8 về game Ngày ngày 1 người kiếm 4tr 5tr 50k 60k bạc ở VQ là có

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 21/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kinh thua chu thot.... dieu thot noi em cong nhan dung 1 phan. do la PTD 1 ngay kiem duoc 50 60k bac la binh thuong. Nhung thot co nghi den viec ks canh tranh nhau khong, thot vao xem moi lan chuan bi PTD nguoi ta pk am am. Moi team it nhat 5 nguoi tinh so so cung hon 4 team ks nhau. Nguoi ta bo cong suc ngoi canh tu 2-5 gio de chi an duoc PTD. Tinh ra neu 50 60k ma chia cho 20 nguoi thi moi nguoi duoc bao nhieu. 24/24 may ae cu ngoi ma tinh xem moi gio nguoi ta kiem duoc bao nhieu trong vong 1h dong ho ngoi cam mat vao man hinh.
    Thu 2 la khong chi co moi 2 ong tai to mat lon ma chu thot neu ra la toan an PTD dau, chac gi nguoi ta da la 1 nguoi ma thot phan nhu dung roi vay, chu thot da an duoc bao nhieu con PTD roi. Nhieu chuyen PTD roi cre, nhieu chuyen roi BSLC.
    Sau khi chu thot lap topic nay thi may anh GT da vao check lai PTD. Va gio, PTD dau khong thay chi thay la Phu Thuy Zen, toan zen, lau lau roi duoc 1 vien B S L nhung da so la C. PTD tu luc 11h toi den gio toan zen, khong tin thi may ae vao ma xem. Neu PTD khong roi Cre nua thi ae lay cre dau ma dap do va gia Cre se cang leo thang. Nen kinh mong may anh GT xem xet lai viec PTD roi zen nhu hien nay

2. Toàn mấy đưa ngu với ganh tức rồi làm hư cái sv. Lúc đầu thì la nv 3 dễ. Xong người chơi sau chết. Giờ đến fix ptd thì người sau càng chết. Có bao giờ bọn m suy nghĩ sống cố gắng hay k. Đừng bao giờ chà đạp lên sự thành công của ng khác. Điều đó làm xã hội chúng ta đi xuống.

3. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Có 1 cái mình muốn ý kiến,cũng ko động đến miếng cơm của ai và cũng ko cạnh tranh với ai.
    @GangterMU & @ViperMUHN hãy cho Cre về đúng giá trị thật của nó là = 2 jew.
    Hoặc nếu mà ko làm dc như vậy thì hãy để nó đúng với giá thị trường hiện nay là = hơn 40 bles tương đương với 400 jew.
    Mình chỉ thấy vô lí ở cái 10 jew bán dc 150 bạc và 2 jew bán dc hơn 6k bạc thôi.Còn BQT thích làm nó hợp lí theo kiểu 2 jew hay 400 jew đều ok cả.

4. Nếu mày hiểu tiếng việt thì cố đọc lại từng chữ của tao mà bắt bẻ. Tao chả quan tâm đến PTD đâu. Và chơi game tao không có cái khái niệm nạp tiền cũng như kiếm tiền nhờ game.
    .
    Còn không cố gắng ngồi đấy há mồm ra mà chờ c** nó rơi vào mõm, tao rất ít khi dùng từ nặng với người khác, nhưng với suy nghĩ của m thì kể cả ADM có thả ngay giữa loren m cũng chả bao giờ được nhìn thấy đâu. :))
    .
    Nếu m có não thì chịu khó ngồi nhai lại từng câu tao nói mà thấm, đ' phải cái event nào cũng dành cho tân thủ với người mới chơi. Sống mà không chịu phấn đấu thì đừng hy vọng có thành quả. Có may mắn thì nó cũng chỉ đến được 1 lần.

5. Bác nói quá chuẩn :D

6. bạn hiểu nhầm rồi. Chúng tôi chỉ góp ý là cho cái even cho ae đc thấy thôi. K nói đến chuyện ganh tị hay gì cả. Ờ đúng! bỏ công bỏ của thì hưởng thôi.k lẽ bỏ công sức của ra bằng thằng k bỏ gì cũng đòi ăn.vi sv này tập trung nhiều những người mới chơi đ còn chưa biết lên. Chưa biết quay w1.nộp tiền vào cày rs. Trong khi đó mấy thánh chơi lâu chơi trò găm hàng. Game là để vui. Người nộp nhiều hưởng nhiều. Nộp ít hưởng ít là lẽ tất nhiên.nhưng nta mới chơi mà giá cả trên trời.gì cũng quy ra tiền hỏi thế có gắn bó đc k.lâu lâu cũng phải cho nta tí gọi là phấn đấu chư.vi dụ cho cái even cảm thấy đánh k đc k biết cách nta cố gắng hơn. Chịu đầu tư tgian và tiền bạc hơn đến khi ăn đc thì thôi.đằng này bỏ 20k ra mua viên b vào k quái đánh chết thì bị bọn nó pk.=)) còn riêng bản thân chả cần. Ai sống đc t cũng sống đc. Có bgiờ kêu ca đâu. Đây là vì lợi ích những góp ý chân thành của 1 mem lâu năm mong 1 sv ổn định hài hoà lâu dài và cùng phát triển.

7. chủ thớt cũng vào săn cho nó máu :))

8. Neu ban muon gop y nhu the thi nen tao toppic khac chu sao lai bao 1 ngay 1 nguoi kiem duoc 50 60k bac. Hang thang Gt van to chuc event ma. Thoi may ban vao ma xem. Gio sv se ra sao khi khong con PTD. Cre gio la vang

9. Tinh tướng vl.t lạ *** gì bọn mày nữa. Lưu manh giả danh trí thực.bon mày chơi lâu găm hàng k cho người chơi mới nta có cơ hội trải nghiệm à. Riêng t *** bgiờ tao phàn nàn cái gì. Chẳng qua thấy pic hợp lí vào góp ý thôi. Thấy mày mới mấy tuổi ranh mà tinh tướng. Tỏ vẻ ta đây lắm tiền t mới nói

10. thì 9 xác là họ 1 ngày kiếm đc như thế mà bác. Còn PTD thì đúng là n2 mem lâu năm thì ko xa lạ gì. Còn new member họ còn chả biết hình dáng như nào lên Góp ý thôi ấy mà:(

11. The PTD 1 nguoi an duoc het 24/24 ha, an xong nguoi ta khong chia cho team ah. Nguoi ta khong bi ks ah ^:)^........... Nen nho cai gi da ngon thi cang de bi ks va canh tranh nha.:-"

12. Tốt nhất là QUy đổi Cre = Jewel cho nó có bạn bè vs B S C L =)). 1 mình nó tủi thân lắm các bác ợ :D

13. Chao có quy đổi ra jew dk k bạn

14. Gangster chính ptd có tỉ lệ rơi zen cao rồi, ae yên tâm nhé, nghèo thi vẫn nghèo, chỉ khổ các đại gia bị đẩy giá cre lên 15k /1v :))

15. toi 1kajten day Ong vao ma an vao ma ngay Kiem 4 5tr nhe hoc dc 1 Minh a

coixuongkk thích bài này.
  16. giá cao , ít CRE CÁC BẠN OM GIÁ :) 400K CHƯA TỪNG CÓ BAO GIỜ

coixuongkk thích bài này.
  17. rồi các con giời hãy lên và team và ks và kiếm 5tr 1 ngày hộ cái.

18. lại giống kiểu thỏ ngọc 1-2 ng ăn rồi bi kêu --> fjx
    ptd cbj ăn fix nặng :))

19. thấy a kêu đánh ko ra mà thằng e có lòng muốn giúp ông a mà ko đc

20. đại ca lên Arena thì biết nó liền mà :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi