Mong anh GangterMU xem xét qua Topic này Thank

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ♫ VipGames ♫, 1/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin mạn phép mấy anh em + Mod bên sever Bá Vương cho mình Post nhờ tí Đợi anh Gangter xem qua rồi hẵng Del nhe các sếp MOD :D

Hiện tại THN như rắn mất đầu từ sau tết đến giờ số DTDD của admin luôn trong tình trang tắt máy Cho lên gần đây có 1 số Bugg mà ko có cách náo gọi được Admin trungviet2k để Fix Mong anh Trung ghé qua THN Fix dùm Member tụi 1 số Bugg:
    1: Bugg lagg ngân hàng:
    - Ko gửu Zen được vào ngân hàng ( mặc dù thông báo gửu thành công nhưng khi xem lai số Zen có trong ngân hàng vẫn như cũ ko tăng tí nào )
    - Sau 2 hôm bugg này phát triển thành Bugg Rút zen vô hạn :( Rút hoài ko hết Cho lên giờ THN tự dưng xuất hiên rất nhiều đại gia Zen ( tuy ko hiên trên bảng vàng vì mua cục Zen 1 ty ém trong acc rồi :D và 1 số người mang Zen ra đổi lấy B dẫn tới tình trang Bles lên giá cao đột ngột tới 500 m / Viên B )

2: Bugg đánh quái ra Zen với số lượng " khủng long " :D
    Đánh quái Tarkan 2 Ra 18m :( ( Trước có tăng Master Zen + Set Zen cũng ko quá nổi 9m ở Tarkan 2 )

3: Bugg ko đổ được giới tính nhân vật ( Đổi qua SUM )

4: Hiện tại THN mấy ngày gần đây rất lagg
    Hôm thì có 3 SV mấy tiếng sau lại còn 2 SV đến tầm đêm có khi còn 1 SV duy nhất :(

Mong anh Trung GangterMU sớm xem dùm và FIX sớm dùm member THN những lỗi trên Và có giải quyết thỏa đáng đối với những trường hợp dính dáng tới Bugg Zen ( Tránh trường hợp lại đi vào vết xe đổ quét gần hết bộ Cre như vụ Bugg Cre trước đó ) Xin chân thành cám ơn anh

Last edited: 1/3/10
  2. huyken

huyken Hiệp Sĩ

me chu lai vua mua dc 20 ty? zen = sjc dang hy hung? ai ngo` chan qua'''''

3. mia minh vua suc 60ti nhu the nay chac chan deo choi Mu nua lan wa ADM thi suot ngay mat tick chan ***

4. T_T mình có hơn 10 tỷ trong nv phụ ;))

5. hỏi ý kiến anh chưa cường dâm

6. AUTO

AUTO Guest

Thôi rồi lượm ơi.
    Lý do:
    Tại sao..........?
    Như thế nào......?
    Làm sao bây giờ.......?
    Làm thế nào để hiệu quả nhất.
    Mỗi khi gặp vấn đề phức tạp mình luôn tự hỏi mình như vậy.

7. uppp cho mấy ông nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi