Mong ADM va GM giải quyết cho em về việc mất đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ckmrkool92, 18/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ckmrkool92

ckmrkool92 Tân Thủ

Tối qua 11h30 em cắm acc xong đi ngủ.sáng ngủ đậy em thấy cập nhật phiên bản mới thi vừa vao nick mình thi toan bộ đồ mất sạch.Em ra xem nhat ký đăng nhâp thấy có 1 cái 113.162.80.139 Server X5 - 2 4/18/2010 (8 giờ 51 phút trước) nó ko nghi giờ đăng nhập. em nghĩ ko phải bi người khác lấy vi em chơi ỏ nha` 1 mình ma đồ em đập DNT vao rui lam sao GD dc.số tiền trong người con nghuyen ko mất ty nào thi nó huỷ bỏ dòng cương hoa kiểu j` mà GD dc.mong anh giải quyết cho em sớm để có thể chơi tiếp Mu dc:((

2. AH anh em bên BV các bạn up bản ss4.7 trước giùm bọn THN tớ . thế mà MOD bên tớ bảo kô vấn đề gì ;;) bọn tớ up sau các bạn chút ;));));))

3. lần trước tớ cũng đã báo với anh găngterMu 1 lần vì mất cây quyền trượng 5sk, và anh ý trả lời sv không thay đổi j, nhưng hôm nọ tớ lại để 1 cây 5sk nữa trong hòm, và lại mất 1 cách vô lí quá, ko ai giải thích đc, may mà món đồ không vào loại quá giá trị nên đành pó tay chịu mất

4. tớ cũng vừa bị mất cái gây QV+11 xong nan? wa,ADM giải quyết cho acc tankemiuem char tankemiuem với tình hình đến nãn

5. up cho bạn để anh GT vào giải quyết vấn đề này mệt đây :))

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Hic Xin lỗi SS4 , PM với Fantaysmc2002, tôi ko thể can thiệp đc !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi