Một cc6 thành công???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Rain1, 18/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gần 4h sáng e giật mình tỉnh giấc ngủ e lao như con thiêu than ra bàn may vi tính nơi con chuột thân yêu đang đứng hóng mát tại cầu Lorencia , gấp rút di chuyến cc6, vui wa 1 minh 1 chiến trường cc6 e tung hoành ngang doc ha hết cac tinh binh cua cc6 **, em đang nghĩ trong đầu chuyến nay kiểu gì cũng ring 1 em do thân về chơi chơi thì trơi ơi các vien s va b cu thi nhau đạp vào môm em đau vãi đánh 1 hồi em cũng thấm mệt hình xung quanh vắng tanh tưởng la dã win nhưng nhìn xa xa co 1 bóng người khi tiến lại gần thi 1 chú tướng của quoái hiện ro thạt la oai vệ, e liền vung kiếm lên quát " quân của mày đã bại hết dưới tay tao sao ko mau chui trối ma đầu hàng" no liền trả lời " đúng la tao đã mất hết quân nhưng tao ko bao giờ đầu hàng mày giết đc tao thì cũng hơi khó vì tao dc Sum buff rồi có gioi thì vào ma an cả 2 cùng chết" e ko tin lời nó nói tưc giận lao vào dùng chiêu đâm gió tăng cường đâm thẳng vào ngực no đồng thời bồi thêm 1 phát đại lôi vào giữa đỉnh đùa nó, vì đang tưc giân e ko để ý đến mình cũng đang bị thương năng khi ngix ra la minh con co 21k vit định rút lại chưởng thì đã ko kịp nữa rồi đấy cũng đòn cưối cùng của em và nó trông lúc đang đi vào hcoix vĩnh hằng e nghe văng vẳng tiếng ai nối ban đã hoàn thành nhiệm vụ . e đi ko một lời từ biệt chỉ kịp cầm theo 4b 5s của cac binh lính quỷ hối lộ trong trận chiến cc@};-8->

2. Một ý tưởng hay, nhưng thành văn thì còn phải bồi dưỡng thêm tý chút. Lưu ý câu từ cho dõ ràng nhé, ai lại đọc bài văn không có ngắt câu ngắt từ gì cả, mệt lắm =))

3. hihi e xin tiep thu y kien(*)

4. Sao lại được 4b 5s dữ vậy.

5. :))=))=))=)) ác nhỉ :D:D:D:D

6. mR.tEEn

mR.tEEn Cư Dân

nhieu`the''. may lan di win dc it' teo. a`

7. Gió mát quá ...
    Một CC chỉ tối đa 2B , bạn này đi được 4B cơ ...
    Cẩn thận bị ném gạch !!

8. Chính xác là 2b 4s mà tới 4b5s

9. 1 CC
    max là : 2B + 4S
    bạn đc 4B 5S
    thằng cha này chuyên gia chém gió
    thôy
    cút mẹ mày đi

10. :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"

11. =))
    OCN nhận hàng :)):)):))

12. èo cc mà được 4 B cơ à :x :x