8 về game Ngày ngày 1 người kiếm 4tr 5tr 50k 60k bạc ở VQ là có

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 21/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ừ ha. Thu nhập vậy cao phết, 1 tháng cày MU = 1 năm tích cóp, vãi nhỉ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

2. Chết cười với cái lấy đà 5m :))

3. Nói thật là khi nhìn thấy người khác ăn PTD dc nhiều bạc, mình cũng gato bỏ mẹ ra được ! Cơ mà cũng kệ, vì admin tạo điều kiện cho ai cũng như nhau cả, còn ng ta hơn mình là bởi ng ta đầu tư + có team và quan trọng nhất là ng ta biết cách tính toán > đáng được hưởng :)) Dù có Fix hay không thì PTD cũng vẫn là của ng ta mà thôi !

CôngTuyềnPrô9xCát Tỷ đã thích.
  4. Các ông cứ đầu tư 20 30 tr như ng ta đi r kêu. mình k có tiền đầu tư thì thôi cày vui vậy. kêu làm gì nhiều

5. có cc đứa nào ăn ptd mà đầu tư 20 30 m .đã ngu còn tom mồm

6. ngu ngu cai *** m. bố m chửi m gì chưa? tao bảo đầu tư ăn nhiều thứ chứ nói gì nguyên ptd

7. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

mình vừa vào test sơ với quái archeon , đi tới kết luận là dmg chưa đủ vượt giáp của quái mà thôi :-s , lúc này đành phải tính theo dmg = lv/10 * % skill dmg rồi x thêm đủ thứ vũ khí , wing , pet .

Kết Luận để săn bé PTĐ này : DK combo , RF buff MNL , kết hợp thêm có wing MNL để dmg khủng , nếu buff MNL RF hoạt động tốt thì ngon lành , à thêm 1 bé dw rút độc nữa , mấy buff cơ bản thì vẫn full , quá tuyệt vời để săn cái con đỏ đỏ gây nhức nhối " Cộng Đồng Mạng " này :|

coixuongkk thích bài này.
  8. Thế là chưa săn PTD lần nào rồi kết luận sai bét hết :D

9. Chuẩn rồi Đấy vé vào 1b săn đc thi ko sao , ko săn đc thôi mất toi 1b . Mà vào đó chơi thôi chứ chưa nói đi săn đâu thì đã rụng rồi . chúng nó có team khủng PK kinh người chưa nói đến KS nhau để chiếm boss . Nên thôi cho lành.

10. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

à thì e nói bên trên chưa đi săn rồi mà bác , e chỉ xách acc vào test def của nó xem thế nào thôi , dựa vào dmg lúc này , thông số point chung của các class , rồi suy ra các hướng có thể ăn được em nó thôi bác ơi , phiền bác chỉ ra hộ e xem cách trên sai chỗ nào với :D

11. đồ của 1kajten bt mà , w2.5 +11 luck , Gay TV +13 Luck , set 4% omomatic

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi