Góp ý Mong anh GT và BQT xem sét về tốc độ của Clas F.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoancon89, 24/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em chơi clas F từ các sv trước thấy toàn tăng vô Agi thì mới có tốc độ và đame,bây giờ thì sang sv VQ +10k vô Agi tốc độ mới đạt 256 bắn cứ cà giật cà trọt,trong khi đó Mg của em tăng có 6,5k Agi mà tốc độ đã lên 486.

Mong anh GT và ban quản trị xem lại về phần tốc độ của classF với ạ,chứ tăng hết Agi thì lại ko có đame ạ,mỗi người đame mê 1 clas riêng,em chỉ thấy vấn đề tốc độ của clas F mong anh GT và BQT cân nhắc chỉnh sửa lại.

Em xin cảm ơn nếu như anh GT và BQT ghé vô toppic này của em đọc và cân nhắc về vấn đề tốc độ của clas F.

pyongseng thích bài này.
  2. Chính vì ef chỉ cần cộng vào agi nên mới như vậy. Chả lẽ 8k agi mắc tốc độ 760 thì có mà vỡ mồm. 21k max 760 hay sao ý nhỉ.

3. Thông cảm cậu nhé muốn max 760 của F cậu đợi sấp sỉ 34k poi nhé,ít ra cũng cac Clas khác ,7,6k như DW thì F cũng tầm 16k thôi chứ đằng này đã ko có tốc độ lại cũng ko có Đame.

pyongseng thích bài này.
  4. Uh vậy chắc nhớ nhầm. F max tốc độ 760 thì bắn vãi c ứ t lắm.

5. cộng Agi ko có damg thật , cộng ít nhìn nó bắn chán vãi @@ chậm

pyongsenghoancon89 đã thích.
  6. thấy F team còi xương bắn như tên lửa bay mà ta

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Trước giờ vẫn thế. Mấy thanh niên chơi MU mà cứ thắc mắc về speed của elf :)). Bản chất từ khi sinh ra đã thế, lên đừng thắc mắc nữa. 50 agi= 1speed, muốn nhanh thì mua bùa 100 speed thêm đại quỷ nữa là có lợi trên 5K point vào agi rồi

8. PHẢI NÓI F ĐẦU TIÊN BAO GIỜ HÓT,KHOẺ VẬY CÒN KÊU;))

9. Cậu ko biết hay là cứ nói bừa vậy?
    Các Sv uk thì đúng là tốc độ của F vẫn vậy nhưng các Sv trước chỉ cần + poi vô Agi sẽ vừa có tốc độ và Đame cậu hiểu ko?
    Còn Sv VQ này lẽ ra cứ để F chủ yếu là + vào agi vừa tăng Đame và tăng tốc độ thì chẳng ai thèm kêu làm gì cậu hiểu chưa?

pyongseng thích bài này.
  10. Có tham gia event săn "zen may mắn" chưa bạn? mấy class kia tăng max speed trong khi elf chỉ có 2xx speed mà đố đứa nào ks quái được nó :))

tocbacvjp thích bài này.
  11. Và anh GT và BQT cũng hiểu điều em nói chưa ạ,thay đổi về cách + poi của Clas chẳng hợp lý chút nào.
    Các Class khác thì ra đòn ầm ầm còn F thì vừa bắn vừa dừng ko sợ lại giết chết quái nhanh quá =))

pyongseng thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn đừng so sánh các SV khác làm j. Bạn có biết là có STT thì elf lại tăng vào đâu ko ? , Còn bt muốn có dame Elf ở SS X này buộc phải tăng str. Đừng đòi hỏi mà cứ chơi đy. Ai cũng muốn nv mình chơi mạnh, vô đối, bá đạo :))

13. Cái even đấy cần có 1k str còn đâu vô hết agi mà cậu,nhưng đame đấy chỉ có tác dụng với mấy con quái tin hin đấy thôi =))

phugia89 thích bài này.
  14. nó đồ 15 nó khác =))

15. Thì ý mình là elf cần thời gian mà bạn, về sau point nhiều thì sẽ thấy độ bá thôi mà :)

hoancon89 thích bài này.
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

GIờ cũng bá chứ đừng nói sau này. Đy CTC mang tiếng đồ 13 mà bị elf nó bắn cho 2 cái die :))

17. Nhưng hiện tại mình chơi 4 nhân vật nhưng thấy tốc độ của F là chán nhất ko giúp gì cho team nắm.
    Thôi thì cũng phải chấp nhận chứ biết sao nhưng ít ra cũng phải có chút ý kiến để chính phủ biết.
    Cho dù có ko hợp lý thì dân đen có bao giờ thay đổi được các chính sách độc tài đâu.

pyongseng thích bài này.
  18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ý kiến nữa cũng thế thôi. ELF quá bá khi ra đời STT, bây giờ còn hạn chế rồi mà cũng vẫn là bá đạo. Còn về speed thì ko thay đổi dc đâu :))

19. khác gì cơ :già vờ gà vkl:

20. Ko phải bắn cái cung TB +12k đến 13k agi +lag 100 tốc độ tấn công mới được vậy,nhưng cũng ko ăn thua cho nắm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi