8 về game Ngọc đang rẻ đi?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tao Là Assmin, 21/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thưa các đồng chí, em nghĩ theo tình hình hiện tại thì giá ngọc đang đi xuống từ từ (có thể trừ B ra), em là người đi buôn ngọc, nên có phần nhạy cảm trong việc định giá. Lúc trước rao thu mua S,L 42m cả buổi mới có người bán, bây giờ rao 40m tí là đem về đầy kho, còn C lúc trước rao 15m cũng khó mua, giờ 13m nó đẩy phát sáu chục viên C, đặc biệt là Cre, hồi trước tầm 30m, bây giờ 17m cũng bán tới luôn.
    Mua là thế, bán ra kiếm 1 tí lời cũng khó, cách đây tầm 1 tuần em bán 1 C=18m người ta súc tới bến, bây giờ treo 16m ế từ hôm qua đến giờ, S,L thì 47m được vài người để ý, Cre 22m treo 1 buổi bán đc 5v. Nếu mà cứ để theo tình hình này thì sớm muộn ngọc cũng mất giá trầm trọng, nguy hiểm hơn là kéo theo B xuống giá, và quan trọng nhất là những người buôn ngọc kiếm zen đi ăn cơm rang như em đây phải chuyển qua húp cháo vì ôm trọn kho ngọc, thậm chí có bán rẻ cũng chẳng ai mua vì Nhà Nhà Có Ngọc, Người Người Có Ngọc. Lúc đó phải biết làm sao đây?
    Thiết nghĩ nên gom 7 CC thành 1 CC, 8 BC thành 1 BC, thế có phải ngon ko? (đùa thôi đừng vứt đá) :'))
    cơ mà nếu làm thế thì dân buôn ngọc được 1 mẻ lớn, giá ngọc cao hơn và hiếm hơn, tránh được tình trạng lạm phát.
    (Bài viết mang ý kiến cá nhân, chém gió các kiểu, nhưng đủ để nhận biết mức độ lạm phát hiện giờ, sẵn tiện ae nào rãnh vứt em cái link Mu ss1 để em vào cày luôn.)

2. em ytam ko bao giờ nạm phát nhiều đâu^^

haidzai2Tao Là Assmin đã thích.
  3. Có mà lên giá ấy, ngày trước 140m/1 bây giờ 160/1

4. Có mà lên giá ấy, ngày trước 140m/1 bây giờ 160/1

5. giá còn lên nữa^^

haidzai2 thích bài này.
  6. Cứ từ từ rồi ngọc sẽ lại lên giá nhé

7. Chả quan tâm lắm =))))
    Hum nay đập quyển stt lên 9 xịt ngồi buồn cả ngày hic =))

haidzai2 thích bài này.
  8. vãi ông này luôn

9. Stt ta đập mất 60b mới len dc +9 @@!

10. thế chả nói stt t đập 10s lên =9 chả đưa t đập luôn cho

11. Do Thoi Den Xem

haidzai2 thích bài này.
  12. đen đem bán luôn =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi