình cũng chả hiểu các ban nữa, có thể các bạn là những người mới chơi hay đã cùng MU sánh bước trên quãng dường dài cho đến ngày hôm nay nhưng du` là người đến trước hay sao thì chúng ta vẫn là những người bạn
    Tôi cần sự một tri âm chứ không cần những lời trách móc
    Theo tôi được biết tấ cả những bài bình luận của tất cả mọi người đều bị mọi người xem thường cứ nói này nói nọ, phải chăng đó chính là cách đối nhân xử thế của con người ^^??
    Các bạn tự hỏi xem ai mà rãnh để mà đang lên làm gì, họ chỉ muốn một sự giải đáp theo mong muốn. Không được thì họ vẫn chấp nhận vẫn tiếp tục gắng bó với MU BV
    Tôi thật là thương MU BV này bởi vì lại có những ngườ như các bạn......
    ADM CỨ LÀM THẲNG TAY XEM CHẮC CHẮN NHỮNG PHẦN TỬ XẤU SẼ PHẢI LÙI BƯỚC TRẢ LẠI SỰ TRONG SÁNG CHO NHỮNG NGƯỜI LƯƠNG THIỆN
    và tôi chắc nếu làm điều đó thì người bị hình phạt đầu tiên sẽ là những người có nhừng hành vi thiếu văn hóa.

9. nu_tac

nu_tac Guest

uống thuốc chưa em
    tốt nhất la em câm

10. MUBV la MU hoàn toàn miễn phí. 1 ngày rs 1-2 lần=> cac nv đều sàn sàn = nhau. Vậy mem còn bỏ tiền ra mua với thuê đồ làm gì??? Để PK, Để làm đẹp cho nv của mình. PK làm gì? Cầy nv mình khủng rồi đồ đạc đầy đủ chẳng lẽ để đấy à? Game cũng vậy ngoài Xã hội cũng thế. Ai mạnh hơn thì là người đứng đầu. PK để chiếm bãi cầy lv. Có gan PK co gan chịu phạt. h tăng tiền phạt để không pk thì ai chơi??? Nếu ông muốn không PK thì chơi MU offlife đi. 1 mình 1 sv. 1 mình làm ADMIN luôn. không có PK

11. lí lẽ:
    uống thuốc chưa em
    tốt nhất la em câm
    thui biến đi
    nêu lên ý kiến dở hơi
    mu mà hok giết người gọi *** j mu
    nghỉ mẹ mày đi cho đỡ lag SV
    lí lẽ sắc ben quá
    ( học theo các bạn thôi,lấy lời người khác)

biết các bạn pro rồi

Last edited: 22/4/10
  12. thằng em chỉ đc cái nói đúng .

13. để 50m được rồi
    tăng làm gì
    ông tưởng dễ kiếm 50m lắm à???????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi