mong anh GT vào xem giúp em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HungGa, 4/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HungGa

HungGa Cư Dân

acc anhtraip0 tên NV là HungGa của em đã bị mất đồ hơn 3 tuần nay rồi em đã báo ADM và nhờ giúp em lấy lại 70% số đồ đã bị mất nhưng sao đã 1 tháng trô qua rồi mà em vẫn chưa nhận lại được 70% số đồ em bị mất và cũng không biết là bao h em có thể nhận lại mong anh giải quyết giúp em vụ này vs

2. Anh ADM xem đi chứ nhỉ. Cậu phải liệt kê lại tài sản đi chứ và mất trong tình trạng thế nào. ADM nhiều việc cũng phải nhắc lại mới nhớ được chứ.

3. HungGa

HungGa Cư Dân

tớ báo liệt kê hết rồi ADM trả lời là 3 tuần nhận lại rồi nhưng h hơn 3 tuần rồi vẫn chưa thấy gi?

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

5. anh admin ở đâu thế hê...hum nào đi nhậu bữa chứ......hehe

6. chrome243
    Đẳng cấp:

Wcoin: / (%)

Gia nhập: Feb 2010
    Server: 4 | GT: Nam
    Đã thank: 0
    Được thank: 0/0

Anh GT giúp em kái

--------------------------------------------------------------------------------

thời gian cụ thể từ 23h đêm hôm qua 16 tháng 5 năm 2010 đên 6h sang nay ngày 17 thang 5 năm 2010 acc anhtraipr0 char HungGa
    tôi có bị mất 1 bộ hắc điểu 4% gst 5% phản hồi 1 kiếm điện 1 rôbô WS +9 1 pen tăng HP3 sát thương 10 gia tăng cấp độ 20 2 ring phản hồi 5% và 1 số đồ linh tinh
    nay em nhờ anh GT kiểm tra giúp em trong khoảng thời gian trên nhân vật HungGa trong acc anhtraipr0 đã giao đich với ai thời gian nào và giúp em nhận lại 70% số đồ đã mất

anh có thể cho embieetss số đồ em mất đâng được nằm ở acc nào và thời gian chuyển đồ không vậy

7. HungGa

HungGa Cư Dân

em đã send cái Link sang rồi ạ mong anh GT giải quyết dùm em với ạ

8. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Xin lỗi : trong topic tôi ko đề cập đến vấn đề giải quyết ! Có thể món đồ đã được chuyển hay sao đó , nên tôi ko can thiệp đc vào lúc đó . Nên bạn không thể nhận lại được Items !
    Đây là luật : http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=29946
    Trong topic có ghi rõ
    "+ Tôi có quyền quyết định có giải quyết hay ko giải quyết theo từng thái độ của người bị hại và mức độ nghiêm trọng của vụ án"

Chia buồn với bạn ,có thể lúc điều tra cảm thấy món đồ ko thể giải quyết nên tôi ko để lại lời nhắn sẽ giải quyết ! Chia buồn cùng bạn

Chú ý : tất cả những vụ hack ko đc cập nhật tại : http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=30249
    Sẽ ko đc giải quyết hack đồ. Nếu tôi quên cập nhật yêu cầu PM gấp gnurt58 ngay trong ngày !

9. HungGa

HungGa Cư Dân

thế là thế nào thế là lừa đảo vẫn là lừa đảo ạ anh không can thiệp được nhưng vẫn cám ơn anh đã ghé qua :-s

10. có nghĩa là bạn đã mất
    chia buồn
    :-<:-<:-<:-<:-<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi