My Bờm cũng dân Vinh, Nghệ An

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi vinhnghean, 26/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tuổi tre ko xuy nghĩ già hối hận ko kịp ^^ Mà làm gì cần nói đến già khéo bây giờ vân đú đởn chắc lại.... ^^

2. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

có phải là chơi nhau mô bạn =))
    My bờm là idol của tớ mà :)) sao bạn cứ phải cuống quýt mà soắn suýt cái kiểu bẩn bựa như thế ? Đưa ảnh My bờm ra để rồi để mọi người nói ko ra sao về cô ấy thì bạn thấy vui lắm sao ? Đưa ảnh người khác ra thì tớ cứ tưởng bạn sẵn sàng bảo vệ cô ấy khi cô ấy bị tiếp thu những lời chả đâu vào đâu chứ ? từ đầu topic đến giờ tớ thấy bạn chỉ hùa theo thôi:-j
    còn về phần tớ ai khen thì tớ tiếp nhận thôi.ai chê cũng cố gắng tiếp thu để khắc phục
    còn cái loại bạn ăn nói a rứa thì tớ cũng nói toạc ra luôn là đừng có so sánh tớ vs người khác(cho dù mình ko bằng ai cả thì cũng đừng nên lôi mình ra làm tên topic so sánh như thế).bạn ko đủ tư cách để lôi tớ ra so sánh + bình luận nhé ( vì bạn có biết đếch gì về cuộc sống tớ đâu mà già mồm :-j)
    Các cụ ngày xưa có câu "biết thì thưa thớt - đ" biết chy thì đừng le lưỡi liếm cầu chỳ :)) " đó bạn ạ :)) cái lý thuyết căn bản để bạn "sống" và "làm người" là xuất phát từ câu đó ý bạn ạ :-j.bạn ko biết dựa vào câu đó mà sống thì khác gì bạn là khác loài với con người :))
    thôi bạn về tranh thủ húp ít canh i ốt đi nha.bảo mẹ bỏ ít ít i ốt thôi chứ đừng bỏ nhiều rạn não đó :))

Last edited: 4/11/11
  3. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

chém gió thấy gớm không hêy :))

4. LynhLady

gần gớm :))................................

5. TopGamer

anh không làm gì đâu đừng chém là anh ăn vạ đấy :))

6. LynhLady

là con người ai cũng có lòng ghen ghét chứ k phải chỉ mỗi con gái anh ạ
    người ta hơn mình cái gì thì mình ghét ghen cái đó của người ta thôi ^^
    nhưng mà ghen ghét ko có nghĩa là "ghét cay ghét đắng" mà chỉ là ngưỡng mộ và "ghen tinh nghịch" thôi ^^
    e có chém anh đâu :D:D

Last edited: 4/11/11
  7. TopGamer

thôi anh cũng té không bọn kia ném gạch vỡ đầu chết :D~

8. ^^!! nhìn cũng được nhỉ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

9. Riêng Cậu Phắc chắc ăn gọn 2 viên ^^ Chặt chém kinh khủng ^^
    @Luynh : Thôi em à ^^ nếu em nói thế chủ Thớt mà đã ko post ảnh thì chắc Ko có Sự Việc như bây giờ ^^ mà đã Shoul rồi thì để anh em chặt chém chút đi nếu có Sai coi như bỏ ngoài tai 2 bên mà cứ xoáy và Xoắn có lẽ sẽ tạo ra 1 cơ số tình huống bài viết đi lệnh lạc với chủ đề vậy mong em hãy nhìn nhận ^^ Ko ai là người hoàn hảo ^^ Ngón tay còn có chiếc ngắn chiếc dài nói chi đến xuy nghĩ người khác :D Chúc em ngày càng Xinh ^^ Xinh trong mắt anh là tốt rồi Ai khăn chê kệ miệng lưỡi thế gian mà ^^

10. Đúng là người bằng 1 mẩu ý, chân ngắn mà đú đởn thì vãi cả nhồn ra ;;)

11. Người 1 mẩu ^^ mẹ khối thằng nhao vào như thiêu thân ý :D Nhìn hàng họ em nó thế cơ mà đừng đánh giá 1 ai đó :D hãy tự đánh giá mình trước đi :D

12. Chủ TP có cần mua thông tin của Lynh Lady ko bán cho này >:)

13. Tôi có bảo không nhao đâu, xem cm của tôi từ đầu đê ;;) nhưng cái t? của nó, với người nó chẳng phải để đú đởn như này ;;) trông chả ra sao, trẻ không giống già chẳng ưa =))

14. Hí Hí ^^ Đây gọi là Víp ^^ nhìn nó khác mà ^^

15. Trông nó ngầu, đú đởn ra thế thôi, chứ vip cái gì, người bt, nếu mà không trưng diện, đua đòi, thì chả có gì đặc biệt ;;)

16. Khiếp nếu mà nó ko thể hiện ko đú đởn giản dị biết cách trang điểm thì nó còn Vip hơn ý ^^ Nhưng nó đú đởn mất cái mác mất nhiều cái bị xỉ nhục chắc cũng nhiều ^^

17. Chán dô, mũi không cao, mặt bt, chân thì ngắn :-"

18. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Mày nói thế làm tao buồn quá bợm ơi :-<

19. nói chung là a vẫn iêu bợm của a nhất :-*

20. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

yếu thế khô sợ Tũn kaz nó cắt gân sao ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi