My Bờm cũng dân Vinh, Nghệ An

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi vinhnghean, 26/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dân Vinh ah`.có bán bạc ko ???

2. nhầm chủ đề rồi cậu kìa chỉ có con em đang cần bán đó thôi>:)

3. Mỗi người mỗi vẻ mà :D

4. Em này nó hót hơn em Lynh nhiều, em Lyng sau 1 thời gian vào sem đã quay mặt mà đi rồi :))

5. Ý chủ topic là thế nào, họ đều là phụ nữ, đừng kiểu cay cú so sánh thế lọ thế kia, con My Bờm này cũng chẳng là cái gì mà Lynh lady phải quay mặt đi, ông là cái gì của nó hay chỉ lôi ở trên mạng ra, quen thân lắm hả, em Lynh chí ít cũng là thành viên của Gamethuvn.net. Ảnh con tền tễn này đầy trên mạng, lên google gõ cái ra cả 1 đống, có cái gì hot ở cái diễn đàn này, nhạt toẹt, tôi không phải phụ nữ, nhưng cũng rất ghét những người mang họ ra so sánh cái kiểu ai hơn ai.

Last edited: 14/11/11
    Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  6. Có lẽ tạm dùng tốp Píc này ko vấn đề chém xoáy và Xoán rất nan dải Đề Cập về vấn đề chuyên xâu Nếu Tiêu Đề TP khác đi thì tốt Tạm dừng trang này nhé

7. Ngon , mà hơi ngắn đốt

8. Sặc Sang Píc Show Mới chém đi để cho cái pic này yên nghi đi nhé

9. thì đó chỉ là 1 sự so sánh qua em Lynh vì các bạn hầu như chỉ biết em Lynh ở Vinh Nghệ An, nhưng đây mình muốn cho các bạn biết thêm về con gái đất Vinh thui:x:x:x còn bạn mà muốn bảo vệ cho em Lynh thì cứ lên tiếng vs các coment khác nưa thôi;))

10. Dan choi day.dan choi day.nhung cũng binh thuong thoi.^^

11. Bảo vệ làm gì, tôi chỉ không thích so sánh kiểu đấy, còn tôi chả là gì của Linh mà bảo vệ, đấy là ý kiến riêng của tôi thôi, và câu hỏi của tôi ông cũng chưa trả lời, ông là cái gì của cái đứa ông post ảnh lên, tôi thấy ảnh con này lên google gõ 1 cái thì ra cả rổ, trong khi nó chẳng có quan hệ cũng như quen biết gì chúng ta ở đây, rồi đem so sánh với 1 mem chơi mu, có buồn cười quá không. Lynh lady hay ai ở diễn đàn này dám khẳng định Lynh xinh và hót nhất Vinh không, mà phải so sánh :-"

12. cái con My bờm đó thì có cái gì là hay ho. nói tóm lại 1 câu nt
    Thằng chủ TP sao mày ko search con Tam Tít lên đây mà so sánh với Linh Lady, nói và post bài như mày đất nước VN có 40trieu ng phu nữ thì m đem so sánh 20-20 ak
    m làm cái tiêu đề TP như kia đến tao còn chả chịu đc nữa là ng đc mày viết tên ( ko phải bênh ai nhưng suy nghĩ khách quan nó là như thế )
    Closed mẹ TP đi

JeRRy™ thích bài này.
  13. chú này sao xoắn nhiều thế nhỉ:-"lúc trước khen chê mù mịt, giờ quay lại cắm nhau thế à :> phải chăng chỉ vì 1 đứa con gái mà làm nhặng lên thế nhỉ

14. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Close tp mẹ đi ... rách việc :-<

15. tưởng rằng là chỉ 1 TP cùi thì 1 lời khen cho 1 đứa con gái cũng là bt
    nhưng mà d.m mi cứ đào mả cái TP cùi này lên ngứa mắt ta nói thôi.

16. Tự do ngôn luận đào lên cho chém gió cho sướng :">

17. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Ai dịch giúp câu này với, mình không dịch được. =D>

18. Hay hay hay hay hay hay hay ha

19. Đây là Nghệ An chựi Nghê An hay là gì thế :D Mịnh ko hịu :D

20. Lâu lâu cứ đào lên cho mấy chú kia chém tý >:) đang bức văn xúc vs chủ píc đây mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi