Mong anh GangterMU ghé qua giúp sever THN một chút

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vì Đó Là Em, 14/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Không biết dạo này anh trungviet2l bận gì mà lặn mất tích mấy hôm ko online để xử lý 1 số bugg ở THN Nếu anh Trung có thời gian mong anh ghé qua Fix dùm member THN 1 số bugg và 1 số việc khác
    1> Bugg một số sét thần ko ra Damge x2 và MNL ( hiện tại các set thâng này có tác dụng duy nhất dòng đầu tiên của mỗi sét này ): Vic, Aruhan, Choro
    2> Lỗi ko đổi SJC ra Gold Cashop được
    3> Chợ trời của THN bảo trì hơi lâu ( Lỗi Dupe đồ - Chăc anh Việt bận quá lên chửa Fix kịp ) dẫn tới tình trạng hàng hóa lên giá bất ổn cho nền kinh tế THN Anh em khó giao dich mua bán = SJC dẫn tới thiếu SJC RS
    4> Lỗi Event Lussion Temlp : Ko dùng vé tự quay + vé Cashop để vào Toàn báo lỗi sai cấp độ Mong anh Fix lại như trươc lúc Update 4.7
    5> Hiện tai ngôi vua của THN đã thay đổi Và chưa nhận được vũ khí của vua ( hiện tại đang nằm ở char ValueLife ) Theo như nguyện vọng của Vua hiện tại ( CavangPro ) muốn chuyển Thiên Tử Kiếm 13 Full Option vào nhân vật Slevin Mong anh chuyển dùm.

Last edited: 14/5/10
    BọCạp thích bài này.
  2. Sabotage

Sabotage Guest

Hồi chiều thấy Bác Việt onl Yahoo.
    Bạn hảy PM bằng được..?______?

3. Mod THN lại qua đây làm gì đây

4. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Up..........................

5. up.......................................................................

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ok để tối mình xem cho , Hiện tại cúp điện dài hạn rồi

Vì Đó Là Em thích bài này.
  7. Đề nghị bác xem rồi xét lun nhé chứ kô cứ để thế này chắc THN hết memb mất :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi