Mong admion xem lại !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Scorpion, 21/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Trường hợp của elf OngTrumNo4 giờ bị đổi tên thành AkiraPhang và đang bị khóa tài khoản vì hack đồ acc của Kem_Mut . Mong admin xem xét lại giùm vì anh em trên sv đều biết ac đó , đồ có thể nói là víp số 1 BV , những đồ hack qua đó có lẽ bị người khác làm hại . những ai quen biết Nõ Hoàng ngoài dời có thể vào nói giúp cậu ta.
    Hôm nay có nói chuyện yahoo với Hoàng , có một số vấn đề đã hiểu ra , mình hoàn toàn thông cảm cho Hoàng .
    Mình viết bài này mong mọi người ủng hộ , còn tại sao viết thì xin trả lời luôn : Người bị hại đòi được công bằng , Hoàng có thể trả đồ cho mình .
    Cảm ơn amdin trước.
    Thanks to all .

2. Chơi với anh Hoàng giao dichk bằng cái ji` cũng uy tín, sự việc chậm trả B cho Scorpion+ hack đồ KEM là 1 tin sox đối với tôi, vì nếu là sự thật như thế thỳ wa' phũ phàng, tôi trong game cũng rất nể trọng. nhưng đây là có ng` muốn hại anh Hoàng, ảnh cho FPT cũng bị keylog và ko thấy onl bên FPT nữa. chuyện này chắc chắn ADM phải tìm hiểu và giúp anh Hoàng, mình ko muốn 1 ng` có uy tín và kinh nghiệm chơi MU như Hoàng ra đi như thế này. GT va GMTung vào lẹ đi anh

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Acc này đã được thả . Số toàn bộ đồ hack đc từ Acc của ductruong. Trên acc ko còn gì cả , Chỉ còn vài món đò thuê thôi.

4. hahahaha

dung roi day tha AC OngTRumNo4 di Ademin trong truyen nay co truc trac thoi voi lai AC: ductruong toan do cui

5. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Thanks to all.
    thanks admin .

6. vào game anh biểu nhanh ku

7. lời đầu tiên hoàng muốn nói là cảm ơn tới tất cả anh em trong game cảm ơn NetCo.Scorpion.KEM..........vậy là cuối cùng hoàng cũng đã có cơ hội giả B cho Scorpion rùi
    Scorpion (Thuan) ơi tối nay 22/12/2009 PM ThienSuBV Hoàng giao đủ 350B cho cậu nhé
    xin lỗi vì đã giao B chậm trễ mong cậu hiểu và thông cảm cho tôi nhé....G9
    >><<OngTrumNo4>><<

8. Sự việc này không ai có lỗi,vì thằng hack mà đâm mất hết đồ,do anh Hoàng bảo quản ACC không tốt lên mới như vậy,lần sau rút KN anh nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi