8 về game MUHN và những lần PK Bang Hội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bợm., 6/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

sợ thật có chiêu tự xịt hỏng đồ để nên ôm bom.
    lắm tài thật

2. . Cho nhanh có tiếp

3. Các thánh bg mới biết à :) chỉ xịt hỏng cánh thôi :)

4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Cày cuốc dua G các kiểu thì còn biết nhiều.
    chứ thủ thuật PK thì ko biết nhiều

hahuncuong thích bài này.
  5. Nếu bỏ cánh thì mn hay nói à thag này chỉ ôm bom, nhưng ngược lại vẫn đeo cánh ( nó chỉ là hình thức khi cánh đã bị hỏng độ bền bề 0% ) thì lại khác các bạn có thể test :)

hunghdz thích bài này.
  6. Đồ hỏng thì ko khác gì ko mặc, nên mới có skill sịt sói

7. ngày xưa mình hay chạy Arena coi Home bem nhau với Sun Rise. Thấy con DK Aerxmen bem con Sweetlove với Kinghenry toàn 1 cân 2 mà 2 con của Sunrise vẫn sml là sao nhỉ

8. Vì lúc đó có auto máu vs sp nên 1 có thể cân 5 =))

danghoan, Hoàng Việtbabyplay đã thích.
  9. chuẩn. ngày đấy cái auto keyboar ko bị admin fix như bh nên uống máu tự động như bấm 10 ngón. quá pro

10. Thực ra nó ko nhanh = tay dc. Cả 15p arena mới hết từ thùng chính tới phụ. Còn bơm tay có khi 1 chuyến gần 2 lần mua máu :)

danghoanHoàng Việt đã thích.
  11. ko edit lên #1 đc à a zai đọc kiểu ngắt quãng nó bập bõm quá

12. đàu ss8 nó ko bị fix ăn ngang và hơn bằng tay ấy chứ. nhưng sau fan nó fix ăn bị delay nên ko bằng tay dc

13. mình mới xem đoạn đầu , vì tác giả viết dài không thể tưởng , nhìn chung admin ra nhiều quy định quá là oái om đi , nói oái om có khi admin nhìn thấy là block tk mình thôi kệ đi nói thật miễn sao không hổ thẹn với lòng là đươc, như bạn nói trúcBD à , nói qua về sự oái om của admin nhé , mình không nói về vấn đề oái om khác , ae cái hang khỉ ho cò gió đó admin lên ra quy định 1 ngày 1 nhân vật đuọc pheps vào 3 lần chẳng hạn hoặc 1 tuần 3 lần , MU đông người thế admin cho phép thế không công bằng chút nào , như ngày xưa làm gì có cái chế độ 1 ngày không reset đánh quái không rơi ren ,.....

zzbaokezz thích bài này.
  14. Mạng việt nam 1 chuyến are mua 2 lần full máu 20 cũng đek đủ :) hỏi thag Mộc Thành Long sẽ rõ nói rõ ở đây là bơm tay nhé nhớ kĩ là bơm tay

15. Bốc phét, e làm gì biết gì, vào game chỉ ngậm hành rồi đi đổ buôn giá rẻ thôi :)) chứ hổ báo cáo trồn như kia đâu, hiền khô à @@

16. @Bợm. đâu rồi lên viết bài tiếp đi để hóng đồng chí

Nhật Thăngzzbaokezz đã thích.
  17. Khẩu nghiêp. Là lý lẽ của mấy thằng ko phải đàn ông, với dùng những lời lẽ xuyên tạc ko đúng về ng khác để ve vãn bạn tình. Chỉ có những thằng ko được khôn mơí tin nó. Và cuối cùng chỉ là thất bại.
    Thật ra để mà nói xấu kiểu như này chỉ có mấy kẻ túm 5 tụm 3 bàn cho vui. Chứ có mấy ai nghe.

Nhật Thăngdanghoan đã thích.
  18. ngày ấy là ss8 chơi 2 long giáo+ soi+15 uống bò húc vào lên AERXMEN tôi cầm có hơi khác người 1 chút lên mới cân được 2 DK tốp thôi

*Lặng Lẽ*Bợm. đã thích.
  19. cái gì cũng có quá khứ vs mới có hiện tại. cảm ơn Fan vs các bạn dù là bạn hay thù cũng là những giây phút vui vẻ nhất.

*Lặng Lẽ*Bợm. đã thích.
  20. Cộng nhận ngày trước đi xem PK thấy 2 DK này tuy khoẻ nhưng PK kém lắm toàn thua thôi.

danghoanBợm. đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi