Mong ADM xem sét cho GiaVoYeu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Crow, 27/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thực sự GiaVoYeu k có lỗi trong chuyện này a GT ak. e làm e chịu.e đã mất hết đồ cả đồ mới thuê rồi.sự trừng phạt e xin chấp nhận.e chỉ mong anh có thể trả hết đồ cho GiaVoYeu đc k.nó tốt và đc a e yêu quý như vậy? vả lại e vẫn còn ol a e khó nhìn nhau lắm a ak. e mong a xem sét lại cho e nó. e xin trân thành cảm ơn .!.

2. GVY đã xin anh như vậy mong anh GT xem sét dùm cho em nó. Trong Game nó ko chửi bậy hơn nữa còn giúp đỡ anh em. Giờ thấy nó mất đồ mà em cũng không giúp gì được nó. Mong anh GT rộng lòng vị tha lấy lại đồ cho em nó.

3. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

vo tum cho em 1 phiếu

4. nhok_lak

nhok_lak Guest

tao nói thật cái con người mày đừng có giở cái giọng này giọng nọ hay ra vẻ này kia,mày có giỏi mày lấy nick DD luctjjeucoi của mày ra mà xin việc đé 0 jk phải lập thanh tuyền hay crown
    anh em chúng tao mất đé o cần mày phải xin cho
    Thằng tài không lấy đc hết đồ pm tao tao mua thẻ nạp quy ra sjc đền admin

5. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Dù sao anh tuyền cũng đã có lời sin lỗi . Tớ rất cảm ơn lâm . mấy ngày qua chỉ có lâm là quan tam đến tớ nhất . Cậu bảo cậu nạp sjc cho tớ để đền AD thì tớ cảm ơn cậu , nhưng tốt nhất là xyn AD cho phép tớ đc lĩnh chọn bộ hyon va HVK . Còn bộ ring coi như là để chuộc lạ lỗi lầm của mình .
    Mong AD hiểu cho em !
    Một lần nữa cảm ơn tất cả anh em đã nghĩ cho tớ

6. anh sẽ chịu trách nhiệm 70% mất của em = SJC trừ trong acc Scorpion , em sẽ được nhận lại 100% đồ !

7. yeubavuong94

yeubavuong94 Cư Dân

Anh GVY tốt vs a e lắm Mog a ADM xem xét lại nha!!!!!!( E tin ADM sẽ làm dc mà)^^!

8. 30% chứ
    mà ông anh đại gia nhỉ

9. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Vâng cảm ơn anh ! em biết mất đồ lần này đã ảnh hưởng đến rất nhiều anh em ! em xyn hứa lấy đc đồ song em sẽ ko để sảy ra chuyện này nữa

10. 1 lỗi lầm còi đã gây ra ADM nói rõ e trả bao nhiêu síc đề bù đồ cho GVY e sẽ có. những cái thằng chó đừng để bon chen thế thôi.

11. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

bức súc làm chi em..Để xem GM nói như thế nào đã?

12. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Tất cả chị đợi AD vào cho ý kiến . Chứ nói thế này cũng chẳng giải quyết đc jk` cả

13. chỉ 1 lần đầu còi mất lòng tin.nhưng k bao đê mất lòng tín nhiệm của anh em.

14. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Em hiểu chứ . AD lên mag rồi . Đợi Ad vào DD xem sao.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi