8 về game Một lần nữa em mong BQT vào giúp đỡ em được cầy cuốc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0nlineworlds100, 17/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc em là: SuperHeroK
    Tên nhân vật: LuxiTM
    Báo Lỗi: Hôm nay vào hồi 1h12 em chuộc TM 6 của em mua bên Bv rồi hủy bảo hiểm chuyển sang acc khác, sau khi vào phần báo mât đồ bảo hiểm em không thấy TM6 của em bên TM theo acc đâu. Khi sát nhập sv Gt có thông báo là các member có thể lấy đồ về và sử dụng bình thường. Nên em mới lấy TM6 bên TM em ra dùng nhưng khi vào chuộc lại thì không thấy đâu. Em đã thắc mắc và đã lấy TM6 mua ở Bv chuyển từ acc khác sang dùng thì sau 1 thời gian em thấy TM6 Bv em vẫn còn và thấy em TM6 Tm bị mất ở mục báo mất đồ BH. Đến hôm nay thi em chỉ chuộc lại được 1 TM6 và hủy BH chuyển sang acc khác, còn TM6 nữa thì không thấy.
    Vì vậy em kính mong BQT sớm fix lại cho em để em chuộc về và tiếp tục cầy cuốc.
    Tks BQT!!!!!!!!!!
    Mọi người đi qua up dùm em...Tks mina!!!!!!!!!!!!!

2. giống t rồi. k byt hết 79 ngày có chuộc lại k nữa :)

3. Nói dài thế. Có lẽ TM bên TM sang chết là mất.

4. :D hôm qua đêm vừa ngáp ngủ vs say nên mới lòng vòng..nhưng sự thật là chết xong là mất :((..tks c đã up

5. chết là mất nhé

6. bao nhiêu ae có thân mã từ TM sang chết rồi mà không rút kinh nghiệm

7. Nếu tm bên tm la 100 máu. Sang bv còn 1 máu thì khi hết 79 ngày sẽ tính ntn nhỉ. Hihi

8. Thì tôi có biết đâu..có event thì mới đem ra cây vì Gt bảo có thể sử dụng đó như bình thường mà..chỉ là k giao dịch được thôi, cũng hỏi mấy ae TM nhưng họ đều bảo k biết hoặc k dám dùng :((

9. TM bên tm sang chết ko lấy lại đc đâu, nhọ :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi