8 về game Ngày ngày 1 người kiếm 4tr 5tr 50k 60k bạc ở VQ là có

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 21/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy bác cứ bảo e chém . thực chất 1 ngày người ta kiếm 50 60k bạc là điều quá hiển nhiên. k tin mời mấy bác vào archeron kiểm chứng . 1 ngày ăn phù thuỷ đỏ kiếm đc bao nhiêu b s life . quan trọng là cre . trung bình mình theo dõi cứ 2 lần thì sẽ 1 lần ít nhất đc 1 cre . có lần 3 cre
    mình trước cũng săn PTD mấy hôm nên biết . giá 1 cre bh là trên 6k sjc

mấy bác k tin cứ vào archeron mà xem. 1kajten + platon thực chất là 1 :)) . kiểm nghiệm lại xem đúng k lại bảo e chém gió

Với lại cứ như này người giàu càng thêm giàu , tân thủ thì cả đời k biết mặt con phù thuỷ đỏ hình dạng ra sao :
    @GangterMU @ViperMUHN mấy bác kiếm event gì cho anh em sever biết mặt mũi con phù thuỷ đỏ ra sao với chứ cứ để 1 người ăn hoài . tân thủ cả đời k có dịp được gặp . cho sự kiện gì đó cho anh em vui vẻ hào hứng , có thể bỏ cre đi cũng đc, anh em sever kiếm 1 vài viên ngọc cho vui ..........
    k thì bớt vé vào archeron miễn phí cho ae vào săn cho vui :)

topic mang tính chất góp ý k mang tính chất trù 1 ai đó . muốn tạo thêm event cho ace vui vẻ.

2. con PTD nó như thế nào bác hàng họ ngon không ?

coixuongkk thích bài này.
  3. PTD nó có thể cho bạn 1 ngày 5 tr VND đó bạn ko biết có ngon ko :(

4. cũng dễ ăn :)) hàng họ khủng lắm vì toàn cre 6k bạc ):))

5. dã man thật "D

6. dự là chủ nhân 2 acc trên k đồng tình :))

7. 1 người đấy bác ơi . con số có thể lớn hơn rất nhiều

8. coixuongkk thích bài này.
  9. coixuongkk thích bài này.
  10. MrDH hay alexnguyen thì tớ cũng chịu :))

11. 3 ae nhà này là 1 mà =))

12. :) chắc thế. thôi xin admin cho ra cái event gì đó . cho phù thuỷ đỏ ra máp nào ở sever nào đó 1 ngày để cả sever ăn . chứ như vầy tân thủ cả đời cũng k biết mặt e nó ra sao :)

13. 3 ae nhà này là 1 mà =))

14. :) bác đã hiểu giống ý e . bảo sao ngày ngày người ta bán 80 90k bạc liên tục theo ngày

:))
    =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

15. HOHO SAO KO NÓI ADM TĂNG SỨC QUÁI LÊN CŨNG THẤY NẢN LẮM PTD GÌ MÀ YẾU VKL RA BÙN CƯỜI

DungCoDaicoixuongkk đã thích.
  16. K có ý gato. Ai đầu tư thì ăn thôi.nhưng ý chủ tốp và ae chúng tôi muốn đc 1 lần trông thấy tnào thôi.=))

17. Nói chung là PTD nhà các bác ấy nuôi nên các bác ấy đc thỵt bớt GATO đe =))

NTTTTNcoixuongkk đã thích.
  18. kiến nghị cho admin tạo event cho ae sever săn bắn . đc thử cảm giác săn ptd thôi bác. bác chưa chẵc đã đc gặp mặt nó :))

19. Mình thì nghĩ vào sâu hơn ko như còi xương. nếu mà đã ăn PTĐ ko có đối thủ thì *** quan tâm lắm đến B L S . chỉ cre thôi chúng nó ăn PTĐ mà ra B L S ko ra cre còn chửi đ.m Phù Thủy như l** mình nghĩ GT lên cho con PT mạnh lên chứ con dw cùi của mình vào PT đánh có 1k máu thì sao chết đc. auto cũng ko chết đc :))

20. NGÀY BỮA GÌ BÁC SV NÀY THÌ CHƯA THÔI HEHE

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi