(nghịch tý nào)những ai là girl thì vào(boy vào sau nha)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi luctjeucoj, 5/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chơi game từ đầu đến giờ mới bít là ngôi nhà bá vương cò khá nhìu girl đấy nhưng g thật g giả cũng chả bit thế nào đề nghị ai g thj` vào đây cho anh em bá vương xem mặt nào để anh em còn bít đường hehe=))=))=))=))=))cấm những kẻ giả dạng.:))

2. bê đê đc ko :-*:-*:-*:-*:-*:-*

3. :))
    ông nội ....tui mới viết bài mà đã chơi ac .nếu la` bê đê thj` để tui post thêm 1 bài khác=)):))=))

4. Đã chơi game thì cần gì biết là girl hay boy, chủ yếu là AE sống hòa đồng trong 1 thế giới ảo là đc rồi, nếu là girl mà cứ như bà BMVV như kia thì tôi cũng muốn làm 1 girl có chym =))

5. thế pa` là gỉl ah ngưi` iu handanba phải hok=))=))=))tui post bai này lên vj` mục đích là sorry 1 số game thủ là g thui hehe.tui toàn nc voi g trong game theo cách cua b nói b hjc.chửi nhau chán rùi nó bảo nó la g ...hjc...hjc ...tím hết cả mặt:))

6. ac ac sạc sữa đứa náo lừa tao bảo anh POP(LOLyPOP) chém hết=))=))=))

7. thế pa` là gỉl ah ngưi` iu handanba phải hok=))=))=))tui post bai này lên vj` mục đích là sorry 1 số game thủ là g thui hehe.tui toàn nc voi g trong game theo cách cua b nói b hjc.chửi nhau chán rùi nó bảo nó la g ...hjc...hjc ...tím hết cả mặt:))

Ông bạn lại nhầm to rồi , tôi có nói tôi là girl hồi nào đâu...

8. heheheheeheheheheheheeheh gỉl vao` de

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi