Nan kinh boss kalima7 ma ko dc gi?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TLBB, 9/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TLBB

TLBB Guest

sao thay bao bos k7 luc nao cung do 3 do ngon ma sao minh dnah ko dc gi vay?

2. 01666260792

01666260792 Guest

Chan_***_bi_kalima7_gap_bos-danh chet _ma_hok_dc_ji_Nan_***

3. her her______________________________________________________-

TLBB thích bài này.
  4. nu_tac

nu_tac Guest

hỏi DUCNHAT
    bos K7 đc Rồng Xanh full thần:))=)):))=)):))

TLBB thích bài này.
  5. pt_online

pt_online Guest

nên bảng phong thần mà hỏi dúc nhật =))=)):D

TLBB thích bài này.
  6. Ai bảo kundun đc 3 đồ ngon nào, xin chữ ký cái

TLBB thích bài này.
  7. 2 Cái Rinh Chorono của NuTac Cũng từ K7 mà ra.... Hiện tại 7love đang giữ 1 cái (500b) và NuTac cũng đang còn lại 1 cái ;))

TLBB thích bài này.
  8. cho hỏi mấy h thì có bos vậy

TLBB thích bài này.
  9. Đó là các bạn giết nó nhanh quá lên Thần kunDun ko cho rớt;))

Muốn biết thì chỉ có 1` cáck đó là bạn cắm 1 nhân vật suốt 12h đồng hôg ở K7 thì chắc chắn sẽ gặp.Còn bạn hỏi thì ko ai nói đâu:))

Last edited: 12/5/10
    TLBB thích bài này.
  10. TLBB

TLBB Guest

to thay moi nguoi bao la 2 ngay bos ra the ma dung 2 ngay sau len ma cung ko co. ai biet chinh xac la bao gio thi ra bos 1 lan ko vay

11. Uh, chuẩn đấy ;))

12. có 1 người biết rất và rất rõ đó là ..........MU

13. GT hả bạn nhầm:)) \Trừ khi set sever thôi=)) Trước THN girlspacy có Sum max point đy săn ADM có biết đâu=))

14. nhok_lak

nhok_lak Guest

hình như là 24 tiếng là lại có KD mà
    nếu không thấy chắc là có đội khác săn rồi
    đội G admin do BC và NTHS cầm đầu hay đi săn lắm;))
    với lại sau mỗi lần bảo trì sv lên k7 chắc chắn sẽ có

TLBB thích bài này.
  15. TLBB

TLBB Guest

cam on ban nhe. luc nay vua len thi co doi vua san xong. co do than minh lai nhat dc. vui q

16. nhok_lak

nhok_lak Guest

e đây phapsu_Mu đây bác qên e nhanh thế:))

17. 12h ư.... ;)) chắc bạn chưa biết giờ Kundun hiện lên rồi. nó hiện lên không phải là cố định một thời gian mà cái thời gian có định khi nó chết đến khi nó hồi sinh là cố định (lên xuống 15p) .
    Còn chính xác là bao nhiều giờ thì bạn phải bỏ công sức và tiền bạc ra để nghiên cứu. (vì vấn đề này vẫn đang là bí mật, chỉ có nhưng ai thực sự hay đi san KunDun với biết và nắm chắc thời gian này) Lên chậm 10p là mất ăn roài :-h

Câu này chuẩn không cần chỉnh.

Last edited: 12/5/10
  18. TLBB

TLBB Guest

nguoi bao 12h nguoi bao 24h ko biet ai dung ai sai nhi?

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn có hiểu ý mình nói ko:-))Tôi săn KD cáck đây 3 năm rồi nhá:)) sao lại ko biết.Nếu như ko biết H KunDun thì bạn phải bỏ ra thời gian dài nhất là 12h:)) tính từ khi con KD chết.Sau 12 tiếng nó lại xuất hiện:))Còn khi set sever thì sẽ có KD ngay

20. Nếu bạn Chém thì Thui vậy. Còn thực chất Của KunDun các MU khác thì Mình không nắm rõ riêng Sever của MU Bá Vương không Phải 12h va cũng không phải 24h. Mà là (....) giờ.
    @Còn ai muốn biết thực sự bao nhiều giờ,phút thì PM BaoChua chủ LM Admin thường xuất hiện tại SV2 là biết chi tiết nhất ;)) .
    Náom tôi săn KD chỉ xe dịch thời gian khoảng 5p đến 10p là cao. (Tin hay không) :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi